Thứ 7 cuối cùng của tháng 8 cùng bé số 12

Lượt xem: 1,599

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

duoi_uoi

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
3/9/18
Chủ đề
14
142
27
33
0 ₿
Tình hình hôm nay là 31 tháng 8 ngày cuối khuyến mãi bên shangri-la quận 8, tranh thủ trưa thứ 7 rãnh rổi nên chạy qua bên đó làm 1 cái massage thái cho khỏe người. Vào cơ sở massage đúng lúc chủ cơ sở đến làm việc với mấy em bên này nên được cho lên thẳng trên phòng chứ ko ngồi chớ như lần trước -> làm mất phần trái cây của tui.
Vào chọn bé 24 nhưng locker thông báo em nó về Gò Vấp nên mình quyết định đi bé số 12, lên phòng chờ tầm 5' thì em nó vào, đánh giá sơ bộ:
Fake: 7,5 cười nhìn có nét xinh.
Vòng 1: 6d (vòng 1 có vết rạn da chắc bé nó từng có em bé)
Vòng 2: 6.5 (có lipit nhưng bù lại ôm sướng)
Vòng 3: 7d
Vòng 4: không khám phá.
Thái độ phục vụ của bé rất ok, vào gặp mình là cười chào rất dễ thương, massage xong còn kêu chưa hết giờ anh ngồi em massage thêm 1 lúc rùi hãy về, massage khỏe ok có lực. massage mệt theo bản thân mình đánh giá là tốt (cảm nhận cá nhân).
Tổng thiệt hại:
tic: 200k (khuyến mãi 50%)
Tip:5xxk do mình thích thái độ của em nó.

vnq739

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/8/19
Chủ đề
1
7
18
28
Sài gòn
shopkiss.vn
0 ₿
bé *12 này nếu đối với các bác đi cần nhu cầu cao về ngoại hình thì khó chấp nhận , nhưng về SERVICE chuyên môn , tính cách thì ko thể chê được , bù qua xớt lại thế thôi , ko ai số hưởng đi vẹn cả đôi đường ! Mình từng đi bé và rất hài lòng cách phục vụ :)

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Da đen and duoi_uoi

duoi_uoi

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
3/9/18
Chủ đề
14
142
27
33
0 ₿
uh bác, em này chỉ có điểm trừ về v1 chứ mấy cái khác mình thấy ok, mặt xinh mà service cũng ok

• Like
Điểm cảm xúc: sakuraxxx

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
418
116
34
0 ₿
Bên dây em nào xinh vậy bác?

Anh Da đen

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
17
467
85
44
0 ₿
mình thích vế dịch vụ hơn, ngoại hình đừng tệ quá cũng được, để mình đi thử bé 12 của bác xem

• Like
Điểm cảm xúc: Bao Đại Râm
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.