Thông báo: Thể lệ tham gia điệp vụ hàng ngày

Lượt xem: 115,609

Lục A Ka

《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
11/1/17
436
1,010
Thể lệ tham gia điệp vụ hàng ngày

Chào toàn thể các anh em diễn đàn, hiện tại theo tin tình báo thì đang có rất nhiều Nữ Sát Thủ nóng bỏng, với nhiều kỹ năng cao đã tiềm nhập vào rất nhiều cơ sở và hạ gục biết bao anh em làm anh em hao tổn biết bao tinh binh bằng những skill như BJ, Muay Thái, Bánh Bao Sữa, Bánh Mì Kẹp Xúc Xich,… Thương cảm thay khi biết bao anh tài đã gục ngã dưới đôi bánh bao ấy, dưới đôi môi gợi cảm ấy và cả chiếc lưỡi thần thánh ấy. Nhằm giúp anh em vùng lên cũng như tìm kiếm những anh tài có thể đọ sức với các Nàng Sát Thủ Nóng Bỏng ấy, L.A.K tuyên bố Điệp Vụ “ MÃNH LONG QUÁ GIANG” chính thức bắt đầu . Cụ thể như sau:

L.A.K sẽ hướng dẫn các mem cách thức đăng ký cũng như điều kiện tham gia chương trình Điệp Vụ. Các mem chú ý đọc kỹ hướng dẫn trước khi đăng ký tránh sai sót sẽ không nhận được điệp vụ nhé :)

Yêu cầu:

• Không cần đẹp trai nhưng Súng đạn đầy đủ và còn xài được:p
  • Lịch sự như một quý ông khi làm nhiệm vụ:p
  • Nhiệm vụ có tinh nguy hiểm cao vì có thể sẽ bị các Nữ Sát Thủ tra tấn bằng những skill như BJ,Muay Thái, Đánh Lưỡi,… nên Điệp Viên cần sự dũng cảm không sợ tra tấn :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
  • Có khả năng làm bản báo cáo sau khi trinh thám để các anh em đi sau có thông tin chuẩn bị súng ống kỹ trước khi bị tra tấn
Phần thưởng:
  • Được trinh sát các Nàng Sát Thủ Nóng Bỏng:cool:
  • Được thử súng của mình đạn dược còn đủ xài không
  • Và đặc biệt sẽ được nhận Mật Mã vào cửa Free ở cửa VIP Thái;)
Hình thức đăng ký
  • Inbox cho L.A.K để đăng ký với tiêu đề“ Mình đăng ký điệp vụ ngày A tại cơ sở B”
  • Nội dung inbox là sẽ ghi là
Mình muốn nhận điệp vụ tại cơ sở B. Thời gian dự kiến làm nhiệm vụ là C

A là ngày tham gia điệp vụ

B là tên một trong các cơ sở được L.A.K cập nhật bên dưới

C là thời gian dự kiến làm nhiệm vụ trong ngày

Quy định tham gia
  • Danh sách điệp viên trúng tuyển được chọn ngẫu nhiên
  • Code điệp vụ có giá trị sử dụng trong ngày
  • Anh em dự tính tham gia trinh sát ngày nào thì đúng ngày đó đăng ký nhé, không đăng ký trước nha
  • Thông báo trao điệp vụ sẽ được inbox cho mem
  • Sau khi nhận được thông báo trao điệp vụ các mem vui lòng phản hồi xác nhận trong vòng 60 phút kể từ lúc nhận được thông báo. Sau 60 phút nếu không nhận được xác nhận từ mem, ban tổ chức sẽ lưa chọn mem khác để thực hiện điêp vụ.
  • Khi nhận được xác nhận từ mem, ban tổ chức sẽ gửi Code Free VIP Thái cho mem qua inbox diễn đàn
  • Số lượng điệp vụ hàng ngày là có hạn nên các mem chưa trúng tuyển đừng thất vọng vì cơ hội luôn đến với các anh em ở những lần sau nhé ;)
  • Điệp vụ diễn ra từ thứ 2 đến thứ 7 hoặc sẽ thay đổi tùy tinh hình cụ thể ae nhé

Lưu ý quan trọng:
  • Các nick tham gia phải có avatar ( avata không được để hình ảnh nhạy cảm, phản động, đả kích tôn giáo, chính trị,….. )
  • Mem đăng ký điệp vụ phải có ít nhất 1 report tại 1 cơ sở massage
  • Để đảm bảo quyền lợi và sự công bằng cho tất cả các mem. Nghiêm cấm tuyệt đối không dùng nhiều nick khác nhau để tham gia điệp vụ tạo sự cạnh tranh không lành mạnh. Nếu BQT phát hiện mem dùng nhiều nick khác nhau để tham gia điệp vụ sẽ không được duyệt điệp vụ trong 1 tháng, nếu tái phạm sẽ có hình thức xử lý khác
  • Chương trình điệp vụ là một hình thức ưu đãi từ diễn đàn để anh em có cơ hội trải nghiệm cùng các nàng KTV thế nên NGHIÊM CẤM TUYỆT ĐỐI TRAO ĐỔI, MUA BÁN CÁC CODE ĐIỆP VỤ HOẶC SỬ DỤNG SAI MỤC ĐÍCH. BQT SẼ CÓ HÌNH THỨC XỬ LÝ THẬT NẶNG CÁC TRƯỜNG HỢP NÀY
  • Mỗi mem chỉ được chọn 1 cơ sở để ứng tuyển
  • Các mem thực hiện điệp vụ phải có báo cáo về chuyến điệp vụ của mình trong vòng 3 ngày kể từ ngày nhận điệp vụ. Những mem có báo cáo chậm hơn hoặc không có báo cáo sẽ bị loại khỏi danh sách ưu tiên khi xét tuyển điệp vụ các kỳ sau. Trường hợp mem có việc bận chưa thể báo cáo trong thời gian quy định phải inbox lý do cho L.A.K.
  • Bản báo cáo càng chi tiết, càng rõ ràng sẽ là lợi thế cho việc cạnh tranh những nhiệm vụ tiếp theo.
  • Trường hợp mem đã nhận điệp vụ nhưng vì lý do nào đó không thực hiện được điệp vụ, mem vui lòng inbox L.A.K thông báo và nêu rõ lý do. Nếu không mem sẽ mất quyền ưu tiên ở những điệp vụ sau để nhường cho anh em khác
  • Các mem đã trúng tuyển điệp vụ hôm nay phải có báo cáo về điệp vụ của mình nếu muốn tiếp tục đăng ký điệp vụ hôm sau. Trường hợp mem chưa có báo cáo sẽ không được ưu tiên khi ban tổ chức xét tuyển điệp vụ hôm sau.

Danh sách các cơ sở đang có chương trình điệp vụ - L.A.K sẽ update khi có thông tin mới tại đây
massage Dubai Quận 1
massage P.A Relax
massage Dubai Bình Tân
massage Kim Huy
massage Dubai Gò Vấp
massage Ánh Dương gò vấp
massage Eva
massage Cẩm Thy
massage Windy Tân Phú
massage Ozawa Gò Vấp
massage Ozawa Quận 10

