Q.1 thõa mãn với 99 Dubai

Lượt xem: 1,079

Ronaldo79

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
25
95
46
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Thua mấy trận banh buồn quá nên tìm chỗ lấy lại tinh thần, gặp thức khuya xem wc toàn thân ê ẩm nhớ tới mấy bác bảo ở Tân Định có bé 99 mệt khỏe đều tốt nên mình cũng alo hotline đặt trước cái hẹn.

Các bước thủ tục cũng tương tự mấy chỗ khác , chỉ khác là ở bên này không có phòng thư giãn nằm đợi , mình đến sớm 1 chút nên ngồi ngoài sảnh đợi hơi ê mông hehe , cuối cùng cũng được lên phòng , xông hơi 1 chút rồi ra ngoài ngồi nghỉ 1 xí thì bé vào .

Sau vài câu giao lưu thì bé dắt vào ngâm nước nóng cho giãn mạch máu kkk đang nằm thư thái bị em tấn công dữ quá máu nó dồn xuống chân giữa hết , body của em thì chuẩn chỉ 3 vòng rõ ràng mông ra mông mà ngực ra ngực , không hiểu sao đến giờ này mình mới gặp được em quả là một sự thiếu sót . Em quần mình sương sương trong bồn rồi mới tha cho lên giường nằm nghỉ

Khúc trên giường này mới thấy mấy bác đi trước nói không sai chỗ nào , em đấm khỏe tốt thật , bẻ khớp răng rắc lun , riêng phần khỏe này mình cho em 10 điểm học sinh giỏi lun . Xong bài khỏe là cảm thấy như đi mát xa khỏe lun .

Mình đánh giá cao em ở cái khoảng mệt vì sự tinh tế , em làm rất chậm rãi không vội vã như kiểu làm lẹ cho mau ra rồi nghỉ , rất từ tốn tạo cho mình cảm xúc rất nhẹ nhàng , chăm sóc từng chi tiết không xót chỗ nào , hết ngực rồi lưỡi rồi v4 em làm như kiểu là đam mê của mình vậy , bài vở của em rất tốt , bình thường mình đi cỡ 5p là out rồi , riêng gặp em cuộc vui kéo dài tận 15p mới kết thúc . Hết giờ còn được em mát xa đầu nhẹ nhàng rồi mới chia tay nhau đi về.

Một chuyến trải nghiệm quá tuyệt vời với mình tại Tân Định cùng bé 99 !

Tic Onsen : 900k có code đồng giá còn 500k
Tip : 1000k vì bé xứng đáng

Bước xuống cầu thang thì gặp bạn quen đang nằm. Mà thôi trốn ngay kg lại chết với nó.

• Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo

Trymbe

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
26/10/18
Chủ đề
5
208
64
33
0 ₿
tui đi 99 toàn tip 1tr vừa khỏe vừa sướng nữa, chúc mừng bác

Bồ tui đâu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
5
135
48
0 ₿
nào cần khỏe thì vào đây, bonus thêm thư giản kaka. Hay rủ mấy ông anh kểu vậy.

Bao Cục Sức

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
8/12/18
Chủ đề
9
151
44
35
0 ₿
tui chấm bé ngay từ đầu, bước vào là thái độ vui vẻ, đến các khâu thì quá tốt. mỗi cái gấu nhà siết quá, không chắc đi 2-3 suất với bé luôn cho đã.

Hoda

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/2/19
Chủ đề
0
41
3
38
0 ₿
bé này massage khoẻ tốt lắm hã các đồng chí

The One

Tập Sự
Bé Tập Massage
24/12/19
Chủ đề
0
16
2
0 ₿
Thấy đấm khỏe tốt là thích rồi. Giờ muốn đặt bé hôm nay thì gọi số nào mấy bro

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
798
338
0 ₿
Dạ, Hotline bên em số 0932.48.48.35 a nè. Thời gian hoạt động từ 9h đến 2h sáng hôm sau.

The One

Tập Sự
Bé Tập Massage
24/12/19
Chủ đề
0
16
2
0 ₿
Bé này dáng nuột lắm làm ok coa time các ông thử đi ạh tê mê đấy ạh

Langtucheck

Tập Sự
Bé Thích Massage
3/12/20
Chủ đề
0
50
3
0 ₿
ông này máu chưa lên não mà đã dồn về chân giưa rồi, có triệu chứng của bệnh bất lực tiền mãn kinh :8onion38: