Tân Bình Thứ 7 cùng số 12 (2-7)

Lượt xem: 1,182

DarkMask

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/5/22
Chủ đề
10
31
13
0 ₿
Hứa với ẻm là sẽ viết mà do công việc hơi nhiều lên quên bén mất. Do là lướt xem trên cộng đồng có cô nào xinh k thì mình làm chuột bạch trải nghiệm thế là kiếm ngay được cô em bên savi thấy là khoái liền book phòng ngay chần chờ gì nữa. Leo lên con xe cà tàn bắn ngay đến xavi ( 210 cộng hòa ) làm ngay cái vé tiên + em số 12

Mình xin phép chèn luôn tấm ảnh cho ae nào tò mò khỏi phải bay qua bên KTV ngắm ẻm. Xui cái vô bạn quản lý kêu là bé đang làm kêu mình lên xông hơi trước tầm 20p bé vào. Ok không vấn đề gì được bạn lock dẫn lên phòng luôn. Đập vào mặt mình là phòng khá tối, kích thước phòng không quá to cũng như quá nhỏ đc cái gường quá khủng 3 người nằm chắc cũng thoải mái NHƯNG cái bồn tắm bé quá.

Ảnh này của cơ sở và mình chắc chắn cũng là căn phòng của mình vô lên mượn luôn kk. Xông hơi được 1 lúc do nóng quá chịu hết nổi thế là leo ra ghế bấm ĐT chờ ẻm. Đc cái quản lý nói đúng thật 20p em bước vô. Ấn tượng đầu tiên của mình chắc là k teen như trong hình sau đó là....... Ẻm nhiệt tình vcl ấy. Có thể nói là sau nhiều lần làm chuột bạch em ấy là người để lại ấn tượng cho mình nhất.

Trong lúc mình còn đứng hình em còn làm mặt quỷ chọc mình nữa. Sau đó hỏi han và lấy khăn lau người cho mình. Do bồn tắm hơi bé thế là mình vởi bé phải tự lực gánh sinh thôi. Bé tắm rất kĩ từ A đến Z chả chừa chỗ nào cả lâu lâu bé còn hôn thằng em của mình nữa kèm thêm màn nóng lạnh nó lại sướng vl ae à. Đăng hôn thằng em bé làm cho nhát lưỡi từ dưới lên trên là mình gật bắt người và đờ ra vì bất ngờ ấy. Sau đó tới màn khỏe.

Bé massage khỏe rất là tốt đủ bài và đủ lực. Nói không điêu chứ đây là lần đầu mình đi massage mà màn khỏe mình được khỏe nhất từ trước tới giờ. Bên Dubai cũng chẳng được NTN. Tới màn thái, phải nói là nước lôi lênh láng các bác à. Nhiều nơi mình đi các bé hầu như chỉ thoa dầu cho đủ thôi nhưng đối với bé " ở đây chúng tôi k làm thế ". Bé đổi khá nhiều dầu khi những trái đào dạo quanh người nó không bao h khô và chả thiếu nước làm cho các bác luôn lâng lâng ở trên thiên đàng ấy. Các bác biết tiếp theo là gì rồi đúng không..... Tới màn mệt chứ còn gì nữa. Có thể nói kĩ năng của bé chẳng còn gì để bàn cãi. Những đòn lưỡi mượt mà những cú hôn cay nghiệt làm cho mình tới lóc thiên đàng luôn. Sau 1 lúc môi kều môi tay bé kề thằng nhóc mình chịu bé đưa mình từ thiên đàng xuống lại trần gian 1 cách đầy xung sướng.

Mình nghỉ 1 lúc rồi mình với bé tắm lại. Sau đó bé đưa mình xuống dưới và kết thúc 1 buổi tối đầy sung sướng .

Face: 8/10
V1 : 7/10
V2 : 7/10 ( hơi múp tí nhưng ôm rất đã )
v3 : 9/10
V4 : chưa khám phá kĩ
Tick + Tip : 1100k

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui and Lạnh 69 Xii

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
31