Thông tin bé 24 massage Hồng Ngọc 379 Tân Sơn Nhì nhé bác

Lượt xem: 26,438

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

em_tập_massage

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/7/15
Chủ đề
3
45
5
44
0 ₿
em 24 tên Liên mình đi bé này 3 lần rồi he he , nhỏ con cũng xinh xinh , nói chuyện thì cũng hơi già đời tí , lông tay thì rậm rạp ko bik đường ra lun , nhìn chung đấm đá ok bik chìu chuộng , bác nào đi quen có cháo lưỡi nha

• Like
Điểm cảm xúc: Thichmassa and StevenNguyen

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Report chi tiết về em này chút đi bác :eek:

Sửa lần cuối:

StevenNguyen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/7/15
Chủ đề
5
71
63
0 ₿
Thế bác đi 3 lần em ấy cho ăn cháo chưa?tổng thể sv em này đi bác,chung câu hỏi với kachiusoa

em_tập_massage

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/7/15
Chủ đề
3
45
5
44
0 ₿
cháo ngon lạ tình cãm lắm bác ak ka ka , bé Liên này thì nhỏ con , v1 hệ cam mini , v2 chuẩn , v3 đầy đặn hờ zảnh tí , v4 cho khám phá nhưng tuỳ thuộc vào khả năng từng bác nhá chắc chắn làm hài lòng bác , mình thường tip 250k là em nó vui vẻ rùi , ah em nó làm ca 16h nhé , chúc bác vui vẻ

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
552
78
0 ₿
con gái mà lông tay rậm có khi nào là chuyển giới ko bác !

duongvikiet

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/8/15
Chủ đề
0
4
0
35
0 ₿
Minh di pe nay roi Cung oke lam co Cai Nho con bu lai be nhiet tinh vui ve va la tiep chuyen vui ve....nhat la Doan cui be lam rat ok..vao vip 3 nam trong roc it nguoi wa lai nua nen Cai j cug ze het. Phuc vuc vu chu dao vo so vat chat cug oke hon cho khat ticke cug vua phai tip pe 250k la vui ve di ve cho phuc by 30k nua tong thiet hai het 530k la thoai Mai con ga Mai luong

nguyennhat

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/8/15
Chủ đề
0
3
0
35
0 ₿
Dâu phãi Lon con hay chan dài là ngon dau bác mình phai thu nhìeu loaj moí bíêt duoc chu lúc truóc e Cung nhu bác thích chân dai nhung Sao này thây lùn lùn mà ùng ùng nguòi theo dây bác thu xem rôì bác biêt

BigBlue0903

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
5/8/15
Chủ đề
5
121
38
34
0 ₿
Bác report ngắn gọn quá. Chưa vô chỗ này bao giờ nên ko rõ các phần còn lại ntn ... ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.