Bình Tân thỏa mãn với bé 68 tại Dubai

Lượt xem: 1,232

Ronaldo79

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
25
94
45
0 ₿
Sau thời gian nhậu nhẹt bỗng lên cơn ko kiềm nén được phải đi xả lũ, lấy vội cái code phi tới Dubai ngay, đến nơi check code các thứ xong vào phòng thư giãn làm 2 quả trứng luộc cho có năng lượng .
Lên phòng thay đồ vào xông tí cho khỏe người, xông được 15p ra ngoài nhưng vẫn chưa thấy ai vào, nghĩ bụng chắc khách đông mấy em chạy không kịp, còn phải make up thay đồ các thứ sau khi xong tour, ngồi làm tiếp đĩa trái cây với lon bò húc thì em nó hối hả chạy vào, thấy lạ vì chưa đi lần nào, e nó đi chuẩn bị nước ngồi giao lưu tí, tắm táp rất kỹ sạch sẽ rồi bắt đầu tấn công bằng cam và lưỡi, la liếm khắp người làm tui vốn đang hừng hực rồi lại càng căng cứng hơn nữa, em nó thổi có vài cái phải kêu ngừng vì mún bung rồi .
em nó liền lau khô và mời lên giường nằm chờ em xíu đi lấy đá nóng vs làm khỏe cho hạ nhiệt tí
làm khỏe đầy đủ bài bản , đá nóng vs phê
bé trườn thái phê tới nóc, đi lưỡi chà dú từ chân tới đầu, chỗ nào tui rung người thì em nó càng tập trung nhìu hơn, em không bỏ sót chỗ nào kèm thêm âm thanh sống động chân thật,em nó còn úp ngực vào mặt ép uống sữa nữa .
bé làm nuru xong quay cái mông lại chỉ biết nằm mà hưởng thụ màn BJ siêu đỉnh của em nó mà thôi, rồi chuyện gì đến cũng đến, màn pháo hoa tung trời .
Nằm nghỉ xíu, tắm lại, thay đồ và tạm biệt em ra về trong sự sung sướng.
Vòng 1: tròn đẹp
Vòng 2: ôm sướng
Vòng 3: Căng tròn
Vòng 4: nước nôi tràn trề
đánh giá về em 68, body ổn áp, mặt ưa nhìn và đặc biệt là làn da trắng sáng và mặt luôn nở nụ cười, nói chuyện vui vẻ thân thiện.
1chai7 cho cơn nắng cực sau nhậu

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109