Thỏa mãn khi trở lại Massage Xuân Mai - Ung văn khiêm

Lượt xem: 5,377

Nhocthichmassage

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/1/19
Chủ đề
1
5
1
28
0 ₿
Massage Xuân Mai tồn tại Cần Thơ cũng đã lâu hôm nay tôi có dịp quay trở lại cùng các anhem, đ/c 60 Ung văn khiêm, P.Cái Khế, Q.Ninh Kiều. Các bác ở nơi xa bật GG Map lên rồi bấm sẽ hiện ra cơ sở ngay. Cơ sở vật chất đã được nâng cấp hơn trước Tic Vip thường 100k Vip 200k SuperVip 300k. Mua vé xong được Locker dẫn vào phòng ở trên lầu vì mình mua vé SuperVip. Lâu rồi không đi nên không còn nhớ Em nào nên book cho locker 100k thay đồ xong hơi tầm 10p thì có 1 Em bước vào phòng thấy vậy mình đi ra
Đánh giá em ấy lun đây: Hơi múp nhưng rất dễ thương
V1: 9đ Bưởi to
V2: 7đ e ấy hơi có bụng (Nhưng mình thích kiểu này)
V3: 7đ không to cũng vừa tay
V4: 8đ lúc nào cũng ướt át
Rồi em giúp tôi cởi bỏ chiếc khăn ngang người và dìu tay tôi vào bồn tắm. Em tắm rất kỹ lưỡng, chà rửa đủ chỗ hết, có skill bánh bao kẹp xúc xích cực phê. Tắm xong thì em dìu tôi lên giường bên cạnh, massage khoẻ đủ các bài xấp ngữa. Đến massage mệt thì thôi rồi: kiến bò, liếm khắp người lúc nằm xấp cũng như ngửa, rên nhẹ, thổi lỗ tai. Tôi cầm cự được 10p và out trong sung sướng. Xong em dìu tôi vào bồn tắm lại. Em ấy tên Nguyệt nha các Bác.

Xuống phòng thư giãn có phục vụ nước uống. Phòng chờ rộng rãi, thoáng mát, ghế ngồi thoải mái. Kết thúc một buổi tối vui vẻ cùng anhem
Tổng thiệt hại của tui hôm đó Tic 300k Tip 500k trở lên nha các bác