Q.1 Thư giãn cùng bé 09

Lượt xem: 1,435

Dannysh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/12/20
Chủ đề
1
18
2
0 ₿
Chào 500 ae!
Hôm qua thấy Dubai Tân Định có khuyến mãi 50% nên rủ thằng em ghé sang thăm quan cơ sở mới. 2ae mỗi thằng cái vé thái để thư giãn nhẹ nhàng cho tuần mới. Đi vào giờ cao điểm nên chờ xũng tầm 10’ tuy nhiên bạn phục vụ cực kỳ ok.

Sau đó, bạn locker dẫn mình lên phòng chưa kịp đóng cửa lại là bé 09 đã xuất hiện với nụ cười và lời chào thân thiện. Bé chào hỏi và nói chuyện rất có duyên, và đặc biệt là rất nhiệt tình phục vụ.

Sau khi tắm rửa mọi thứ thì đến phần massage. Về phần massage khoẻ thì bé làm từ tốn, nhẹ nhàng, và cảm thấy rất đã.
Xong thì đến phần massage mệt. Cái này thì phải nói phê hết sức, các skill của bé lướt khắp người mình. Bé còn chăm sóc cậu nhỏ hết sức là nâng niu và chiều chuộng. Nói chung là phê tới nóc. Khoảng 10’ là out liền.
Tổng kết:
Mặt: 7₫ bé xinh vừa phải
V1: hệ cam, vừa tay
V2; phẳng
V3: 85, ổn áp
Service: good
Bác nào tìm kiếm các em nhẹ nhàng trò chuyện giải toả căng thẳng thì cứ hẹn bé 09

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
94
771
322
0 ₿
Cảm ơn anh đã dành thời gian đến với Dubai Tân Định ạ. hẹn gặp lại anh để chăm sóc a tận tình hơn nữa ạ

Hanry

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/6/20
Chủ đề
3
110
32
34
hồ chí minh
0 ₿
nghe cũng thích thú ấy. bé này làm lúc mấy giờ bác biết ko...sợ đến lại ko gặp dc