Thủ Đức - Thỏa mãn với em 08 và sự tò mò với búp măng non 999 ở Pharaon | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Thủ Đức Thỏa mãn với em 08 và sự tò mò với búp măng non 999 ở Pharaon

Lượt xem: 1,508

Thập TamLang

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/12/18
Chủ đề
3
16
12
34
0 ₿
Sau lần sự cố ở KH thì mình gần như bỏ luôn massage, nhưng dạo gần đây mấy ông anh lại kéo mình lại con đường này. Sẵn tiện mới chia tay bồ nên thôi thử lại cũng đi 1 địa điểm quen thuộc và cũng không quên theo dõi lại diễn đàn thân yêu này.
Tình cờ lướt lát thấy ae rần rần vê chồi non 999 ở Pharaon nên thử nhắn hỏi mới biết pé 5h30 chiều mới làm, mà nhìn đồng hồ mới hơn 3h chiều. Thôi kệ cứ qua đã lấy số trước hehe (book xong mình qua là 4h30 mình ngồi cafe 1 tiếng để đợi). Tới nơi thì mình chọn gói S Queen (cái thẻ vàng mất tiu nhưng do đặt trước vẫn ưu ái 30% kk +1 điểm thân thiện). Thực ra là muốn test 999 thử ai ngờ mới biết pé là hàng tặng kèm. Mình hỏi Locker còn pé nào thì cứ giới thiệu mình thì chỉ còn 08 và sẽ có đính kèm 999 (do mình hẹn trước mà kkk).
Khúc này mới bắt đầu có vấn đề, mình lên phòng thay đồ thì locker bảo mình 999 có 1 khách khác tới trước cả mình và đang yêu cầu nên không cho pé lên vs mình đc, khúc này mình hơi bực vì ở lễ tân không báo, cất công tới không lẽ tay không về (lúc đó định qua loa rồi về thật). Nhưng nghĩ lại tới rồi không lẽ về, bạn locker vò đầu bứt tóc 1 hồi thì mình hỏi chờ đc không, bạn bảo OK. Gọi tô mì lên phòng ngồi chờ rồi ngồi lướt diễn đàn (kkk lần đầu luôn).
Diễn biến:
Sau khi ăn xong tô mì, lướt đã đời cái Diễn đàn thì mình xông ướt, xông khô và vào bồn tắm luôn. Sau đó pé 08 vào, pé khá dễ thương có chút tinh nghịch. Đánh giá của mình là pé rất có tâm với nghề, làm mệt toàn Skill đỉnh của chóp, mà làm khỏe thì nó đã gì đâu (bữa h có chút mệt mỏi mà pé làm sướng quá ngủ luôn). Ae nào muốn mệt trước khỏe sau nên tìm đến 08.
Đánh giá:
Face: 8
V1: 7.5
V2: 7 (hơi lipit)
V3: 7.5
V4: 8 nước nôi đủ dùng
Pé có xăm nhưng hấp dẫn nha :D

OK, chuyện gì tới sẽ tới, đang màn khỏe của pé 08 thì Pé 999 mục tiêu của mình tới đã vào.
Đánh giá:
Face: 8.5 (đúng chất loli)
V1: Săn chăc, gái mới lớn ti bé như hạt đỗ
V2: 8
V3: 7.5
V4: Bót, khít lông tơ vừa nhú. Ae có qua test thì làm nhẹ nhẹ thôi, phải giữ gìn cho pé nha (pé mới mất zin gần đây thôi), xài dè sẻn xíu cho ae khác còn dùng.
Về cảm nhận pé khá nhút nhát (kiểu mới lớn ngại) nhưng được cái khá ngoan bảo gì làm đó, dễ thương hay cười luôn nghe lời chị 08 hướng dẫn. Chốt 1 câu là ngây thơ vô số tội. Mong rằng pé sẽ sớm hội nhập để được 1 lần book riêng pé làm.
=> Chốt lại pé này ngây thơ quá nên hiện tại với mình chỉ có thể húp chem chép. Bác nào thích vét máng thì nên đăng ký sớm vì con chem chép này còn tươi và "thơm" lắm nghen.

Đánh giá CSVC thì ae đi nhiều rồi thì biết, mình đi lần đầu nên đánh giá 9/10. Vài chỗ mình không ưng là:
1. Bể sục nhưng lại không khởi động được, có thể trước đó bt nhưng tới mình bị hỏng.
2. Phòng xông khô cái máy xông khô nằm sát vách kính cường lực (các cơ sở mình đi dùng vách gỗ thông), khi mình vào mình thấy kính rất nóng tạo cảm giác ko an toàn lắm.
Thiệt hại: 2.960k (mình đưa 3.000k)
Tic: 840k (giảm 30%)
Tip:
+08: 1400k
+999: 500k
Locker: 200k
Giữ xe: 20k

Massage Pharaon

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
71
418
260
0 ₿
Pharaon cảm ơn anh nhiều! Dạ nhiệt độ chỗ máy xông và và vách ngăn kính vẫn đảm bảo trong ngưỡng an toàn anh ạ. Cơ sở không muốn dùng vách gỗ để an toàn cháy ạ.

Taplaxe

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
10/7/22
Chủ đề
8
125
64
0 ₿
1 bé bj, 1 bé facestiing bác hả. Nghe hấp dẫn thế

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Pharaon

Duy7240

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/11/18
Chủ đề
5
73
53
33
0 ₿
Thực ra bé 999 non tơ, kĩ năng còn yếu lại là 1 điểm cộng mà mấy anh em thích, vì bảo gì là bé nó làm theo vậy.

• Like
Điểm cảm xúc: Thập TamLang