Gò Vấp - Thử bé teen 2k6 ở hera | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp Thử bé teen 2k6 ở hera

Lượt xem: 180

Tâymôn

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/8/18
Chủ đề
1
6
3
36
0 ₿
Mấy hôm trước cuối tháng có kèo nhậu bên Gò Vấp với mấy đối tác, sau đó đi karaoke, tới lúc đi ms ông nào cũng quắc rồi, thế là 1 mình 1 ngựa đi luôn. Lúc trước mình có ghé Hera mấy lần rồi, ấn tượng mọi lần đều khá tốt, từ phòng ốc cho tới KTV, thế là nhắn tin hỏi thì được biết có bé 889 mới vô còn trẻ măng nên book rồi qua luôn.

Khi mình tới cơ sở được đón tiếp nồng hậu như mọi lần, cơ sở vẫn đẹp, sạch sẽ, điểm ưu chỗ này. Mình show tin nhắn đặt trước và chọn gói 1tr1 giảm còn 700, ngồi chờ tầm 2p thì đã có phòng cho mình. Chờ tầm 5p là bé gõ cửa vào rồi. Nói chuyện làm quen tí rồi bé pha nước, rồi lột đồ làm quen tiếp, hai đứa sờ mó nhau một xíu rồi dìu nhau đi tắm cho nó sạch sẽ .. Trong bồn bé tắm xà bông sạch sẽ xong bé dạo đầu bằng nắm đầu thằng em vuốt ve, lick ti mình tê sướng không chịu được, thấy nó đã ngỗng lên bé dùng miệng thần chưởng tấn công mạnh mẽ vào thằng em khiến mình sướng ơi là sướng, quần hồi nói bé ngồi lên thành bồn để mình húp sò

Bài khỏe mình bỏ qua vì làm xong 1 cái trong bồn rồi ra em cũng mệt, ra ôm em nằm thôi. Bỏ qua luôn mấy cái thái nuru vào luôn để e hôn và thư giãn shot 2, mình lâu ra em cũng chịu khó làm và phối hợp

Tắm rửa lại mình chia tay bé và xuống thanh toán ra về
Đánh giá bé 889 là trẻ, dáng đẹp cao tầm 1m62, mình dây, mặt xinh còn non nớt teen 2k6 hay sao ấy. Anh em thích trẻ non thì bơi vào

• Love
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh