Q.10 Thư giãn nhẹ nhàng cuối tuần

Lượt xem: 1,876

thanhtung93

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
31/12/15
Chủ đề
59
803
149
0 ₿
Cuối tuần tính đi xả stress, dự định đi Dubai Q1 nhưng cũng đăng ký điệp vụ P.A xem sao vì cũng lâu rồi không ghé, thế mà may mắn sao Bác Lục lại chiếu cố trao cho cơ hội đi khám phá 19 bên P.A, đinh ninh suy nghĩ không biết có phải là em gái 19 nhỏ nhắn xinh xinh cũ hay không, cũng háo hức nên là mới 3h chiều đã rời khỏi văn phòng đi xả stress. Đến nơi được tiếp đón nhiệt tình từ vòng gửi xe, bước vào trong thì có em tiếp tân được phết, lạnh lùng đưa điện thoại trình code thì được thông báo 19 bận nghỉ nên sẽ random cho anh số khác.Oke ngồi chờ sắp xếp vậy, được mời nước thay giày và được 1 anh( chắc là quản lý) mời đi xong thì xuống lại đây để cơ sở mời gà tiềm tẩm bổ, mình cũng gật gù cảm ơn cho qua vì đã đi code free nên là cũng ngại. Một lát sau được mời lên phòng, leo lầu 3 nhưng được cái vào phòng to đẹp + cái giường con sò thoải mái mà lăn lộn. Cậu bạn nhân viên cũng nhiệt tình chu đáo, còn dặn nếu bé xuống không thích có thể gọi cậu để yêu cầu đủ, mình cũng ok vậy thôi chứ bản thân trước giờ dù có như nào cũng chưa bao giờ đổi nhân viên, gặp đúng người làm hài lòng thì vui vẻ sung sướng ngày đó còn lỡ có gặp nhân viên không làm hài lòng thì cũng chấp nhận đi cho xong.
Thay đồ xong thì em nó cũng chuẩn bị vào, nhưng kệ cứ vào xông cái cho khỏe cái đã, em nó cũng gõ cửa đưa khăn, xong 1 lúc thì đi ra. Cũng chào hỏi, trò chuyện làm quen thì được biết em số 59, mới 18 nồi bánh chưng, quê Kiên Giang, sau bỏ thì ... bỏ qua giai đoạn tắm các thứ...
Csvc: từ lúc dấn thân vào cuộc chơi mass này thì P.A là cơ sở đầu tiên mà mình ghé và đi cũng nhiều nhưng dạo gần đây thì ít đi, nay quay lại thấy mọi thứ vẫn quá oke như ngày nào, các vật dụng chỉ có được nâng cấp lên, không phải kiểu hoàng gia tráng lệ nhưng đầy đủ và đẳng cấp.
Về em gái random 59: đầu tiên là teen 2k2 rồi vì mới 18, nhỏ con, mình dây, làn da ngâm ngâm và khuôn mặt baby kiểu lạ lạ, có tha thu trên body (bản thân rất ghét con số 09 và không thích tha thu lắm nhưng lại rất có duyên với những bạn có đuôi 9 và tha thu trên người :)) mỗi khi được giao đi làm nhiệm vụ)
- Thái độ: vui vẻ, nhanh nhẹn, ngoan hiền, nhiệt tình, chu đáo, ăn nói thì líu lo nếu các bác chịu khó tương tác với em nó
- Vòng 1: nhỏ nhỏ bé bé xinh xinh vì gái mới lớn
- Vòng 2: thon gọn vì body mình dây
- Vòng 3,4: không khám phá nhưng thoáng nhìn mỗi lúc e cuối người thì thấy căng tròn các bác à dù là mình dây
Về mas khỏe: full từ đá nóng, túi thảo dược đến đấm bóp, đủ thư giãn gân cốt.
Về màn đi thái: không có skill gì nổi trội nhưng cũng đủ làm cho bản thân phê pha nằm tận hưởng, à có lẽ là mình đánh giá cao cái lưỡi của em, tuy mới 18 nhưng cảm giác rất dày dạn kinh nghiệm kết hợp với làn da ngâm ấm áp lướt tới lui rồi mình cũng out. Các bác nên khám phá thử em nó mình nghĩ còn nhiều điều hay ho, hôm nay chủ đích đi thư giản vui vẻ nhẹ nhàng thôi nên chỉ nằm tận hưởng.
- Em massage đầu cho sau đó đi tắm lại và thay đồ tạm biệt em ra về.
Bài rp này thật sự muốn nói nhiều hơn về cung cách phục vụ ở P.A, dường như được nâng cấp lên mức cao nhất từ chú giữ xe, nhân viên, em tiếp tân đến anh quản lý. Lúc đi xuống ngồi thay giày chuẩn bị đi về anh quản lý đó cứ mời ở lại dùng gà mãi dù là đi code free, cảm ơn và hẹn anh lần sau sẽ dùng vì hôm nay cũng bận việc.
Thiệt hại - Tíc: cảm ơn @Lục A Ka , tip 500, nhân viên: 50k, xin lỗi và hẹn chú bảo vệ lần sau vì không có tiền lẻ.
Một lần nữa cảm ơn toàn bộ nhân viên ở P.A relax vì các bạn đã phục vụ quá chu đáo!

• Like
Điểm cảm xúc: ronaldinho11

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,954
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã đến. Thay mặt bé và cơ sở cảm ơn huynh đã có lời khen. Chúc huynh có mùa giáng sinh an lành ấm áp