Cần Thơ - Thỏa mãn cùng bé 65 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Cần Thơ Thỏa mãn cùng bé 65

Lượt xem: 435

NhaLam

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/1/22
Chủ đề
2
4
4
0 ₿
Đi từ tuần trước mà mãi hôm nay mới rảnh ngồi viết RV. Nghe thông tin DBCT có khung giờ vàng, sẵn đang đi công việc nên alo book bé 65 cho đỡ phải đợi.
Qua đến nơi là được dẫn lên phòng luôn, nhân viên niềm nở lịch sử, CSVC ko có gì để nói nhiều nữa. Xông hơi 1 tý thì bé 65 vào, face xinh đúng gu mình, cao tầm 1m6. Ra khỏi phòng xông hơi cho bé lau mồ hôi, tâm sự 1 hồi rồi mới vào bồn tắm. Bé tắm rửa kỹ và chu đáo nhe, có kê khăn cho mình nằm xuống đỡ đau đầu nữa. Thằng lớn thơm tho sạch sẽ rồi bé bắt đầu chăm tới thằng nhỏ, cái miệng bé xinh ngậm đến đâu biết đến đó, bé mút thì mình cũng ranh thủ sờ mó khám phá, V1 hệ bưởi hàng real bóp sướng tay. Hết nằm rồi đứng, rồi cũng CIA. Bé ngậm hết ko sót 1 giọt.
Sang hiệp 2 ra giường nằm cho bé massage. Nói chung đoạn này mình thấy ở đây bé nào làm cũng ok, bài bản, dầu nóng đá nóng, nuru các kiểu đầy đủ. 2 đứa vừa massage vừa tâm sự đủ thứ. Rồi cái gì tới cũng tới, thằng nhỏ lại tiếp tuc6 chiến đấu. Bé này có nhiều skill dữ dội lắm nhe. Mình cũng mượn tý dầu bôi trơn khám phá V4 cho bé ko bị đau, V4 ngọn gàng, có tý lông và rất đẹp. Quằn quại 1 hồi chuyển qua 69 cho có cảm giác mạnh, dễ out. Khoảng 15, 20p thì cũng out lần 2. Mình nằm ngủ luôn trên giường còn bé đi tắm rửa lại.
Tưởng vậy là xong, nằm xíu rồi chia tay. Ai dè bé lên nằm kế, nghịch thằng nhỏ 1 hồi nó lại dựng đứng. Bài dài quá rồi nên anh em hiểu là bé hút cạn tinh cho mình thêm lần 3 nữa, bé có face rất xinh và đúng gu mình nên cũng rất có cảm giác. Chưa bao giờ đi massage mà vừa mệt vừa thỏa mãn như vầy.
Bé tắm rửa lại cho mình, mặc đồ vào cho mình luôn. Đưa ra tận cửa, lúc vào thang máy còn ráng bóp bóp thằng nhỏ mấy cái nữa mới chịu, mình hợp tác bóp lại luôn.
Tic: 200k giờ vàng
Tip: 1500k

Massage Dubai Cần Thơ

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
96
688
562
0 ₿
Dubai Cần Thơ cảm ơn anh đã đến trải nghiệm và phản hồi về bé ạ. Hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của anh :cuteonion6: