Thư giãn thoải mái tại massage khách sạn Victory

Lượt xem: 37,204

Baymax09

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/5/15
Chủ đề
5
99
38
36
0 ₿
Hôm rồi đi Minh Tâm, LTK mà oải quá, có ai đời đi massage mà mệt mỏi thêm ko, cảm thấy người còn bức rức nên chiều nay rãnh rỗi, ngứa ngáy hàng họ quyết định lê thân đi massage một lần nữa tìm về địa điểm quen thuộc khách sạn Victory ở VVT, địa bàn hoạt động của Dung's Spa hé hé.

Gửi xe, vô thang máy đi thẳng lên lầu 7 khu vực tách biệt của khách sạn ko ồn ào, rất yên tĩnh thích hợp cho việc massage thư giãn, giải tỏa stress tại đây. Vẫn là 2 em lễ tân hot girl có V1 như Elly và V3 như Kim Kardashian chào đón, đưa chìa khóa vào phòng thay đồ, thiệt tình mà nói ở đây mặc dù khách đông phục vụ thì chỉ có 2 em lễ tân và 2 locker nhưng lẹ làng nhanh chóng khách nào vô cũng được phục vụ nhiệt tình, thái độ vui vẻ, biết cách nói chuyện, phòng ốc xông hơi tắm táp thì sạch sẽ, kín đáo, khăn, quần áo thì được giặt sạch trơn, thơm mùi baby oil :).
Hoàn tất thủ tục xong thì lên phòng chiến thôi. Yêu cầu em số quen, được cái ở đây thích phòng nào thì yêu cầu phòng đó. chọn cái phòng trong cùng kín đáo ko ai qua lại chui vô đó, 3 phút em xuất hiện dạo này lâu quá ko gặp em có vẻ múp hơn hé hé. Em bước vào phòng ôm áp giao lưu phát, rồi nằm ra massage thôi. Ở đây mấy em mặc dù ko xinh lắm nhưng được cái kỹ thuật rất tốt massage tới đâu khỏe tới đó, anh em nào khoái chơi đá nóng có thể yêu cầu làm thêm đã lắm đừng nên bỏ lỡ cảm giác cứ như thịt thà mình nó tan chảy ra vậy hé hé, ở đây anh em nào ko thik mặc quần thì có thể yêu cầu em nó cởi ra giúp cho nó thoải mái.

Xong xuôi thì tới phần thư giãn các tuyệt chiêu kiến bò, HJ ngược, bấm huyệt liên tiếp được tung ra đặc biệt có một tuyệt chiêu rất kinh khủng nhưng sướng tê tái đó là "xuyên tâm tiễn" thử đi ko phê ko ăn tiền hơ hơ :), sao đó em nó lật ngược mình lên tiếp tục kiến bò, xoáy nòng, lăn bi, búng trym...khi nào mình muốn ra thì em nó đẩy mạnh nhịp độ và a lê hấp out muahahahaha :).

Kết thúc, em vào massage đầu, tay...có chiêu bấm huyệt trên đầu tê tái lắm. Xong xuôi ra tắm rửa cho sạch sẽ rồi về, ai thích mấy chú locker thì cứ bo 10k - 20k j đấy cho nó tình cảm.

Info:
Tic: 280k
Tip: 300k trở lên tùy vào độ thỏa mãn và chịu chi của các anh em.
Tiền nào của đó rất đáng để thử qua. Cần thêm thông tin gì cứ inbox thằng bé em chỉ cho vài số đẹp mà đi hê hê. Chào luyến ái các anh em!!!!!!

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
Cám ơn đồng chí Baymax đã đóng góp cho anh em 1 bài viết đáng giá mà thiếu thông tin số, nhận xét ngoại hình!;)

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: Baymax09

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Cái quan trọng là ......em nó số mấy, số đo các vòng lại ko có....

Baymax09

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/5/15
Chủ đề
5
99
38
36
0 ₿
Hé hé report thiếu xót mong các anh em bỏ qua cho, em xin rút kinh nghiệm lần sau...:)

shuta1320

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
11/7/14
Chủ đề
26
439
71
29
0 ₿
ở đây có cởi bra bú ti j k bác ? hay chỉ hj thuần ? @@

Jason Hoàng

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/5/15
Chủ đề
2
5
0
31
0 ₿
VVT là cái đường gì vậy bác? E thì ko biết đường mà còn gặp vậy thì khi nào mới đc đi.

Baymax09

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/5/15
Chủ đề
5
99
38
36
0 ₿
Bổ sung thông tin cho các anh em
Khách sạn Victory Số 14, Võ Văn Tần, Q.3
Massage ở Lầu 7
Đánh giá chung các em ở đây: face: tầm vừa không xấu ko đẹp.
Em mình đi: Face: dễ thương, mũm mĩm, V1: Cam sành loại 1, V2: hơi có chút dầu Tường An, V3: săn chắc, bóp dư tay, V4: ấm áp, quậy xíu thì có áp thấp nhiệt đới.
Nói chung thì ở đây quậy quọ thì thoải mái nhưng trong giới hạn cho phép thôi (chỉ có HJ thôi nhé các anh em), quản lý ở đây rất dữ khách mà ko vừa lòng là các em ấy ăn cám ngay nên các anh em nào có nhu cầu quá cao thì đừng có ép các em ấy tội nghiệp hehe

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿
ĐIỂM NỔI BẬT :
ANH EM ĐƯỢC XIN ALBUM HÌNH ĐỂ CHỌN KTV NHÉ
Bị khách chê là mấy em bị phạt tiền , nên họ chiều lắm. Nhưng đừng làm quá , tội mấy em đó .

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
Bữa nào có đạn thì đi trinh sát chỗ này thử

Baymax09

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/5/15
Chủ đề
5
99
38
36
0 ₿
Oh oh vụ này sao em mới biết nhở, có nghe nói nhưng tưởng chỉ có VIP mới được thôi chứ

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
đã để dành đc 500k, thêm 100k nữa là chiến =))

• Like
Điểm cảm xúc: KaChiuSoa

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Tic 280k nếu tốt như report thì cũng đáng đồng tiền,phải bỏ ống heo đi check chổ này mới đc,đọc thấy ham wá :D:D