Thốn đếch cùng em...10

Lượt xem: 585

GTS

Massage Nghiệp Dư
Reaction score
9
Hôm rồi trúng code event của Dory nhanh chân alo cô tiếp tân xinh đẹp DBBT đặt phòng, đến nơi được giới thiệu cho em số 10.
Face cũng xinh, vòng 1-3 đẹp căng tròn bóp đã tay. Tắm rất kỹ và phần khoẻ đủ bài rất là đã gần như hiện tại em làm khoẻ tốt nhất ở DBBT, ai đã từng đi 12 cũ thì em 10 này tay nghề cũng tốt như vậy.
Điều đặc biệt là em này khá ddcn và nói nhiều, em khá là vui. Khi vừa xông hơi xong ngồi nói chuyện với em là tay chân đã khám phá nhau như người yêu á. Khi tắm thì em cũng tranh thủ hôn thằng em của mình rồi làm mình xém out. Hình như em có cảm tình với mình hay sao mà khen dễ thương và nói em sẽ ăn anh và doggy anh ???
Bỏ qua chi tiết phần khoẻ, em làm thái cũng rất ok như bao em ở DBBT. Đặc biệt em chăm sóc đếch khá kỹ từ lúc nằm sắp cho tới khi nằm ngửa, mình nhìn đồng hồ hơn 10 phút. Đường lưỡi của em làm tôi tê người và em cho lưỡi, tay vào khá sâu đúng là y như bị em doggy, làm chịu không nổi muốn xịt nước tiểu ra luôn, phải báo em dừng để đi tiểu không là độn thổ mất. Mình như bị em phá trizh lỗ nhị mất rồi.
Em tiếp tục làm thái và ngậm nước làm nóng nóng lạnh lạnh cảm giác tê tái đã gì đâu. Tay và miệng mình cũng khám phá v4 và v1 căn tròn của em. Điều tuyệt vời nhất là lúc mình ra em ngậm hết á và còn nói mình mốt anh nhớ lấy tay nắm đầu em vô để cho em ngậm hết nha để nó xịt ra ngoài uổng. Không còn gì để nói đúng là sướng không gì bằng.
Khả năng diễn đạt cảm xúc mình không tốt nên chỉ vieets ngắn ngọn nhưng thật sự số 10 rất tuyệt vời đưa mình từ cảm xúc này đến cảm xúc khác không thể diễn tả bằng lời.
cảm ơn em và sẽ gặp lại em ngày gần nhất.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • cuonghoib6 cuonghoib6:
    @kidhamchoi, nên đeo loại Gân,Gái,Bi hoặc 12 con giáp nha fen
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    chào các anh em
  • Garryyau Garryyau:
    Chào bác 6 và các đồng dzam
  • Hunghao Hunghao:
    Chào a Lục, hôm nay không xin code nhé, a hihi
  • B bossjupi:
    Anh em cho hỏi event code free giờ còn không vậy. Bận từ bửa tới giờ, hôm nay mới rãnh
  • P Phuocvuivuive:
    bossjupi nói:
    Anh em cho hỏi event code free giờ còn không vậy. Bận từ bửa tới giờ, hôm nay mới rãnh
    p.a relax thấy còn á
  • camthy camthy:
    Bác Dory inbox em code event với nha. Sáng giờ inbox bác mà chưa thấy bác gởi
  • H Chat Bot:
    Hungcanh has joined the room.
  • hùng cá chép hùng cá chép:
    Alo alo , ai có code ngon ới em vowisiii
  • MrxXx MrxXx:
    hùng cá chép nói:
    Alo alo , ai có code ngon ới em vowisiii
    xem bài tổng hợp code ở dưới kìa bạn
  • hùng cá chép hùng cá chép:
    ở đâu vậy broooo !
  • chiendz chiendz:
    xin codeeeeee
  • N Chat Bot:
    nhut nhut has joined the room.
  • Q Quang265:
    Bác lục
  • hiếu nè hiếu nè:
    helooooo ae
  • huy quần đùi huy quần đùi:
    hello
    hiếu nè nói:
  • J jonson cường:
    có ae nào biết massage ở quy nhơn cho nào hot ko.chỉ mình với.
  • Kim Hoàng Kim Hoàng:
    còn cho nào free vé ko anh em
  • T Tuấn Khanh:
    lấy code miễn phí ở đâu ae DB Tân Định ấy chỉ với ae
  • Ximendo Ximendo:
    Gọi sdt ấy bác
  • Kim Hoàng Kim Hoàng:
    @Tuấn Khanh, tân định còn free hả bác
  • T Tuấn Khanh:
    Gọi cái đó chỉ có code giảm 100k họ yêu cầu có pass nữa mới có free
  • T Tuấn Khanh:
    Còn chương trình 1000 vé free mà họ yêu cầu có code và pass nữa mà ko biết pass ở đâu
  • Nettop Nettop:
    trong bài viết chần đần đó ko thấy sao
  • SoDeep SoDeep:
    lấy code tới đó đọc pass congdongmassage

nhimxu

Cộng Tác Viên Tập Sự
    Reaction score
    168
    ui chọc cả tay vào á !! tui chỉ bị chọc lưỡi thôi mà muốn chết lên chết xuống rồi

Pharmacity

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    101
    Đọc report mà thèm chảy dãi. Mình chính là đang đi tìm những ddcn như thế này mà vẫn chưa thấy.

Thanh Hưng 89

Bé Thích Massage
    Reaction score
    18
    Chúc mừng bác kkk chac ẻm mê bác thiet gap ẻm mày lan r có may chiêu t chua đc thử nua kkk

robotbua

Lão Làng
    Reaction score
    1,809
    Bé này ddcn v, được hưởng nữa service v Bựa mãn nguyện r B05