Thỏa mãn với 18

Lượt xem: 894

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
887
41
1 ₿
Cũng lâu lắm rồi không ghé lại Tây Thi. Một buổi chiều đẹp trời quyết định inbox anh Lục cái vé để quay lại chốn xưa, cũng may được anh độ cho một suất, thế là xách cu lên và đi thôi, không nói nhiều.

Vẫn chỗ cũ, vẫn ánh sáng mờ mờ ảo ảo như năm nào, chỉ có dàn tiếp tân và giữ xe là mới. Full đực rựa, vâng thưa anh em, full đực rựa. Được cái là chú nào cũng nom hiền lành, ít hổ báo nên đít cũng bớt thốn.

Trình cho cái code của anh Lục , được anh Lục chiếu cố cho em gái 18, nghe đồn là ngon từ vếu ngọt từ thịt…

Đầu tiên là được dắt lên phòng VIP 1. Vẫn tối như năm nảo năm nao, cánh cửa vẫn rất mộc mạc như năm nào. Phòng xông thì hơi có mùi khăm khẳm, chắc cha nội nào vừa ngồi xông vừa đái ^^!

Xông xong đi ra thì đập vào mắt mình là 1 nấm lùn. Chà, lâu rồi không gặp nấm lùn.

Ấn tượng thứ 2 là, sao giang hồ đồn thổi là em gái bán bưởi, trong khi bưởi đâu chẳng thấy, kiếm hoài không thấy trái cây. Thôi kệ mie, cái tính ngại gây tổn thương phụ nữ bao đời, cứ vậy mà triển.

Ban đầu em ý chả nói năng, cảm giác ngày dài như thế kỷ. Sau này tìm hiểu mới biết bé tuổi teen, nên gặp người lạ thì hơi e ngại lúc đầu. Nhưng mà khúc sau nếu vui thì chơi tới à.

Rồi cũng mát xa mát gần, nói chung là trình em còn non, mát khỏe hơi yếu, mình cũng thông cảm. Không phải em ý yếu, mà do tay nghề chưa thành thạo thôi, chứ em này tướng huỳnh huỵt kinh lắm.

Mát gần thì cũng kiến bò, cũng trườn này nọ đủ kiểu nhiệt tình BJ.

À, mà lúc làm Thái thì mới thấy là đúng bưởi năm roi, !#$@# cái bộ đồng phục Tây Thi, nom như là mấy bà già đi chợ, chán vãi lúa. Cởi ra mới đáng giá đc đúng thực lực.

Mình chỉ khoái cái vòng 1 em này, vì đúng kiểu teen và rất chắc nhé. Không phải bở rẹt mềm nhũn đâu.

Nói chung là vật lộn với 2 trái bưởi một lúc thì cũng bắn tung tóe.

Đánh giá sơ lược cho anh em nắm

Face: tròn quay, xinh xắn (ra ngoài mới thấy, trong phòng tối quá tối)

V1: ngon, bưởi 5 roi, chắc múi, không phải hàng bơm vá

V2: ko để ý, chắc cũng múp

V3,V4: éo quan tâm

Thiệt hại: code anh Lục + 500k Tip + 50k tip đồng bọn.

Cám ơn anh em đã theo dõi!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.