Cần Thơ Thứ 7 máu chảy về tim cùng với Bé 56

Lượt xem: 1,018

Thích Va Chạm

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
26/8/22
Chủ đề
11
15
18
0 ₿
Hôm nay là thứ 7 thì hiển nhiên là máu phải chảy về tim rồi đúng không ae :), mấy cái stress của công việc nên tìm gì đó để xoã hết cho nhẹ người, thì cũng như ai mình đi làm vài chén với ae chiến hữu cho quên sự đời kkk nhưng mà thằng anh nhẹ thì thằng em lại biểu tình cũng muốn được xoã à nha. Cuộc nhậu kết thúc cũng lâng lâng trong người thấy thằng em biểu tình quá mình cũng chìu, bèn đánh con xe qua DuBai để tìm cho thằng em của mình 1 bé :)......

Qua đến nơi thì ae blocker qua tiếp đón dẫn xe mời vào quầy để ae lên tân tư vấn giá vé vs dịch vụ như thế nào , nghe tư vấn hồi lâu suy nghĩ 1 chút nên quyết định trãi nghiệm vé onsen2 luôn xả lán 1 bữa luôn :). Thanh toán vé và chọn bé trên ipad ( bé 56) xong vào phòng thư giãn chờ khoảng 3,4 phút có phòng và được ae blocker mời lên phòng rồi tư vấn hướng dẫn trang thiết bị xong xuôi hết rồi mình vào xông hơi cho nó khoẻ lại để còn vào trận địa , xông hơi được khoảng 5 phút thì bé gõ cửa bước vào......

Bé: em chào anh....cười xinh giọng ngọt nhẹ nhàng dáng thon gọn đúng gu mình luôn....

Mình: gật đầu vs cười với em lại... mình bảo em vào xông hơi cùng luôn, xông hơi xong rồi qua xông khô rồi xong em dắt mình ra bồn tắm rửa, gọi đầu cho mình rồi bé bắt đầu kích thích nhẹ cho thằng em nó chào cờ rồi bắt đầu bé BJ trong bồn cho mình 1 lần xong( hơi bị đúi sức nha ae)

Bắt đầu đấm bóp, đá nóng các kiểu, bài mát xa khoẻ em làm 8/10 nha ( có lực , chịu đấm khá lâu, rất vừa ý với bài này)bài NURU thì bé dùng ngực chà sao lưng mình rồi tới thằng em thì dùng con bướm xinh của bé để chà( bài này kích thích dữ dội ae mà k kiềm lại là out liền nha ). Khi thằng em đã hết sức chịu đựng thì bé bắt đầu BJ nhẹ nhàng cho thằng em của mình rồi CIA ( vừa sướng vừa tê tê) tới 69 thì bé vang lên âm thanh nghe tái tê tâm hồn quá nên mình không kiềm được nữa nên đã xoã hết những gì đã kiềm nén cho bé ( bé rên rất dâm nha ae) nghĩ mệt xíu vào tắm lại cho khoẻ ra ngồi tâm sự với bé xíu giọng bé dễ thương nên tâm sự lâu xíu mới chịu về kkk....

Face: 8/10

V1: hệ cam

V2: thon gọn

V3: săn chất

V4: gọn gàng , sạch sẽ

Tic: 1200

Tip: bằng Tic

Bouns: blocker 100k

Đánh giá chung thì mình hài lòng về tất cả mọi thứ sẽ còn tiếp tục ghé thăm các bé ở đây :))

• Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo and Butterfly-Hunter

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
Ngọt nước dữ , xin cảm nhận khi được trong bồn vs bác , tui sợ dộp bẻ nên toàn khởi động nóng trong bồn :ami-(33):

• Like
Điểm cảm xúc: Thích Va Chạm

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
431
412
0 ₿
cám ơn huynh đã bỏ thời gian review bé của cơ sở, chúc huynh có nhiều sức khỏe ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Thích Va Chạm

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
745
718
Cõi Thiên Thai