massage Luxury Gò Vấp
massage Minh Long
massage Phát Tiến

Sửa lần cuối:
Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • qqwerty qqwerty:
    2-3-4-4-8-10-10-10-7-6 --> Trung bình là 6,4 lấy là 6Vậy giải đặc biệt dành cho anh dự đoán là 6, kế đến là anh dự đoán 7 và anh dự đoán 4 đầu tiên do dự đoán sớm hơn.
  • qqwerty qqwerty:
    2-3-4-4-8-10-10-10-7-6 --> Trung bình là 6,4 lấy là 6Vậy giải đặc biệt dành cho anh dự đoán là 6, kế đến là anh dự đoán 7 và anh dự đoán 4 đầu tiên do dự đoán sớm hơn.
    v nếu TB là 7.0 thì lấy số s ha @Dory ?
  • Hunghao Hunghao:
    Game có hình hấp dẫn, không trúng chắc cũng đi thử xem sao?
  • Dory Dory:
    Lấy 7 anh
  • Peter2014 Peter2014:
    Thể lệ kỳ nay sẽ khó ăn cho máy bác nhanh tay nà
  • hazand hazand:
    Kaka ki nay là hên xui rồi
  • Co nhan Co nhan:
    Mấy bác cho xin số đẹp minhon ở dubai q1 đc ko ? Mún dẫn 2 ông bạn đi, mình thì sao cũng đc vì ở sg nên đi lúc nào cũng đc, 2 ông bạn ở thì lâu lâu mới đi nên mong họ hài lòng
  • Garryyau Garryyau:
    Co nhan nói:
    Mấy bác cho xin số đẹp minhon ở dubai q1 đc ko ? Mún dẫn 2 ông bạn đi, mình thì sao cũng đc vì ở sg nên đi lúc nào cũng đc, 2 ông bạn ở thì lâu lâu mới đi nên mong họ hài lòng
    minhon thì bác đi 16, 11, 18, còn cao ráo hơi có da thịt xíu là 27
  • Co nhan Co nhan:
    Garryyau nói:
    thanh kiu bác nhìu
  • L Lokiemtien:
    Các bác cho hỏi bên Kim Huy số nào đẹp nhỉ. Để em đi mở mang đầu óc
  • Gaconlonton123 Gaconlonton123:
    Garryyau nói:
    Garryyau nói:
    bác Garyyau trùng gu với mình thế haha. bổ sung thêm 12 cũng mi nhon loli nha
  • vitaminc vitaminc:
    Hôm nay có bac nao di ko. Di chung
  • cuonghoib6 cuonghoib6:
    @vitaminc, đi cơ sở nào fen
  • vitaminc vitaminc:
    @cuonghoib6, chưa biết. Inbox nào hehee
  • Dory Dory:
    Cả nhà ai trúng thưởng inbox dory nhé.
  • D danhhoangde:
    jo masa vũng tàu chõ nào ok ae
  • Dory Dory:
  • HoangAnhBT HoangAnhBT:
    event kỳ này khó trúng hơn do số cân
  • HoangAnhBT HoangAnhBT:
    hình thì có thể dễ đoán do đi nhiều thì biết, còn cân thì hên xui qué
  • HoangAnhBT HoangAnhBT:
    1-10 lận mà
  • hazand hazand:
    Hình củng khó .

quyentruongthon1

Bé Chưa Biết Gì
    18/12/18
    5
    6
    26
    @Lục A Ka cảm ơn huynh và diễn đàn rất nhiều, tạo địa diểm ăn chơi uy tín cho anh em, giờ còn tạo đủ điều kiện cho mọi anh em được tiếp cận các cơ sở, chúc diễn đàn hoạt động ngày càng mạnh mẽ, các cơ sở làm ăn ngày càng phát đạt

Mabu_map

Massage Chuyên Nghiệp
    17/8/18
    184
    87
    @Lục A Ka cảm ơn huynh và diễn đàn rất nhiều, tạo địa diểm ăn chơi uy tín cho anh em, giờ còn tạo đủ điều kiện cho mọi anh em được tiếp cận các cơ sở, chúc diễn đàn hoạt động ngày càng mạnh mẽ, các cơ sở làm ăn ngày càng phát đạt
    Tui cũng định nói vậy :cool:

Comnguoi

Bé Chưa Biết Gì
    28/12/18
    8
    2
    31

Chào toàn thể các anh em diễn đàn, hiện tại theo tin tình báo thì đang có rất nhiều Nữ Sát Thủ nóng bỏng, với nhiều kỹ năng cao đã tiềm nhập vào rất nhiều cơ sở và hạ gục biết bao anh em làm anh em hao tổn biết bao tinh binh bằng những skill như BJ, Muay Thái, Bánh Bao Sữa, Bánh Mì Kẹp Xúc Xich,… Thương cảm thay khi biết bao anh tài đã gục ngã dưới đôi bánh bao ấy, dưới đôi môi gợi cảm ấy và cả chiếc lưỡi thần thánh ấy. Nhằm giúp anh em vùng lên cũng như tìm kiếm những anh tài có thể đọ sức với các Nàng Sát Thủ Nóng Bỏng ấy, L.A.K tuyên bố Điệp Vụ “ MÃNH LONG QUÁ GIANG” chính thức bắt đầu . Cụ thể như sau:

