Thoát khỏi lòng địch chạy về report điệp vụ 30/7

Lượt xem: 1,060

Kiad1527

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/3/19
Chủ đề
3
27
9
30
Hcm
0 ₿
Sáng dậy trong lòng rạo rực vì cúp điện đến trưa, pm xin mod LAK 1 cách để giải tỏa thì được cho 1 code điệp vụ đi đến Ánh Dương GV. Vừa vào cửa xuống xe thì trời đổ mưa khá là may mắn.
Nhưng may mắn chưa kịp qua thì cái khổ đã tới, dặn lòng là hỏi trước locker xem có số ruột không, locker nói có, mình mới chọn gói sexy. Vừa vào phòng xông thì locker chạy lên báo là số ruột đang bị nội thương không sexy được nên sẽ chủ động đổi số khác, bị lái như thế này thì đành chịu, lên xe rồi thì đi random vậy.
Vừa xông xong thì một em KTV bước vào, có vẻ em này biết chuyện gì xảy ra rồi nên cũng chủ động bắt chuyện cho mình đỡ bùn. Sau khi tắm táp thì cũng lên giường vào quy trình trị liệu.
Về massage khỏe thì em làm khá kĩ, có phần hơi nhẹ, nhưng gu mình thích nhẹ nhàng nên phần này mình chấm điểm cộng. Đi bài khá bài bản, nghe em kể thì đã có 2 năm kinh nghiệm chiến trường và mới về chảo lửa Ánh Dương được 2 tháng.
Massage mệt thì cũng như bao cô gái khác, khóa chân tay không cho kẻ thù cử động, dùng dưỡi hút hết hào khí của người quân tử, đặc biệt có màn đá bi bằng lưỡi khá lâu và khá tê, chỉ tiếc là phần dạo đầu bá đạo quá, nên khi em mới hạ mình BJ được có 1 tí thì thằng em đã hy sinh.
Đánh giá:
Massage khỏe: 8/10
Massage mệt: 7.5/10
Face: Mặt tròn, ưa hình, nói chuyện khá thoáng
Vòng 1: khá nhỏ, vừa lòng bàn tay, rảo cản khi massage Thái
Vòng 2: thon gọn
Vòng 3: hông nở, nhưng không nở bằng mình
Vòng 4: ấm áp, ướt át
Thiệt hại: Gói sexy có Code + 200k, tip bằng giá vé niêm yết, locker 20k
KTV của mình số báo danh là 1, tên thì sau khi thằng em chết thằng anh cũng bị tẩy não luôn...
Cảm ơn mod LAK đã cho mình code để đi thám thính chất lượng của cơ sở, hy vọng 1 ngày đẹp trời sẽ quay lại và chinh phục được số ruột.