THỨ 7 CHIỀU MƯA CÙNG SỐ 12 KHÁNH BĂNG

Lượt xem: 3,364

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Guard

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/6/20
Chủ đề
3
26
13
29
0 ₿
Chào mọi người trên diễn đàn.
Dạo gần đây có một số bài trên web giới thiệu về cơ sở Khánh Băng trên đường Tạ Quang Bửu quận 8. Nay mình có việc gần đó và quyết định thử xem ntn. Trước là kiếm chỗ giải tỏa stress sau giờ làm và sau là có bài rp chào sân diễn đàn.
Địa điểm khá dễ tìm do đã đọc kỹ hướng dẫn của đàn anh "thích vui vẻ" và "Lisora'', chân thành cảm ơn 2 tiền bối.
Mình đi vé Thái 300k giảm còn 200k vì khách của diễn đàn (hơi bất ngờ) và cũng nghe anh em viết nhiều bài những mình thích ngẫu nhiên nên mình ko yêu cầu ai ...Mình được số 12 phục vụ chắc có lẽ đó tới tua của 12. Mình cũng đọc được nhiều bài viết của 12 mình ko nói gì và mình muốn tự mình cảm nhận riêng về cách phục vụ của mỗi người...
Ngồi nhâm nhi ly trà xíu thì mình lên xông hơi. Được lát thì số 12 vào, khi mình có hơi xong ra thì được tiếp đón bằng một thái độ niềm nở và thân thiện. Số 12 tay nghề massage khỏe rất khá và bài bản. Có chườm đá nóng, ấn huyệt, bẻ khớp ...v.v khiến mình tan hết mệt mỏi và phục hồi sinh lực. Em ấy vừa massage vừa gợi chuyện tạo không khí thoải mái và dễ chịu. Tiếp tục là phần Thái, số 12 đi Thái rất chất lượng và đặc biệt loại dung dịch đi Thái của em rất kích thích. Mát lạnh cộng với kỹ năng của 12 thật sự rất thư giãn và thú vị.
Sau khi massage là "thư giãn". Em ấy bắt đầu Hj và Bj cho mình cộng với những lời "đường mật" thủ thỉ nho nhỏ lúc xa, lúc gần, lúc nhẹ nhàng lúc dồn dập khiến mình lên mây. Sau một lúc thì không cưỡng lại được mình out trong sung sướng.
Em tắm lại cho mình rồi nằm nghỉ ngơi xíu và mình ra về trong thỏa mãn.
CSVC: nhìn khá là khang trang và sạch sẽ gọn gàng
Số 12 đã có bài trước chi tiết nên mình chỉ sơ lược
+ Ngoại hình ưa nhìn nếu không muốn nói là đẹp, mặt tròn bầu bĩnh đáng yêu.
+ Ba vòng ổn áp
+ Kỹ thuật 9 điểm chuyên nghiệp, bài bản
Thiệt hại: 200k tic + 500k tip
Có dịp sẽ quay lại và gặp 12 thường xuyên.
Em xin kết bài rp ở đây, xin chào và hẹn mọi người ở bài chia sẻ tiếp theo..

• Like
Điểm cảm xúc: Thai843

ThichVuiVe

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
30/10/19
Chủ đề
11
73
23
0 ₿
mừng bác ngon trym + khoẻ khoắn :)) tính ra số 12 vẫn đang dẫn đầu chưa ai giành được ngôi haha

• Like
Điểm cảm xúc: Guard

Guard

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/6/20
Chủ đề
3
26
13
29
0 ₿
Uhm nói chung là thích sự nhẹ nhàng và cung cách làm của sổ 12. Thật sự rất tuyệt

Guard

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/6/20
Chủ đề
3
26
13
29
0 ₿
Bác phải là thành viên diễn đàn, cái này bác đủ đk rồi vô chỉ cần nói là thành viên diễn đàn vs thu ngân là đc
Bé này ko 69 nha

Guard

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/6/20
Chủ đề
3
26
13
29
0 ₿
Mới đi 12 về, đính chính lại xíu là 12 giờ làm ca 10h sáng đến 11h đêm, còn vụ 69 mình ko biết có làm hay ko do mình ko yêu cầu phần đó

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.