<Thứ 7 Hồng> Tay Nhanh Có Quà [Chốt quà Topic: 3h30]

Lượt xem: 4,331

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

DeadPool X

Tham Mưu
Event Moderator
3/10/17
Chủ đề
170
622
214
0 ₿
Deadpool X xin gửi lời Cảm ơn đến BQT congdongmassage và gửi đến các Anh Em trong cộng động lời chúc cuối tuần thư thả, sảng khoái lon Redbull.

o_O Chợp mắt sau Tết thế là sắp hết tuần thứ 2 của khởi đầu năm Mậu Tuất với những hướng đi và dự định riêng trong tương lai của mỗi thành viên chúng ta... Ấy thế để khỏa lắp những ngày Trống vắng, Lạnh lẽo của bầu không khí trong thời gian vừa qua, Deadpool X thay mặt BQT để gửi đến vài món quà "be bé" đến tất cả Anh Em đăng ký trong Topic này :
  • 1 < CODE FREE > VIP Thái < Trị giá "Hú Hồn" > tại massage P.A Relax
  • 3 < CODE FREE > VIP Thái < Trị giá "Hết Hồn" > tại massage Tây Thi
  • 1 < CODE FREE > VIP Thái < Trị giá "..." > tại massage Dubai Bình Tân

+ Phần quà sẽ gửi đến ngẫu nhiên cho các Anh Em nào comment tại topic này vào "trước" 3h30 hôm nay 03/03/2018 .

+ Đến 3h45 khi CODE đến tay các Anh Em đã may mắn, Deadpool X sẽ " chốt " lại để đảm bảo CODE đến tay đúng Anh Em cần sử dụng.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Hưởng ứng phomg trào cùng vs AE, thôi cũng xin Mod 1 vé vậy... mà đó giờ ko may mắn trong những event này, hihi....

• Like
Điểm cảm xúc: Táy máy tò mò

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Haha bon chen vé phương anh với nhé. 2 cơ sở còn lại xa quá ko xếp hàng nha. =)

huymen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/9/15
Chủ đề
3
98
13
35
0 ₿
Heehe, random thì may mắn em có suất. Chứ em thi dự đoán chục lần rồi vẫn tạch buồn vãi. EM CODE CƠ SỞ NÀO CŨNG OK NHÉ. 3 quận đều hay đi qua lại

Leo da Vinci

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/16
Chủ đề
51
560
123
1 ₿
Mình xin 01 < CODE FREE > VIP Thái < Trị giá "Hú Hồn" > tại massage P.A Relax nha Deadpool X. Thử cảm giác mới coi :)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.