Q.11 thứ 7 vừa rồi với Hoa Kiều-nhiểu điểm ngon và ít cái cần sửa chữa

Lượt xem: 4,312

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
277
121
0 ₿
sau khi đăng bài sụp hầm tại Hoàng Gia Gò Vấp.thì ghé laị Hoa Kiều tìm lại không gian tốt,phải nói là ok vui vẻ
giá có thể hơn 1 đến 200k ở chỗ khác nhưng đáng tiền.
sau 2 lần ghé tôi có góp ý sau ,hy vọng cơ sở cải thiện
+1 :vấn đề tiền thanh toán,2 lần đều được giảm nhưng lần sau lại mắc hơn 10k,(theo giá được giảm trên camapro,vé 890 giảm còn 620 và tip 890 là 1510k,nhưng hôm qua lại tính là 1520k, tuy không nhiều nhưng tôi thích rõ ràng).10k đó có thể t sẽ cho anh giữ xe thêm 10k,mặc dù hôm qua tôi có tip a đó 20k r.
+2 :là nên vệ sinh kỹ hơn phòng vừa sử dụng xong r hãy để khách vào
hôm bưa tôi đi vé 890,bước vô phóng sạch sẽ nhưng tolet thì giấy súc đã sủ dụng trong thúng rác đầy tràn và bồn tắm hình dính chất màu đỏ loen trên thành bồn(hình như là rựu vang).
+3 là thời gian.cơ sở nên tính thơi gian rõ hơn là từ lúc KTV vào thì tính giờ.ngày hôm qua tôi ăn gà trước r mới massage sau,nên có nói là để ăn ở dưới,nhưng phục vụ hướng dẫn ăn trong phòng luôn,vậy mà lát tính luôn thời gian ăn gà là thơi gian massage(!!!!!)
+4 : có tivi trong phòng nhưng không xem hay nghe nhạc được,chỉ có 1 máy nghe nhạc massage nghe rất chán,cơ sở có thể cho tivi có kênh youtube để khách thích bật nhạc j thì tùy ý,chứ nhạc trong máy nghe buồn ngủ quá.
CÒN NHÌN CHUNG THÌ PHÒNG NHÌN SẠCH SẼ,SANG TRỌNG VÀ CŨNG VỪA ĐỦ(PHÒNG 404 RỘNG HƠN PHÒNG GÌ LẦN ĐẦU ĐI KHÔNG NHỚ SỐ,MÌNH ĐI 2 LẦN)
điểm cộng nữa nơi đây được cái là có gà ác hầm và rựu vang,bò húc,nước sâm ,nước suối đều miễn phí.
về phần phục vụ thì đại đa số ae đều dễ thương nhưng có 1 bạn hình như là đội trưởng hơi căng thẳng,vì mình hỏi muốn đổi bò húc sang nước ngọt khác được không thì bạn hơi có vẻ quạu nhẹ(chắc do mệt do công việc)trả lời nhanh là không a,chỉ có 1 loại.
về phần e út thì hbua đi đúng gu mình chủ yếu là tình cảm nhẹ nhàng và nói chuyện dễ thương ,dáng và mặt dễ nhìn là ok.mình đi vé 890 nhưng cũng chỉ nói bé lm tay là dc,chủ yếu va chạm da thịt và ôm nhẹ hôn nhẹ ,thấy sướng là ok
tổng tic+tip 1520
giử xe 20k
CHẮC CHẮN sẽ ghé lại và tiếp tục đi bé hôm bữa.
ps:có nhắn trên messenger cho Hoa Kiều góp ý mà k thấy rep nên lên đây bình luận vậy.
còn về bé số mấy thì mình giữ số riêng vậy,e này hiền,dể thương vui vẻ,bác nào thích dâm thì không phải gu rôi,e này gu mình,sẽ quay lại.hehe

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
có vẻ hơi trật nhịp ở các khâu, mà ktv ổn thì cũng vớt được

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
277
121
0 ₿
nói chung là cảm nhận tốt
còn 1 vài điều chưa ok lắm nhưg đa số là ok,sạch sẽ.sang xịn mịn.
HÀI LÒNG.KTV ok,

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Thấy bác cũng nhẹ nhàng, yêu cầu ko quá cao đối vs KTV mà s trước bị bảo quậy v :sprite-139:

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
585
347
0 ₿
bro đúng là chuẩn
vé 890 tip đúng 890 luôn , sao không thêm 10 nữa cho chẳn 900 luôn vậy? :sprite-197: :sprite-197: :sprite-197:

