Thông Tin Cafe Ven Đường Bùi Hữu Nghĩa

Lượt xem: 3,188

Công Cốc Một Đời

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
17/4/19
Chủ đề
7
37
14
0 ₿
Biên Hòa dạo này mưa hay bất chợt nên công việc mình cứ trì hoãn liên tục, "thất nghiệp" nên ghé lại mấy quán cafe ven đường "xem xét" thế nào. mấy quán cũ như 578, Mini mấy em xinh tươi đa số đã nghỉ, còn Bé Ba thì quán lúc mở lúc đóng thất thường. Thấy không ổn đành ghé quán 186 kế bên ngồi chơi, quán này cũng đã được sang lại, chủ mới + tiếp viên mới. Vào quán thì có hai em, một già tầm u30 vừa là chủ vưa tiếp viên, một em sn 90 thân hình nhỏ nhắn, cao, trắng, khá teen, mình hỏi giá thì vẫn 150k - bao nước. Mình đi em này vào trong, em cho thoải mái vui vẻ, hj bj bú ti luân phiên, được một lúc thì thì mình hỏi em cho "vét" không, em bảo có nhưng giá 200k, mình đồng ý, ẻm vào wc rửa lại rồi leo lên cùng mình 69, em chăm chỉ làm việc của mình còn mình khám V4 của em, V4 của ẻm nhô khá cao hồng hào, hơi nhiều lông, sạch sẽ, được một hồi thì mình out, ra ngoài đưa em 300k nhưng em chỉ lấy 200k, mình bảo lần đầu gặp mặt với lại bù cho khoản đầu tiên nên em mới lấy. Em này cho CIA nha, nhưng hên xui vì em làm rất phê luân phiên hj bj nên bác nào hụt thì coi như mình yếu thôi nha... Em tên Thủy nha mọi người, ủng hộ em

B32B32B32B32B32B32B32B32B32

• Like
Điểm cảm xúc: Thằngbiếnthái