L.A.K sẽ hướng dẫn các mem cách thức đăng ký cũng như điều kiện tham gia chương trình Điệp Vụ. Các mem chú ý đọc kỹ hướng dẫn trước khi đăng ký tránh sai sót sẽ không nhận được điệp vụ nhé :)

Yêu cầu:

• Nhiệm vụ có tinh nguy hiểm cao vì có thể sẽ bị các Nữ Sát Thủ tra tấn bằng những skill như BJ,Muay Thái, Đánh Lưỡi,… nên Điệp Viên cần sự dũng cảm không sợ tra tấn :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
    • Có khả năng làm bản báo cáo sau khi trinh thám để các anh em đi sau có thông tin chuẩn bị súng ống kỹ trước khi bị tra tấn
    Phần thưởng:
    Hình thức đăng ký
    • Inbox cho L.A.K để đăng ký với tiêu đề“ Mình đăng ký điệp vụ ngày A tại cơ sở B”

Quy định tham gia
    • Anh em dự tính tham gia trinh sát ngày nào thì đúng ngày đó đăng ký nhé, không đăng ký trước nha
    • Sau khi nhận được thông báo trao điệp vụ các mem vui lòng phản hồi xác nhận trong vòng 60 phút kể từ lúc nhận được thông báo. Sau 60 phút nếu không nhận được xác nhận từ mem, ban tổ chức sẽ lưa chọn mem khác để thực hiện điêp vụ.
    • Khi nhận được xác nhận từ mem, ban tổ chức sẽ gửi Code Free VIP Thái cho mem qua inbox diễn đàn
    • Số lượng điệp vụ hàng ngày là có hạn nên các mem chưa trúng tuyển đừng thất vọng vì cơ hội luôn đến với các anh em ở những lần sau nhé ;)

Lưu ý quan trọng:
    • Các nick tham gia phải có avatar ( avata không được để hình ảnh nhạy cảm, phản động, đả kích tôn giáo, chính trị,….. )
    • Mem đăng ký điệp vụ phải có ít nhất 5 comment hoặc 1 report
    • Để đảm bảo quyền lợi và sự công bằng cho tất cả các mem. Nghiêm cấm tuyệt đối không dùng nhiều nick khác nhau để tham gia điệp vụ tạo sự cạnh tranh không lành mạnh. Nếu BQT phát hiện mem dùng nhiều nick khác nhau để tham gia điệp vụ sẽ không được duyệt điệp vụ trong 1 tháng, nếu tái phạm sẽ có hình thức xử lý khác
    • Chương trình điệp vụ là một hình thức ưu đãi từ diễn đàn để anh em có cơ hội trải nghiệm cùng các nàng KTV thế nên NGHIÊM CẤM TUYỆT ĐỐI TRAO ĐỔI, MUA BÁN CÁC CODE ĐIỆP VỤ HOẶC SỬ DỤNG SAI MỤC ĐÍCH. BQT SẼ CÓ HÌNH THỨC XỬ LÝ THẬT NẶNG CÁC TRƯỜNG HỢP NÀY
    • Các mem thực hiện điệp vụ phải có báo cáo về chuyến điệp vụ của mình trong vòng 3 ngày kể từ ngày nhận điệp vụ. Những mem có báo cáo chậm hơn hoặc không có báo cáo sẽ bị loại khỏi danh sách ưu tiên khi xét tuyển điệp vụ các kỳ sau. Trường hợp mem có việc bận chưa thể báo cáo trong thời gian quy định phải inbox lý do cho L.A.K.
    • Bản báo cáo càng chi tiết, càng rõ ràng sẽ là lợi thế cho việc cạnh tranh những nhiệm vụ tiếp theo.
    • Trường hợp mem đã nhận điệp vụ nhưng vì lý do nào đó không thực hiện được điệp vụ, mem vui lòng inbox L.A.K thông báo và nêu rõ lý do. Nếu không mem sẽ mất quyền ưu tiên ở những điệp vụ sau để nhường cho anh em khác
    • Các mem đã trúng tuyển điệp vụ hôm nay phải có báo cáo về điệp vụ của mình nếu muốn tiếp tục đăng ký điệp vụ hôm sau. Trường hợp mem chưa có báo cáo sẽ không được ưu tiên khi ban tổ chức xét tuyển điệp vụ hôm sau.