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
277
121
0 ₿
từ đó giờ tôi di chơi hầu như đều như vậy,vé dc BJ mà nói r no HJ là dc r.vì chủ yếu thích nhẹ nhàng.
còn con nhỏ bên Hoàng Gia nó nói quậy k hiêu quậy là quậy j,vé bên Hoàng Gia cũng có BJ mà mình cũng k cần,kêu nó HJ ah
bữa đi Hoa Kiều e út nó còn nói mình hiền hơn nhiều anh.hehe

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Kkk, tui cũng lớn tuổi r ko kham nổi mấy cái bạo lực quá, e nào nhiệt thì hùa theo cho vui thôi. Chứ chủ yếu tình cảm nhẹ nhàng để thư giãn đầu óc mới là chính. Chúc mừng bác đc trải nghiệm bù đắp v.

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
277
121
0 ₿
mình mơi 32 ah bác,do gu mình nhẹ nhàng nên e út cũng thích,thấy e nó làm mà nó dễ chịu mình cũng dễ chịu.bác chắc u40 r hả?
nói chung để tháng sau gôm lúa đi lại Hoa Kiều tiếp vì thích chỗ này.nào tập hợp là cái vé tập thể thử ,mà hình như Hoa Kiều k có giảm fm nhiều vé khi đi đông

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
277
121
0 ₿
a là người trong Nam hay Bắc ?nếu ng Bắc thì có địa điểm maassage hot nào ngoài Bắc share cho a e để dành đi công tác r trải nghiệm.nghe nói mấy e gái bắc mạnh dạng lắm

chubeproduction

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
25/3/18
Chủ đề
15
826
295
Tphcm
0 ₿
Lớn tuổi ròy ha chiển qua ngồi dx ròy dóa kkk

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Qua tháng coi bữa nào tối ông quỡn setup cái kèo ngồi hú @L.O.X , @MrxXx , @Garryyau , 4 Cao Thủ Đam Mê Đàn Ca Múa Hát dẫn tên newbie là tui đi đâu ngồi giải ngố với , cho tui được khai sáng đầu óc

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
bác thoải mái là hạnh phúc rồi, quan trọng cảm xúc đêm về mà hehe

Massage Hoa Kiều

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/1/22
Chủ đề
11
87
54
0 ₿
Dạ em chân thành cám ơn góp ý của anh Anh Nam 1234,

1. Về giá vé (do giá vé là 890k giảm 30% alf còn 623k)nên hơi lẽ vài bạn lễ tân bên em sẽ làm tròn để tiện mình nhận tiền lẻ, phần này cám ơn góp ý của anh. Em sẽ làm việc với các bạn để rõ ràng phần này ạ
2. Em ghi nhận đóng góp của anh ạ. Tuy nhiên cho Hoa Kiều xin lỗi anh vì trải nghiệm không tốt khi vào phòng. Do nhiều giờ khách đông liên tục nên các bạn chưa kịp hoàn thiện. Em cam đoan sẽ không còn tình trạng này
3. Do ở quầy dưới, các bạn phục vụ sẽ ra vào liên tục, đông người và không gian bàn ghế cũng không được chỉnh chu. Nên quy định bên em rất hạn chế để khách ngồi ăn bên dưới. Do gói dịch vụ bên em sẽ tính trọn các phần phục vụ cho anh từ xông hơi, massage, tắm, và đồ ăn. Nên anh thông cảm giúp em việc này nha
4. Dạ phần số 4 bên em sẽ cải thiện trong thời gian tới ạ
Về bạn phục vụ, anh cho cơ sở thêm thông tin mình đã ghé vào mấy giờ ngày mấy được không ạ (để em chấn chỉnh nghiêm túc với các bạn vi phạm với khách hàng ạ)

Về messgenser, xin lỗi anh do lượng khách chat vào fanpage quá đông nên sơ xuất các bạn trôi tin nhắn của anh

Một lần nữa, Hoa Kiều rất ý kiến đóng góp quý giá của Anh Nam 1234, hy vọng khi anh quay trở lại sẽ cảm nhận được sự nổ lực thay đổi của Hoa Kiều ạ

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
277
121
0 ₿
ok,cảm ơn ad Hoa Kiều

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
277
121
0 ₿
tôi đi lúc đó tầm 9h30.nói chung cũng không phải phê bình mà chì góp ý,nói chung là bữa đó vui vẻ mà.chỉ là thêm vài chi tiết nv sẽ ngon hơn.mình sẽ ghé lại Hoa Kiều trong lần đi chơi tiếp.hj

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Hoa Kiều
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.