Điệp Vụ Q.1 Thư giãn cùng bé 17

Lượt xem: 706

thien2k

Trung Uý
Nhập Môn Massage
4/5/22
Chủ đề
29
127
73
1 ₿
Chào AE đồng dâm, nay được bác LAK cho mình nhận điệp vụ ở Dubai Q1 theo số chỉ định, đây là cơ sở mà mình ưng bụng nhất và cũng gần nhà nên tranh thủ giờ trưa chạy qua gặp em. Vừa tới nơi được nhân viên cơ sở tận tình tiếp đón nhưng mà cơ sở đang kẹt phòng nên vô phòng chờ ngồi, trong thời gian đó thì mình cũng quất xong tô mì trứng, sau đó nhân viên vô tư vấn mình là bé chỉ định off nên cơ sở cho mình lựa bé khác, lựa qua lại một hồi mình chọn được bé 17 do là lưỡng lự bé nào cũng xinh tươi.

Sau đó mình được dẫn lên phòng thay đồ xông hơi, được tầm 15-20 phút sau thì bé vào, ấn tượng đầu tiên của mình là bé khá dễ thương, 3m bẻ đôi, dáng loli, da trắng mịn, vòng 1 to tròn vừa tay. Rồi ngồi chào hỏi với bé một chút sau đó bé dẫn vô bồn tắm gội, tắm sạch sẽ xong bé nhẹ nhàng đi lưỡi khắp người để cho nóng người lên. Sau đó, bé tắm sơ lại, lau khô người và bắt đầu qua massage khoẻ, bé làm lực vừa đủ, vừa làm vừa kể chuyển nói chung cũng khá thân thiện. Làm được một hồi thì mình bảo bé nằm xuống cùng để mình khám phá, được trớn đang căng thẳng nên bé chuyển qua massage mệt luôn. Bé chủ động đi lưỡi, chà thái từ trên xuống, sau đó là BJ rồi chuyển qua 69 cho mình khám phá v4, rồi bé tiếp tục BJ HJ cho tới khi mình đầu hàng trong sung sướng.

Kết lại, bé 17 da trắng mịn, dáng loli, thân thiện tầm 7/10, đáng để AE trải nghiệm thử.
Cảm ơn LAK đã tài trợ tick Onsen.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng Bác ngon trym cùng bé kưng ạ.... chúc bác ngày mới vui vẻ ạ

• Love
Điểm cảm xúc: thien2k