Q.8 Thoát Kiếp Tàu Ngầm, Buổi Tối Đê Mê Quên Lối Về Cùng Em 09 Lan Quế Phường

Lượt xem: 879

Lee Jong Key

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/5/18
Chủ đề
2
47
5
35
0 ₿
Chào toàn thể các ae, trước giờ khá lười viết Rp thế mà lần này phải đặt bút chấm phá một phát do vừa được gặp em 09, em nó khá ấn tượng nên tiết chi một vài chữ để đánh giá cho em nó.
Nhưng trước tiên để đánh giá về em nó thì cần phải nói vài điều về dịch vụ tại massage Lan Quế Phường.
Phục vụ tốt, dịch vụ khá đa dạng để ae có thể thoải mái lựa chọn, csvc không có gì để chê, nhiều Event khá hấp dẫn.
Còn về phần em 09, em khá xinh với một nụ cười duyên dáng, dáng chuẩn đẹp, body khá gợi cảm.
Sv em phục vụ rất bài bản, nhẹ nhàn và tình cảm, ở bên em cứ như bên người yêu, ngoài phần phục vụ em còn tâm tình trò chuyện đủ các kiểu cũng khá dễ gần. Em nói chuyện khá ngọt nên ngoài thư giãn cơ thể còn thư giãn luôn tinh thần.
Em bước vào phòng với nụ cười nhẹ nhàn, một thái độ rất lịch sự để chào hỏi cũng như làm quen.
Phần tắm được bắt đầu không lâu sau đó, rất êm và thoải mái với những phần vuốt xoa, chạm nhẹ nhàn vào thân thể. Đây cũng là lúc được ngắm nhìn và trực tiếp cảm giác được cơ thể bé. Da mịn màn, sờ rất mướt tay, hàng họ chuẩn nên khá sướng khi được cùng em nghịch nước.
Phần massage em làm rất phê, rất bài bản và gần như là không xót một phần nào. Em vừa làm vừa thổi lỗ tai nữa thì chỉ muốn được đưa em lên đỉnh mà thôi, thế nên vào phần thư giãn là cơ hội để cho em cảm giác được thế nào là sung sướng với phần Tevet khi bé đang tập trung BJ cho thằng em. Về kỹ năng của bé cũng không phải bình thường, rất nhiều chiêu thức được bé mang ra sử dụng là thằng em đang cứng lại nhanh chóng đạt đến cực điểm và cứ thế xả luôn. Cô bé của em cũng đã ướt át với phần chăm sóc điêu luyện, giờ cả hai cũng đã có chút mệt nên ngồi lại một tí để trò chuyện cùng bé trước khi phải tạm biệt bé, quá sướng cho một lần gặp bé.