Thoả mãn ngày off cùng em số 44

Lượt xem: 5,223

Jaajnaa

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/9/17
Chủ đề
1
1
1
26
0 ₿
Vừa đi check lần đầu tiên tại đại nam , vì lần đầu nên mình cùng thằng bạn đi , như 2 lúa vô tìm vs mò lum la =)) , r xong hơi r tắm rữa xong được dẫn vào phòng chờ , được trúng em số 44 tên là Lan , trò chuyện cùng em được em xài đủ skill .. Nằm úp mặt mà phê pha , lực mạnh vừa đủ , nc vui vẻ , mặt thì quá xinh xắn , body vú hệ cam quá đã , trãi qua cùng em khoảng time ngắn xua tan mọi mệt nhọc , ra về quên xin em nó fb hay gì đó tiếc quá tiếc , e nó ngon v mà chưa thấy bác nào review nên hơi thắc mắc , k biết tìm hình hay fb của các CTV oqr đâu nhỉ , đại nam là hoàn hảo nhưng k đc BJ hơi tiếc

• Like
Điểm cảm xúc: anhhai111991

trithucthichmassage

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
1
95
62
39
0 ₿
Nói không đúng xjn bác chủ thớt bỏ qua. Mình đọc nhiều bài report toàn ca ngợi cho đã xong chốt câu "quên xin số đt, quên xin fb tiếc quá" tự nhiên làm cho bài rp mất hết sự tin cậy. Vì sao vậy? vì nếu thật sự thích và có rp sau khi đi thì chắc chắn bác phải nhớ mà xin số dt hoặc fb chứ ko thể nói quên. Bài dạng này như kiểu tự pr vậy.

Gangstar

Tập Sự
Bé Tập Massage
9/1/17
Chủ đề
0
48
11
36
0 ₿
Minh thi di dung 1 lan. 44 nc de thuong. Sdt. Fb minh co day du nhe. Sdt neu sai so cu thi la 577 duoi

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
mình cũng đi mà hok dám xin sdt hay zalo về phiền lắm, gấu biết là chết nên nếu có rp chắc cũng giống hichic