Danh sách các cơ sở đang có chương trình điệp vụ - L.A.K sẽ update khi có thông tin mới tại đây

massage P.A Relax
    massage Tây Thi
    massage Dubai Bình Tân
    massage Kim Huy
    massage Dubai Gò Vấp
    massage Ánh Dương gò vấp
    massage Eva
    massage Cẩm Thy
    massage Minh Long
    Sao e ko biết cách inbox. Các a chỉ e với

• Like
    Reactions: AlibabaVN

hunter_dimond

Bé Thích Massage
    22/1/19
    36
    2
    28
    Ngon rồi, tiếc là Tết nhất bận quá nên chưa đăng ký được. Vài ngày nữa rảnh nhất định phải tham gia cùng anh em mới đc :p
    Chúc anh em may mắn nhé :cool:

G0Ku

Bé Chưa Biết Gì
    9/2/19
    6
    1
    30
    Hy vọng tham gia event lần này của mod LAK

Trungbt

Bé Tập Massage
    10/2/19
    10
    0
    hello anh em năm mới, chúc anh em năm mới nhiều sức khỏe nhé. Chương trình điệp vụ khai xuân đã bắt đầu, anh em mau chóng đăng ký nhé. Nhớ xem kỹ thể lệ để tránh đăng ký sai sót mất quyền lợi nhé anh em ;)
    Check ib mình mod ơi :D

giauvoibitcoins

Bé Thích Massage
    11/2/19
    50
    23
    30
    hello anh em năm mới, chúc anh em năm mới nhiều sức khỏe nhé. Chương trình điệp vụ khai xuân đã bắt đầu, anh em mau chóng đăng ký nhé. Nhớ xem kỹ thể lệ để tránh đăng ký sai sót mất quyền lợi nhé anh em ;)
    Mình có inbox cho MOD, check giúp mình nhé.. cảm ơn MOD nhiều

Craig Phan

Bé Tập Massage
    10/8/18
    14
    4
    Chúc mod năm mới làm ăn phát tài nhé. Chúc anh em diễn đàn vạn sự như ý nha.

Skyoshy

Massage Chuyên Nghiệp
    4/6/16
    189
    45
    32
    Đăng kí tới mấy giờ mới hết điệp vụ vấy bác A KA

Dotri060694

Bé Chưa Biết Gì
    12/2/19
    8
    2
    26

Yêu cầu:

Phần thưởng:
    Hình thức đăng ký

Quy định tham gia

Lưu ý quan trọng:
    • Mem đăng ký điệp vụ phải có ít nhất 5 comment hoặc 1 report

massage P.A Relax
    massage Tây Thi
    massage Dubai Bình Tân
    massage Kim Huy
    massage Dubai Gò Vấp
    massage Ánh Dương gò vấp
    massage Eva
    massage Cẩm Thy
    massage Minh Long
    Kèo này được nè

Lục A Ka

《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
    Thành viên BQT
    11/1/17
    436
    1,010
    các anh em xem kỹ thể lệ và điều kiện cần để đăng ký nhé. Ae chưa nhận được điệp vụ thì đừng thất vọng, cơ hội sẽ luôn đến với tất cả anh em có sự nhiệt tình tâm huyết

• Like
    Reactions: KamaSu

KamaSu

Lão Làng
    các anh em xem kỹ thể lệ và điều kiện cần để đăng ký nhé. Ae chưa nhận được điệp vụ thì đừng thất vọng, cơ hội sẽ luôn đến với tất cả anh em có sự nhiệt tình tâm huyết
    Đã trở lại chốn phồn hoa.
    Sẽ sắp xếp thời gian và hy vọng nhận được "đụ vip" từ Admin L.A.K

G0Ku

Bé Chưa Biết Gì
    9/2/19
    6
    1
    30
    Hy vọng được lộc may mắn đầu năm

Mở ảnh nền