Q.1 Thử cảm giác mới tại dubai - SBD 06

Lượt xem: 566

Anton

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
13/11/18
Chủ đề
18
100
77
45
0 ₿
Đi massage cũng nhiều mà thành một cái gọi là chai cảm xúc , riết tui cảm giác khó ...phải gọi là cực khó khi đi massage. Nào là muốn một em tình cảm, làm phải nhiều skill và biết cách tiếp chuyện vâng vâng và mấy mây nhưng sau một buổi ngồi cafe chém gió với mấy anh em trong làng massage tui lại bị mắng cho phát cảm giác đó chỉ có kiếm ghệ ruột thì may ra còn không thì thử cảm giác mấy bé nai tơ xem hứng thú không. Câu nói làm thức tỉnh cảm giác mới đó tui bèn triển luôn.
Gần chỗ cafe nhất có 2 chỗ là ACE với Dubai Q1 tui đi qua dubai chung với 2 ông anh được free vé hihihi. Đến nơi thì chọn vé rồi theo mấy ổng chỉ định mà đi, tui cũng ngoan nghe theo xem có gì không ai ngờ chọn số tui chưa gặp. Ngon lành
Lên phòng vào xông hơi tý em vào. Nhìn em cao dữ ta tầm m65 không chừng làm tui hơi hụt hẫn tý gu tui lại thích thấp thấp nấm lùn ôm mới đã , ấy mà lo nhìn em không nhìn xuống em quất cái đôi guốc hơn 1 tấc, em vừa tháo guốc ra thì trùi ui nó vừa tầm tay tui kết rồi nha. Cách em tiếp xúc làm tui thấy cũng tự nhiên hơn tui kéo em lại ngồi cứ như cô bé mới lớn ngồi nói chuyển khám phá nhau . Em ngồi khiều khiều thằng nhóc làm nó hứng lên chả hiểu sao tự nhiên nay dể hứng vậy, có lẽ tui bị cái sự non non của em làm hứng lên.
Vào tắm tui lại được em làm trong thế đứng , lâu nay toàn nằm để em làm giờ đứng làm có một cảm giác lạ lạ quen quen sau đến phần em để tui nằm ngâm mình còn em cũng trườn lên vuốt ve thằng nhóc, mà tui lại thích cảm giác ôm em hơn nên ôm luôn vào rồi hôn hít em cho đã xong lên giường đến phần massage khỏe
Massage khỏe em cũng chuẩn bị đá nóng với cái gối đầy đủ nhưng tự nhiên tui lại thích cảm giác ôm em tâm sự hơn bèn bảo em để làm sau , em cũng nghe lời rồi tui kéo em lại ôm ấp chém gió , em vẫn cái thói nghịch nghịch kều khều thằng nhóc làm tui vừa tức cười vừa thấy thích thích, đến lúc phải mần chính sự em để tui nằm sấp rồi làm bài thái. Em làm đúng chà thái luôn, chà chà chà vừa tếu tếu kểu em dùng cả người nằm lên rồi chà vừa bị kích thích cái núm em cạ tê tê , nằm ngữa lại em cũng chà vậy tui trêu hem sợ mòn hả, em cười rồi đưa nguyên cặp vú lên cho tui kiểm tra . Vừa bú vừa sờ em nó nước không luôn. Sờ hồi em như hứng lên đè tui ra bắt đầu bj, cách bj của em cũng theo một cách tự nhiên lắm, tui mà không cứng thằng nhỏ lên thì khong biết sao em bj được, em ngậm rồi mút một cách gọi là cắm đầu. Nhìn thấy nhớ những ngày đầu gấu ngập ngừng tập bj cho tui sao thì em vậy, bao nhiêu cái khoái cảm kèm hứng thú bộc lên tui bắn phát sung sướng với em.
Một đều mới mẻ, với cảm giác mới với em. 06 rất hợp với mấy bác thích gu nhỏ nhỏ ôm ấp tình cảm .
Thiệt hại vé được mời. tip em 1tr . Hẹn lần tới làm thử 2 shot xem em như thế nào chứ giờ tui vẫn hứng cái cảm giác em làm lắm.

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: yeumatsa89 and BenKendt

BenKendt

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/11/18
Chủ đề
14
100
72
33
0 ₿
chà cảm giác này tui cũng thích à, như mầm non mới nhú hihihii

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm đặc khu và ngon trym cùng bé kưng 106 ạ... chúc huynh ngày mới vui vẻ và thành công ạ:6onion23: