Q.9 thỏa mãn với em 19

Lượt xem: 969

Thính Sài Thành

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
30/12/20
Chủ đề
24
82
29
0 ₿
Một chuyến ghé masteri khá ổn áp của mình , dòng đời xô đẩy mình đến cơ sở vào 1 chiều mát trời , vô làm cái vé 700 nhờ code còn hơn 400 , sau đó locker dẫn lên phòng, lúc lên có hỏi mình biết bé nào không thì mình đưa 50k cafe bảo là random gặp ai cũng được. Lên tầng được anh locker dẫn vào phòng và hướng dẫn thay đồ với xông hơi , cảm quan về phòng của mình thấy phòng thiết kế ổn , sạch sẽ vậy là được
10p sau bé bước vào :
SBD : 19 trắng , xinh , có da có thịt , nhất là cặp mông hấp dẫn
V1: Hệ cam Mỹ đẹp
V2: ôm vừa tay
V3: doggy chắc 3 nốt
V4: tỉa gọn gàng và siêu thơm nhé.
Mát xa khỏe em làm rất đủ bài, đặc biệt quan tâm, trườm đá vẫn k quên hỏi có nóng quá không.
Đến phần mệt , nhìn em nude ra mà tí xịt máu , em thi triển đầy đủ các skill khiến mình chết lên chết xuống mấy lần. Em đi thái rất nhiệt nha các bác. Hệ cam của em siêu mềm mà đi Thái đi tới đâu biết tới đó. Cố gắng gượng lắm đến lúc lật lại thì em lại bắt đầu nhè nhẹ đi thẳng vào vùng tam giác mà tấn công cây hàng đang dựng đứng của mình . Mà đặc biệt em rên rất tự nhiên nhé, mình vuốt v4 của em nghe em rên mà máu huyết chạy ầm ầm , 2 tay ôm v3 , miệng thì hôn v4 của bé cứ thế ngã ngựa trong tê tái , thỏa mãn các giác quan từ em .
Tổng thiệt hại:
tic 700 còn 420k camapro
tip bằng vé.