Thử làm vua với Mỹ nữ 52 ở KING69

Lượt xem: 4,382

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
684
190
0 ₿
Đến King 69 vào lúc 2g trưa, trời thì nắng cực còn thằng nhỏ thì rất chi là cực nóng. Hơn nữa cung đường PXL số nhà nhảy lộn xộn nên dù đã đến đây một lần mà vẫn hơi vất vả tìm số nhưng nhờ có google chim nên gần đến nơi thấy em có phản ứng là biết rồi.

Đây vương quốc 69 của ta đây rồi, chú ngựa sắt hú lên một tiếng rồi lao vào. Một lão bộc vui vẻ đón chào và cầm cương con ngựa sắt và đưa nó vào vị trí.

Chị TT đưa iPad để chọn mỹ nữ vào pv nhà vua, sau một hồi đảo quanh lựa chọn thì cũng chấm đc Mỹ nữ 52. Thiệt ra trong lòng dự tính hai Mỹ nữ 34 hoặc 99 nhưng vua tính không bằng trời tính. Đúng là Thiên tử cũng chỉ là con Trời thôi mà. Ngồi trên Long sàn nghỉ ngơi một lúc trong khi Mỹ nữ đang chuẩn bị.

Vào phòng thấy bé đã đứng sẵn ở trong, mặt nhỏ nhắn xinh xinh với mấy chiếc răng khểnh. Em vui vẻ tiếp chuyện và mời vào xông nhưng vì mới đi ngoài nắng nên vua không thích xông hơi. Ngồi nói chuyện ít phút rồi vào tắm.

Vừa tắm vừa nói chuyện, bé rất vui vẻ, tắm trước sau trên dưới rất kỹ lại còn lấy bưởi chà lưng gây tê tê. xong thì bé đi đường lưỡi nhẹ nhàng lên xuống nhịp nhàng nhưng vì thằng bé đang nóng và cứng như vương trượng nên bảo em đánh thẳng luôn vào trung tâm. Đôi môi em ngoạm lấy cây vương trượng rồi đều đặn lên xuống và một dòng nước xối xả tuôn vào mieng em và cây trượng từ từ mềm ra.

Đến màn masage khỏe em làm rất có lực và có tâm. Cảm nhận xương cốt được thư giãn sảng khoái. Masage khỏe em làm cũng khá lâu hết ấn, bấm là đến màn chà đá nóng làm nhẹ người. Trong khi Masage khỏe nói chuyện với bé rất vui, bé người CT, đã từng làm ở một số cs khá nổi tiếng ơn Q1 và Q10 nên rất có kinh nghiệm nhé.

Sau màn Masage khỏe lại tiếp mas mệt bé đổ gel ướt từ lưng đến chân rồi nhẹ nhàng dùng bưởi mas từ chân đến lưng kèm theo những miếng thổi hơi nhẹ nhàng bên tai làm vua tê tái. Rồi đến phần lật ngửa lại em không chỉ dùng bưởi mà còn đưa Mông lên xuống nhịp nhàng và một con đại bàng đập ngay vào mặt, rồi đến màn 69 96 tê dái làm thằng bé bắn cho bé đầy miệng luôn.

Tắm lại và tiếp tục ngồi ăn trái cây tán gẫu một chút rồi về. Trái cây pv vua nên đầu tư hơn một chút nhé cs.
Đánh giá:
Mỹ nữ 52
V1 - 8/10 Cam lai bưởi có chỉnh sửa
V2 - 9/10 thon gọn
V3 - 8/10 hợp với dáng người, anh nào ưa to thì hơi thất vọng nhé
V4- 8/10 gọn gàng
Mỹ nữ này rất đáng để các vua đến test thử
Cám ơn King69 đã tài trợ vé
Tip bằng tick chưa giảm gói King new

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,022
336
0 ₿
ACE King69 cảm ơn bác đã tin iu ạ ! Chúc bác luôn mạnh khoẻ - thành công - hạnh phúc