Thỏa mãn với 79 - Sala

Lượt xem: 1,329

zodiac0560

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/4/22
Chủ đề
1
5
1
0 ₿
Sau khi bị sang chấn tâm lý tại Phát Tiến nhưng con sâu ko chịu nằm yên thế là sẵn thấy Sala đang có đồng giá nên phi qua liền. Đến nơi thì làm thủ tục. Tính chọn em 77 đang hot hit bữa h nhưng em ấy kẹt khách thế là mình chọn số 79. Vừa vào phòng xông là em bước vào. Em nhẹ nhàng bước vào bồn xả nước trong làn khói mờ ảo. Con sâu đã biểu tình nhưng ráng xông hơi thêm chút nữa :)). Mình bước ra em lấy khăn lau người cho mình, em chắc bé bằng 1/2 mình thôi . Em dần chút bỏ lớp xiêm y có cũng như ko của mình, cởi tới đâu nóng đến đó. Em dẫn mình vào bồn tắm, em chăm sóc từng ngóc ngách của mình dĩ nhiên là ko quên con sâu nhỏ rồi. Em nó dc chăm sóc rất kỹ rồi chuyện gì cũng phải tới em sâu cứng đầu đã thất thủ phun ra bao nhiêu là tinh hoa vào bé. Em tắm rửa sạch sẽ rồi dẫn mình lên giường , bé có kinh nghiệm massage khoẻ, ông nào mà mệt mệt trong người gặp người có kỹ thuật như bé thì massage tới đâu khoẻ đã tới đó, làm rất có lực, bài bản đúng là nhỏ mà có võ. Bé này đúng lanh, phần tối cũng lười nói chuyện mà bé cứ nói làm mình cũng bị cuốn , nói chuyện trên trời dưới đất vui quá chài. Phần nuru thì khỏi nói chà ngực kết hợp với lưỡi thì đúng phê, ta nói nó rần rần, chà tới đâu phê tới đó. Em BJ nhiệt tình ướt át , cộng với âm thanh JAV thì con sâu cứng đầu lại thất thủ tập 2 ta nói nó phê chữ ê kéo dài lun á. Nằm nghỉ chút thì em tắm rửa lại, tắm kỹ hơn cả lần đầu chu đáo đến phút cuối cùng. Đúng là 1 buổi trưa thoả mãn. Đi ms mệt mà về khoẻ re có sức làm tiếp buổi chiều hehe.
Đánh giá em 79
Face xinh 7/10
V1 hơi nhỏ 6/10
V2 thon gọn 9/10
V3 mềm mịn 8/10
V4 nhỏ xin cắt tỉa gọn gàng. Hẹn gặp lại sala lần sau.