Tân Phú Thứ 7 với 68 windy

Lượt xem: 989

Bộ Kinh Vân

Binh Nhất
Bé Thích Massage
26/1/22
Chủ đề
4
93
6
0 ₿
May mắn trúng dk code ntt o windy nen cuoi tuần nhăn tin cho ql đat phòng trước voi bé 68,het gio làm tranh thủ chạy qua luôn.Chiều thu 7 o sg chạy đâu cũng kẹt cứng,bò qua dk mấy ngã4 hít đủ bụi va khói xe thi cung toi dk quán may ma ko muôn.
Đên noi thi dk đua vao quay check code và lên phòng luôn,nhanh gọn lẹ.
Phòng o lầu 2 khá là rộng,có phòng xông khô,xông uot,bôn rua tay rieng,phong ve sinh trong luôn,bồn tắm lớn hình vuong chắc đủ thoai mai cho 3 nguoi.
Xông hoi buoc ra thi bé đã ngoi đọi săn,ngồi gế cho bé lau mồ hôi tien thể hỏi tham làm quen nbau tý tuong hiền lam ai dè dk cau truoc cau sau là mò tay xuong nắm ngay thăng em mình nghịch,mình cung tranh thủ khám phá v1 tý gọi là đáp lễ.
Dê nhau tý rồi buoc vào bồn tắm,bé tắm khá kỹ và băt đầu bj thang em làm minh xém bắn.
Ra giuong dau ms khỏe cũng tạm ổn vì minh ko yeu cầu lắm.
Ms mệt,khác o chỗ là bé đi luỡi khắp 1 luot tu cổ xuong chân ko bỏ sót chỗ nào roi moi băt đau thoa dầu lên chà v1.V1 đi đến đâu thi đuong lưỡi theo đến đó.Lật lại vẫn là đuong luỡi voi những pha quét lỗ hậu phải nói là nó phê gi đâu.Cuối cùng là dừng lại o thằng e voi thế 69,bé bj sâu va rat ít dùng tay mình tranh thủ khám phá v4 của bé,do ko dam mê húp sò nên chỉ dùng tay thôi,nc nôi phải nói la nhu suối các bac ạ.Sau 15p chiên đấu thi thằng e cung đầu hàng bắn het len ngực bé.Ôm nhau nằm nghỉ tý roi vào tắm rua lại mặc quan áo và chia tay bé.ket thuc buoi trai nghiem khá hài lòng.
Tổng kết Tic code ntt vé thái+200 úp vé onsen. Tip bằng vé onsen+ ae pv ly cafe.

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii