Hỏi đáp Thời gian hồi phục

Lượt xem: 876

Bồ tui đâu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
5
135
48
0 ₿
Chào các bác.
Chả là tui vừa kiếm được 1 bé massage làm rất ư là hợp , bé này chỉ hj thôi mà tui lúc out cũng sướng lắm, vài lần đầu đi thì tui hay out sớm lúc bé vừa hj, trong khi đi một số chỗ có bj, trườn nuru các kiểu vẫn khá lâu ra. Tui cũng nói với bé là mỗi lần gặp em là anh thấy hứng lắm nên mau ra hơn bình thường. Dù làm thử mọi cách tự nhiên như uống 1-2 lon bia trước hay thư giản thả lỏng lúc em làm nhưng không hiệu quả, bù lại bé lại cảm thấy mến tui lúc nào vào cũng ôm ấp một hồi hôn môi cl đã rồi mới massage. Massage tầm 30ph nhưng khi đụng là ra. Học hỏi một vài bác là nên tự xử trước 1 cái rồi vào sẽ ổn hơn . khổ nổi là tự xử xong vào lại không ra luôn .
Mấy bác có kinh nghiệm nào để có thể hồi phục lại nhanh hơn không , 1 biện pháp đối đế nhất là đi massage ngoài trước rồi hôm sau vào gặp em, nó lâu hơn tý nhưng mà tinh dịch nó ít hẳn , em biết rồi giận tui mấy hôm hichic.
Cảm ơn các bác nhiều.

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii and L.O.X

emtrongsang

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/7/22
Chủ đề
5
80
20
0 ₿
Do cảm xúc nên dễ hứng nhanh ra hơn thôi bác. Việc ra trước xong mới gặp bé thì mình thấy mất sướng lắm, thằng cu cứ dại dại, có khi mỏi ê nữa.

Bác nói thẳng với bé muốn lâu ra nên làm nhẹ nhàng kiềm lại xem. Khi nào bác thấy sắp ra thì nói em thả ra xíu.

• Like
Điểm cảm xúc: Bồ tui đâu and L.O.X

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,542
Xì Gòn
25 ₿
l.o.x cũng từng bị vậy, thích bé quá bé ngồi lên đùi cạ cạ mà out rồi. lúc đó quê chết luôn. mà l.o.x thấy thà ra trong sung sướng còn hơn kềm nén rồi lại tạch bác à. kekeke

• Haha
  • Wow
Điểm cảm xúc: Bồ tui đâu and Lạnh 69 Xii

Bồ tui đâu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
5
135
48
0 ₿
nói rồi mà chỉ cần mình cứng lên là bắn hihi. còn không là kg lên xìu luôn bác.

biết là vậy nhưng vẫn muốn giữ lâu lâu để còn lấy điểm chứ

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,136
1,591
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Tình trạng này cũng là bt thui bác à . Do cảm xúc dành cho bé nhìu thì cơ thể mình càng phát hứng thui . K có j phải tự ti . Cứ để tn ra bt đi cảm nhận trong sung sướng . Chứ bác càng tìm cách áp chế nó thì bác cũng k sung sướng j mấy mà làm bé sẽ ác cảm với mình đấy .
Nhưng bác ở trên nói có thể khi cảm nhận khi ra bảo bé chậm lại hay nhưng tý , chuyển qua hun môi hay j đó cho nó tn

• Like
Điểm cảm xúc: Bồ tui đâu

Bồ tui đâu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
5
135
48
0 ₿
lúc đầu cũng có hôn môi , mà chỉ mỗi khi sờ vào vuốt ve là thế, chẵng lẽ nằm đơ nhỉ ???

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,542
Xì Gòn
25 ₿
cái này là đảm bảo lần sau bác sẽ lâu ra hơn luôn ấy, vì bé sẽ chả có cảm giác gì với bác nữa thậm chí bác sẽ mất đi 1 chân ái nhé, keke

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,924
3,190
Hang Thỏ
64 ₿
Ở trên bác nói BJ lâu ra... mà HJ lại nhanh ra...???
Qua bài của bác thấy bác giống xuất tinh sớm hơn...

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Bác tập kỹ năng "bế tinh", có nghĩa là lúc bác sắp ra rồi, thì bác phải kiềm chế cho nó không ra nữa.
Skill này bác phải chịu khó rèn luyện, nhưng nó hơi nguy hiểm nha. Vì nếu bác ko thành thục là nó xìu luôn, coi như là nước mắt tuôn rơi, cuộc vui kết thúc nha bác. Còn nếu bác luyện được rồi thì dai lắm, nhưng mấy em massage ko thích mấy bác có skill này, vì mấy em mỏi.
Còn nếu quan hệ td thì có skill này bảo đảm vợ mê.

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,136
1,591
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Bậy r . Bế tinh rất nguy hiểm . Mún tập thì phải tập lúc đi tiểu . Đang tiểu giữa chừng nín lại . Mỗi lần nín tiểu cũng rất khó chịu , có thể tập dần dần từ 1 2s , rùi dần dần lên 3 4s. Rùi dần dần tăng lên
Như thế sau này quen r bắt đâu thực hành qua xuất tính