Q.10 Thỏa mãn với 15 P.A Relax

Lượt xem: 1,390

Linh xe ôm

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
25
444
132
53
5 ₿
Chào các bác. Lại là Linh đây, Linh xe ôm đây. Lâu nay khám phá nhiều chỗ mới mà chả ưng chỗ nào đến nỗi đi cùng thánh sụp hầm cũng sụp nốt. Buồn lòng đổi gió đi mx chi lấy lại cảm xúc. Cafe bên sư vạn hạnh xong ghé luôn PA cho tiện. Cơ sở nâng cấp nhiều. Đẹp hơn.

Cô bé làm cho Linh lần này là số báo danh 15. Dáng người cân đối cùng đôi mắt rất hút hồn.

Xông hơi ra ngồi tỷ tê tâm sự ôm ấp bé. Thiếu cái micro với vài lon bia nữa là đúng bài kaka.

Khâu tẩy trần được cùng em hoà mình vào làm nước ấm áp nghịch nước thì ít nghịch nhau thì nhiều. Nói chứ em cũng nhiệt tình lắm. Dưới nước mà đã muốn mệt với em rồi. Chắc hợp gu quá nên vờn hơi lâu lên khá lạnh. May là em tắt máy lạnh từ đầu rồi.

Lên giường phơi thây cho em đấm bóp. Đá nóng. ABC các kiểu con đà đểu. Lực đấm vừa phải. Tập trung đấm một hồi người bắt đầu nhẹ nhàng. Và bắt đầu. Một cảm giác khoái cảm mới

Massage dầu bằng ngực bằng bánh xà phòng tự nhiên. Và chiều lưỡi thần kỳ. Lướt đến đâu là phê đến đó. Nhớ lại cảm giác phê pha trong điệu nhạc giờ thì nằm phê pha với hơi ấm của em , thằng em bắt đầu biểu tình. Thế là lật người lại để cùng trượt với em chứ. Cả hai cơ thể cứ cuốn lấy nhau trao nhau nụ hôn người lạ từng quen. Khám phá nhau từng nơi chốn. Và dừng lại tại chốn âm u nhưng đầy khoái cảm. Đã lâu lắm rồi không được luyện tập cơ lưỡi lần này thì làm hết công suất phải nói đã chưa từng được đã. Em bị mà sướng rần. Cảm giác nhấp nhô của em làm Linh chỉ biết bóp mút liếm và từng hơi thở theo nhịp để giữ vững phong độ đến từng giây cuối cùng. Thế nhưng em sau 7749 lần kềm giúp Linh thì Linh đã phải phóng tinh. Bao nhiêu tinh được xã ra trong từng cái giật người. Úi nó không thể tả. Người bắt đầu rụn rời rồi.

Em để Linh nằm nghĩ một tý rồi em xoá bóp đầu tay. Thêm lần nữa được ôm em cảm nhận cái mùi hương từ em mà nhớ mãi.

Bước xuống cầu thang thì gặp bạn quen đang nằm. Mà thôi trốn ngay kg lại chết với nó.

Tổng thiệt hại combo Tíc tip onsen kg phá giá.

H20ooH20

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
5
56
16
0 ₿
Ta nói rạo cái rực với bác luôn. hôm nào có kèo karaoke hú nhé bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Linh xe ôm

Chú hàng xóm

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
10
132
60
10 ₿
xin vé luôn. thấy có quá nexttop hôm rồi có mấy bé nhìn bén lắm kg biết trong đó có dịch vụ không mấy bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Linh xe ôm