Sức Khỏe Thời gian bắn pháo chênh lệch hơi nhiều giữa matxa và check GG

Lượt xem: 942

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
Chào anh em cộng đồng
Mình tạo chủ đề này để mọi người cùng nhau bàn luận chia sẻ về vấn đề này, như tiêu đề không biết có anh em nào gặp tình trạng tương tự không? Mình có tình trạng bị chênh lệch hơi nhiều về thời gian bắn pháo (ngắn gọn là xuất tinh) giữa 2 chiến trường matxa và check GG (check gì tự hiểu nha), khi đi matxa thì mình thường xuyên có thời gian chiến đấu khá tốt, trung bình 10 phút, kỷ lục là 20 phút mới bắn pháo với ktv yêu thích nhất, ngược lại khi đi check GG thì thời gian chiến đấu bị giảm đáng kể, tầm 5 phút (không tính mấy thời gian dạo đầu này nọ, cũng có khi đc gần 10 phút nhưng không nhiều lần đc như vậy, duy nhất có đợt 2017-2020 mình có gặp đc 1 e GG nhưng tinh cách e đó khá tốt nên thân thiết thành FWB, riêng với e này thì mình lại duy trì đc thời gian chiến đấu tới 20 phút giống như bên matxa
Không biết nguyên nhân tình trạng này là gì?
P.S: Nói thêm là mình sức khỏe tốt và sinh hoạt lành mạnh nha

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Nói thẳng ra là do tâm lý thôi, một phần là do cảm xúc 1 phần là do cảm giác, hàng họ thì thường ng ta canh giờ tung skill tạo cảm giác cao trào rất sớm ( như siết AV, nhấp nhịp cường độ cao) hay 1 phần là do hàng lạ nên cảm giác sẽ khác lạ tạo hưng phấn hơn bt, còn kiểu quen thuộc duy trì cảm giác dài sẽ cho cuộn làm tình có cảm giác dài hơn, một phần ông phải làm chủ đc cuộc chơi để không bị lấn át nữa =))

• Like
Điểm cảm xúc: vitaminc and Lạnh 69 Xii

vitaminc

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
31/1/19
Chủ đề
23
347
102
0 ₿
Thì ra đây la một công dụng khac cua sharrigan

Bồ tui đâu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
5
135
48
0 ₿
mình đi thì khác nhau ở các bé, bé nào kểu gg cao cấp hay mới ra thì lại làm mình lâu hơn , còn bình bình thì công nghiệp hay làm quá chuyên nghiệp lại thấy mau ra lắm.

vincent001

Binh Nhất
Bé Tập Massage
31/8/22
Chủ đề
5
43
16
0 ₿
Cùng tinh trạng, có thể do hàng to di toàn sinh viên 2k 2k2, nó còn bót lắm. Với có câu 1 cái lol lạ bằng tạ cái lol quen mà =)). Thích nhất là hôn môi thôi