Điệp Vụ Q.1 Thư giãn cùng 24 DBQ1

Lượt xem: 823

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
32
434
306
SG
0 ₿
Cầm code trên tay, nhắn ngay hotline 41 đặt phòng trước. Đúng giờ có mặt ở đặc khu. Chú bảo vệ lớn tuổi ân cần niềm nở, con cứ chống xe xuống còn mọi thứ để chú lo. Ok vào gặp bé lễ tân và 2 anh nhân viên. Ngồi ghế uống miếng nước book vé Thái thôi do ko có nhiều xèng, bé lễ tân cũng hết mình giải thích kỹ lưỡng quy trình từng gói. Dáng bé mảnh khảnh, làn da trắng, váy xám ngang đùi khoe cặp chân dài miên man. Ngó xíu thôi lên phòng cho nhanh lẹ, anh phục vụ cũng hết sức chu đáo, hỏi kỹ càng mình muốn uống gì để mang lên theo.
Csvc xịn, ko có gì để phàn nàn, phòng nào cũng ngon như phòng nào. Lên tới phòng cũng ko nhớ vô phòng nào, ngồi chơi xíu thì em gõ cửa bước vào.
Giao diện trắng tinh, cao gần 1m6, váy ngủ xanh lá nhạt khoe nửa ngực, quần lót ren trước kèm lọt khe. Dáng nuột dù ko mình dây lắm nhưng tựu chung là nét, vòng nào ra vòng đó. Nghe em chia sẻ mới 2k, quê cần ther. Trò chuyện qua loa xong tắm gội sạch sẽ rồi leo lên giường.
Vừa nằm cho em massage khỏe vừa tâm sự, tay thò tay móc. Màn khỏe thì cũng qua loa, chắc gọi là có làm đủ chứ ko đánh giá cao lắm. Nhưng đã đi mệt thì thôi cũng ko quan tâm phần khỏe nhiều. Nằm chủ yếu mân mê body mát lạnh của em.
V1 ko phải quá bự nhưng đủ xài, tới màn trườn thái cảm nhận khá mượt, lướt phần lưng cảm giác phê 50% qua tới lật ngửa phê muốn xuất luôn. Do thuộc team 30s nên phải kêu em làm từ từ lại, lướt dữ quá xin lỗi chịu ko nổi. Em vừa chà vừa rên theo nhịp, tay em cũng khám phá từ cặp vú sữa mềm mịn đến sò lông, sò này lông cũng chưa cạo nên ko chích tay. Móc mê mệt đến lúc cao trào kìm ko đc phọt hết ra em. Kết thúc công chuyện ra tắm táp sạch sẽ, ngồi tám nhảm với em xíu rồi về.
Ktv 24
Face: xinh, sắc 70%
Giao tiếp: cởi mở, nhiều câu chuyện dẫn dắt nên không khí vui vẻ
Vú: ko bự lắm nhưng đủ bóp, núm đẹp
Eo: ko eo con kiến nhưng ko phải dạng có lipit, nhìn vẫn ra dáng lồi lõm
Đít: vừa đủ để xoa nắn
Sò: mịn, ngoài khô trong nước, lông vừa nên ko bị nhám.
Tic = code free, tip=tic

• Like
Điểm cảm xúc: Listerine Cool and Đi Tàn Tàn

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng huynh gặp bé kưng ạ...chúc huynh ngày mới vui vẻ:cuteonion41: