Gò Vấp Thỏa mãn cùng nàng thơ - A14

Lượt xem: 1,763

Bất Cần Đời

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
7/1/22
Chủ đề
9
42
44
32
Quận 12
0 ₿
Chào các ae đồng râm chiến hữu,lại là tôi BCĐ đây,sau khoảng thời gian đặt lịch bé A14 của cơ sở nhưng ko đc,chiều hqa dường như bác qly hiểu nỗi lòng của tôi khi dạo này không thể book đc bé mới của csở nên đã chủ động liên lạc (chắc đây là đặc ân khi trở thành khách quen của cơ sở). Không chần chừ gì nhiều tôi book luôn vé và hẹn 15p sau tới, trong đầu suy nghĩ "lần này bỏ lỡ nữa chắc lại phải đợi thêm vài ngày mất".
Vẫn như cũ,vừa phi xe lên bậc thềm trước quán thì bác qlý đã đi ra chào đón cùng phục vụ,đi lại quầy chọn vé thì tôi ko nghĩ nhiều,lấy luôn vé sp hera đi,dù gì cũng test hoa khôi của cơ sở,phải hưởng thụ full toàn bộ (xin phép các chiến hữu cho tôi bỏ qa phần lên phòng, vì ko có gì khác những lần trước, cách phục vụ,dắt lên vẫn vui vẻ nhiệt tình như lần đầu, lâu lâu còn quay đầu lại nhìn vì sợ khách ko theo kịp)
Phòng ốc thì vẫn như mới,điều tôi thích thú ở csở là tuy rằng đã mở đc hơn 1 tháng nhưng vật chất hay những thứ khác vẫn rất sạch sẽ không hề xuống cấp,kể cả những điểm mù,chứng tỏ bảo quản rất kỹ. Thay đồ vào xông hơi chờ đợi hoa khôi vào,ngồi xông mà nhớ về bài rv của bác robotbua mà lòng bồn chồn,xông đc 13p thì bé gõ cửa vào kèm theo câu nói "Anh đợi em có lâu không ạ?" ối dời giọng dễ thương phết ý,tôi cũng mở cửa phòng xông ra nhìn bé xem như thế nào, đồn thổi quá hay phóng đại. Lúc này tôi chợt nhận ra tim tôi đập muốn rơi ra cả ngoài ae à,vô thức nói lên "thiếu oxy anh không thể thở,vẻ đẹp của nàng,thơ không thể tả" bé nghe xong cười tủm tỉm (rượu ngon uống mãi chẳng say,em cười 1 cái anh say cả đời) xong bé lấy khăn lau mồ hôi cho tôi rồi bảo ngồi đợi cho khỏe tí rồi bé tắm cho,ngồi đợi thì nhìn mặt bằng phía sau bé càng nhìn càng thích chỉ muốn nhảy xồ vào ôm chặt từ phía sau,hehe,bé nắm tay mình đi vào bồn,gội đầu kỳ lưng đầy đủ bài bản,tuy là ktv mới nhưng bé khá quan tâm khách,do là dạo này rượu bia nhiều nên tôi cũng hay nóng trong người,bé cũng quan tâm hỏi khan và khuyên nên mua loại thuốc gì uống để mát gan,cứ ngỡ là ny vì quan tâm đến chi tiết nhỏ nhặt này,phần thư giãn trog bồn thì bé làm tốt,cứ vuốt ve như ny và tôi đã phun độc,phần này tôi ko khám phá về bé,nhưng nhìn sơ qua món ngon nên để phần cuối cho hấp dẫn nhé ae,hehe.
Massage khỏe: bé làm bài bản khá tốt,lực đạo tốt đặc biệt trong lúc tâm sự tôi có kể bé nghe về công việc của tôi là hay ngồi nhiều (=]]] chủ yếu nhậu nhiều) nên bé làm phần lưng và vai tôi rất kỹ,rất tâm lý và quan tâm khách,phần đá nóng cũng tốt,phần nuru thì với quả v1 to tròn đấy của bé khiến tôi khá thỏa mãn, và v4 nữa,lúc này thì thg em tôi đã sống trở lại, tôi xin bé dừng để uống lon bò húc =]]] (tôi biết phần này làm ae mất hứng nhưng mà bé massage phê quá,tôi phải bổ sung năng lượng để khám phá kỹ về bé còn rv cho ae chứ)
Phần mệt: trong lúc bé đang âu yếm với thg em tôi thì tôi cũng khám phá hang suối nhỏ của bé,cánh đồi nhỏ hồng lênh láng nước,càng khám phá thì càng nhiều nước kèm theo những tiếng rên hư hỏng của bé làm tôi chịu ko được + cái lưỡi điêu luyện của bé cứ liếm láp không thèm buông tha thg e tôi,cuối cùng tôi cũng chịu ko đc mà bị bé hút cạn giọt sinh lực cuối cùng, quá thỏa mãn với bé nên tôi đã đánh yêu vào mông bé kèm câu "em hư lắm" bé cũng vui vẻ bảo "anh vui là đc" giờ thì tôi đã hiểu sao bé luôn được ngta book lịch đến tôi cũng ko thể chen vào gặp nếu ko thân với ông qly tỉnh rồi,xong xuôi nằm ôm ấp nhau bé vẫn ko quên khuyên tôi mua thuốc uống cho mát,hehe cứ qt như ny ấy các ông à,mặc quần áo bé khoác tay tôi dắt đi xuống lầu mà tôi không nỡ các ông à =]]] xuống tới lầu thì bác qlý tỉnh đứng dưới đón hỏi khan đủ điều,tôi rất hài lòng vì cuối cùng cũng gặp bé,và điều quan trọng hơn là bé rất ngon với miêu tả + tình cảm,lúc đấy muốn book thêm vé osen nữa chủ yếu lên để ngắm bé và tâm sự nhưng nhìn lại còn 2 3 ông ngồi đợi nên thôi,hehe
Tổng thiệt hại: vé + tip = 1800k + 200 tip bác qly vì giữ 1 slot cho tôi gặp bé,và bé rất xứng đáng với thời gian tôi chờ đợi mấy ngày nay
Về nàng thơ:
V1: Cam hàng âu,to và săn
V2: limit ôm sướng
V3: vỗ sướng tay có đàn hồi
V4: sạch sẽ hồng hào thơm
Tks ae đã đọc bài viết

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
642
0 ₿
Like bác đc như ý

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Sao đọc xong lòng lại thấy ghen tị nhờ :)

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
58
1,020
522
0 ₿
Dạ e cảm ơn bác đã tin tưởng và ghé trải nghiệm dịch vụ a nha . Chúc a thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ

Hào Kuda

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/1/22
Chủ đề
2
13
12
29
Gò Vấp
0 ₿
Chúc mừng bác nhé B37