Q.1 Thoắt thôi tay lại cầm tay em, #16 Dubai Q1

Lượt xem: 910

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,551
1,660
5 ₿
Kể ra bẵng đi thời gian rồi tui chưa gặp em. Vì rất nhiều lý do. Tuy nhiên tui chưa bao giờ quên được những lúc ở bên em cả. Từ bóng dáng cho đến cái cách em mang lại cảm xúc cho tui. Hộc tủ đầy hoài niệm của tui luôn có em trong đó. Và hôm đó khi đang đi nghe gã bạn tâm sự, tui chợt nghĩ về em. Thôi thì lục lại hộc tủ, đi vào nơi ấy tìm cảnh và người thân quen vậy

Mau chóng lấy code camapro, tới nơi nghía locker chút rồi lên phòng. Ngồi nhịp chân uống nước. Lòng mơ màng điều gì đó rồi gật gù. Nếu em ko mở cửa vào thì tui sẽ đi vào miên man. Vẫn là cái cách đi vào như ngày nào. Vẫn là kiểu nghiêng đầu nhìn tui. Tui thật muốn bật dậy ôm ngay em vào lòng. Nhưng cái sự ngáo đã níu tui lại và may thay vẫn giữ được sự điềm đạm. Gặp lại người quen cũ nên em bắt chuyện ngay. Tui thì đứng hình vài giây rồi lại hỏi han. Và cứ thế những câu chuyện được tiếp diễn. Giờ chẳng nhớ rõ đã nói gì. Nhắc lại ngoại hình ẻm:
Face rất hợp với tui và đủ sức hớp hồn nhiều người
V1 cam Mỹ có nâng cấp
V2 ờ thì cũng có lipid nhưng ít thôi
V3 tròn trịa gây kích thích
V4 ae tự trải nghiệm thêm

Với màn tắm kỹ càng thì tui ko có gì chê cả. Mà tâm trí tui giờ có để ở phần này đâu. Nó đang phiêu theo em rồi. Khi em lau người lại cho tui đứng sát nhau mà tui muốn. Muốn gì chắc nói ra kỳ lắm. Thôi lên giường với ẻm vậy.

Chẳng cần đấm khoẻ gì. Chỉ cần em như này là được. Tui nằm và em vuốt ve. Thú thật có khi tui tự thấy mình nói chuyện nhát gừng. Vì sao ư mãi ngắm em và liên tưởng rồi. Dần dà tui cũng chẳng còn lạnh được. Tui bắt đầu khám ko phá. Em cũng trút bớt xiêm y. Rồi em dùng cách quen thuộc đưa cảm xúc tui lên. Tui kéo em vòng qua ôm. Từng đường lưỡi và v1 của em dẫn tui du lịch thái. Bất chợt cái thổi tai và nụ cười ma mị. Lúc em đổi tư thế bật dậy. Tui có thoáng chút bất ngờ. Rồi tui đê mê cùng em. Khó diễn tả cho đúng nên mượn thơ vậy

Một khi cập bến vào vô tận
Thì đến vô biên chẳng trở về

Cứ thế dàn tinh binh gục ngã. Mà thằng chủ tướng tui vẫn còn đang trong cõi mộng. Em vệ sinh lại cho cả 2 rồi lại tâm sự tiếp. Tui chia sẻ với em vài cái mà giữ cho riêng chúng tui thôi. Chỉ là giây phút em lắng nghe và cảm nhận khiến tui nghĩ em đã trải nghiệm và rất hiểu. Bất giác tui choàng tay qua và nắm tay em. Em ngả người vào tui. Ngắn ngủi thôi nhưng nó sẽ là mãi mãi em à.

Kết thúc tic có code và tip theo sự hài lòng. Tui muốn bên em lâu hơn. Dù đã vào thang máy nhưng tui muốn làm thêm suất nữa ghê. Tạm biệt em và hẹn gặp lại. "Thoắt thôi tay lại cầm tay" đêm nay thật là tuyệt #16 ah

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,910
3,172
Hang Thỏ
64 ₿
Tàn cũng có 1 bé... cảm giác cứ đọng lại... mỗi lần gặp lại là lưu thêm...:6onion23:

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
33
441
308
SG
0 ₿
Mừng bác ngon lành. Cảm giác khi ở bên em giống như cả hai đang đóng 1 bộ phim với chủ đề romantic... Không cần nhiều câu thoại, đôi lúc chỉ nhìn và cảm nhận ý tứ biểu cảm trên gương mặt đối phương. Mọi thứ đều nhẹ nhàng và sâu lắng để khi nó trôi qua mà ta vẫn còn đắm chìm trong cảm nhận về nó.

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,551
1,660
5 ₿
Đúng và hay nè bác, chắc bác cũng trải qua cảm giác này rồi pk. Hóng rp của bác về ẻm

• Like
Điểm cảm xúc: Myth