Q.1 - Thỏa mãn cuối tuần với 127 dubai luxury. | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Thỏa mãn cuối tuần với 127 dubai luxury.

Lượt xem: 540

ngựa con

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
19
43
48
0 ₿
Cuối tuần lại được nhiệm vụ cao cả đưa gấu về quê chơi xong quay đầu lên để tiếp tục công việc, vườn không nhà trống tâm tư bấn loạn tìm đi làm vài cốc bia HN rồi kiếm quán massage thư giản nữa là đủ bài. Mà đủ bài thì lại nhớ dubai , vẫn làn dàn mấy bé xinh tươi đầy màu sắc.

Đến cơ sở thấy không khí nhộn nhịp hẳn, khách đang đi nguyên đoàn báo hiệu là khả năng hết mấy bé may sao lúc pv mời lại ghế ngồi tui đọc sdt đặt phòng trước là được đưa lên liền. Còn bé thì cho random . Nói vậy nhưng nhân viên vẫn đưa ipad cho tui còn 5 bé, chọn bé 127 nhìn họp gu.

Lên phòng ngồi xông hơi đến lúc bé vào vừa lúc tui xông ra, nhìn dễ thương v1 đúng gu , to to hàng thiệt , lại ngồi em nói chuyện ôm ấp nó đã gì đâu, đổi gió tý lại thấy khoan khoái nhiều. Đến tiết mục tắm

Onsen: Bé theo gu nhẹ nhàng chịu chiều vào bồn bé tắm gội trước rồi sau đó tui ôm bé bé nương theo ôm ấp vuốt ve thằng nhóc rồi đến lúc bé để tui nằm ra la liếm từ từ đến thằng nhóc bé ngậm rồi mút mút thằng nhóc một cách đam mê, tui thấy sướng cực lên sờ bóp cặp mông bé mà cứ muốn dooooggyyy luôn vậy, nó kích thích mạnh mẽ quá tui out luôn phát thoải mái. Bé rửa lại cho tui đưa tui ra lau người xong để tui lên giường.

Massage khỏe : Chuẩn nha, đấm cực tốt, ở dubai một số bé có khả năng làm khỏe mà phải 8/10 với massage khỏe luôn thì tui đưa bé vào danh sách đấm tốt. Đến phần đá nóng và đắp gối thì muốn làm giấc vì phê quá. Mà đang lim dim tự nhiên lạnh sống lưng thế là phải thức giấc.

Nuru: Với cặp ngực real bé làm thái đến màn dùng cô bé được chăm sóc tỉ tót cạ cạ nó vừa nhột nhột vừa hưng hứng lên , từ sau ra trước đều phê , đặc biệt lúc nằm ngữa bé cạ cô bé mà cứ hảy hảy sướng quá tui sờ bóp cặp bưởi bé , ôm lấy bé bé xoay chuyển 69 và thế là cứ từ cơn phê này đến cơn phê khác ta nói nó đã cực kỳ. Out mà thỏa mãn với bao cảm xúc.

Cuối tuần thế là quá đã rồi, ra tẩm bổ thêm tô mỳ bò nữa rồi về ngủ giấc trong sung sướng thôi.

Thiệt hại vé onsen 2 shot. tip 1200k .

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,126
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
dạ đặc khu cảm ơn huynh đã tin tưởng và đến trải nghiệm dịch vụ cùng bé yêu 127 ạ, đặc khu luôn sẵn sàng chào đón và phục vụ huynh hết mình ạ, chúc huynh ngày ngày mới tràn đầy năng lượng ạ :2onion35::2onion35:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,126
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