Thư giãn cùng nàng thơ 67

Lượt xem: 4,697

KuTeoTeo

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
12/1/18
Chủ đề
10
178
62
0 ₿
Sáng chiều ngồi ở công ty làm việc mỏi cả người lại gặp nay có pé đối tác qua ký hợp đồng nhìn xinh vãi ra. Với 1 thanh niên cường tráng như mình dĩ nhiên thằng em sẽ bắt đầu phản ứng rồi, thế nên phải tìm cách giải tỏa căng thẳng

Sau 1 ngày kìm nén những ham muốn lại thì tất nhiên phải xả rồi và điểm đến mình lựa chọn là Đại Nam. Vào xông ướt, xông khô, ngâm chân rồi ra ngâm người, công nhận khỏe khoắn và nhẹ nhàng cả người. Hôm nay, chủ yếu giải tỏa nên cũng random thử vận may xem như thế nào. Lên phòng đợi em xíu thì em vào.

Pé mang số báo danh 67

Ôi trùi ơi nhìn em xinh quá xá, dáng cao mình dây thêm đôi guốc chắc cũng tầm 1m7

“ Em chào anh ” kèm nụ cười tươi của em làm mình ngất ngây giây lát.

Face: 8,5đ nhìn em có nét ngây thơ nhưng cũng tràn đầy sự DDCN ở đâu đó

Da em trắng sáng, mịn màng sờ rất đã

V1: 7đ căng tròn sờ bóp thoải mái

V2: không lipit

V3: căng tròn mịn màng

V4: ae tự trải nghiệm nhé

Em massage khỏe khá tốt, vừa làm vừa hỏi lực cũng như trò chuyện cùng mình.

Em nhẹ nhàng dìu dắt mình cảm xúc dâng trào bằng những chiêu thức kiến bò lướt nhẹ qua những bộ vị nhạy cảm làm thằng đệ ở dưới cứng rắn từ lúc nào

Lật ngửa lại thì em tiếp túc matxa chân tay cho mình sau đó là vào màn thư giãn, em nhẹ nhàng tụt chiến quần đùi để lộ cây côn đang cứng rắn nóng bỏng từ nãy giờ. Em thuộc tuýp người nhẹ nhàng tình cảm với khoản thư giãn dìu dắt mình từ từ lên đến cao trào. Sau 1 hồi cũng bắn pháo hoa ào ào

Em rửa tay xong sau đó vào xoa đầu cho mình cũng vừa kịp hết giờ. Kết thúc 1 buổi thư giãn thoải mái và sung sướng

Tick 290k

Tip 400k

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and Alibaba đi lạc

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,551
1,660