Q.7 Thư giản với 16 Phát Tiến.

Lượt xem: 755

Chú Ong Chăm Chỉ

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
18/10/18
Chủ đề
13
259
80
35
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Nghe bảo Phát Tiến nâng cấp toàn bộ cơ sở vc thấy ổn áp quá, đi luôn. Qua Phát Tiến, check liền em 16. Lần đầu thì phải từ từ, nên chọn ngay gói relax vip 1200k. Sau buổi chiều tan ca, vội kiếm gì đó lót bụng rồi qua mát xa. Csvc ở đây nói chung là đẹp, nhìn hiện đại hơn trước nhiều. Xông hơi khỏe khoắn. Mình vô chưa kịp xông hơi xong thì em đã gõ cửa bước vào, làm mình nao núng chả muốn xông hơi nữa. Mặt em nhìn tươi tắn, dáng ngon hợp gu, nhìn mà chỉ muốn lao vào ôm em. Ngồi trong phòng xông hơi mà cứ lén nhìn ra xem em đang làm gì. Xông hơi xong thì em cũng chuẩn bị xong nước tắm và mọi thứ.

Em nói mình vào tắm. Em tắm rất kĩ nhé, mọi ngóc ngách trên cơ thể luôn. Em xoa xoa cậu bé, rồi cho mình nghịch với ngực của em ấy tý .

Sau khi tắm xong, em nói mình lên giường, còn hỏi nhẹ là anh muốn mát xa trước hay thư giãn trước. Mình ko chờ nổi nữa nên đành thư giãn trước. Chưa kịp nằm được xíu thì em đã bắt đầu đường Thái, lưỡi em đi từ dưỡi chân lên tới cổ rồi các bài Thái cơ bản. rồi em nói mình quay ngược lại, và giờ cuộc vui mới bắt đầu. Em thành thục mọi skills, bj, hj, bánh mì kẹp xúc xích, và cả 69 cho mình check hàng nữa. Sau một vào combo thì mình ko chịu nổi phải ra ngay.

Về mát xa khỏe thì em làm tốt, chắc tay. Em còn hỏi mình muốn làm tiếp ko thì em cho thêm 10' mát xa. Sau đó 2 anh em nằm ôm nhau tâm sự, tay mình thì cứ nghịch loạn lên, tay em cũng thế, tiếp tục hiệp 2 lần này phê hơn nữa em rất kiên trì tấn công để rồi mình out lần 2 mà cạn tinh.

Ngoại hình em .
V1: 8d. Bưới lai cam
v2: có tý lipit, ôm đã
v3: ngon lành
v4: ngọt nước

thiệt hại: tic 600k (cam code), tip 1200k , pv 50k đủ bộ.

• Like
Điểm cảm xúc: Hờ ni

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,834
4,601
30 ₿
chúc mừng bác

Anton

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
13/11/18
Chủ đề
17
96
72
45
0 ₿
khu này đi được ưu tiên điểm cộng nữa, bằng 2 lần đi .

• Like
Điểm cảm xúc: Bé Voi

Bé Voi

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
4
93
40
0 ₿
lợi nhỉ , mấy bác tham gia event đi cách bữa thôi là tới nóc liền.

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
qua kẹt bé, đi bé khác ngon lành , PT giờ chăm ktv về kỹ thuật nhiều rồi đây.