Q.1 Thử lửa cùng Nữ hoàng BDSM 379

Lượt xem: 363

Súng máy

Trung Tá
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
80
2,526
2,097
31
0 ₿
Chiều Chủ nhật xa rời những cuộc hẹn, những cuộc vui, cố tình tránh xa cái ồn ào náo nhiệt của phố thị để tìm về nơi ta vốn thuộc về. Tôi lại lê bước chân lang thang qua khu chợ Tân Định đã quá đỗi quen thuộc, một phần của tuổi thơ dường như đã để lại nơi đây. Như một thói quen, tôi định bụng sẽ tìm 1 quán cà phê núp hẻm nào đó để ngồi trầm ngâm 1 mình, rồi nhâm nhi tách cà phê rapuccino nóng hổi cho quên đi cái nhàm chán trong lòng. Lạc bước trong 1 khoảnh khắc, tôi rẽ vào cung đường Đặng Dung với vô số quán to nhỏ đều có, mơ hồ trong ký ức đã đến đây đâu đó trong quá khứ, thế rồi….Dubai đã hiện ra trước mắt.

Mọi thứ vẫn như xưa, 1 cốt cách nhẹ nhàng và tinh tế không lẫn vào đâu được, sáng loáng, thơm tho. Ấy vậy mà tôi hết đi từ ngạc nhiên này đến ngạc nhiên khác, cô gái Lễ tân với nụ cười trong veo như Tường vi cánh mỏng đã xóa tan đi đám mây đen buồn chán trong lòng. Em nhẹ nhàng ngồi kế bên tôi để tư vấn các gói dịch vụ và các bé KTV best seller, mắt tôi lướt nhanh trên Ipad mà tâm hồn thì đã treo trên ngọn cây từ lâu. Trao thân cho huyền thoại 379 cùng gói Onsen nhé? Liệu mình có ngã gục quá nhanh?

Phòng ốc của Dubai phải nói là quá chuẩn chỉnh, chu đáo đến từng chi tiết, sau một thời gian gần như đã thay da đổi thịt. Cảm giác khi bước vào phòng chỉ có 1 từ diễn tả: SƯỚNG! Cái sung sướng ấy không chỉ đến từ sự tiện nghi, từ chiếc giường King bed, từ bồn tắm to khủng, từ không gian thoáng đãng sang trọng mà còn bởi từ khi có Em trong căn phòng này…

Bệ phóng tình dục

Tôi và em vốn dĩ 2 người xa lạ không chung chăn gối mà sao lại hòa hợp với nhau đến lạ, em ôm chầm tôi từ phía sau khi vừa bước ra buồng xông hơi, không cần chuẩn bị, chúng tôi dính lấy nhau từ giây phút ấy…Khuôn ngực F-cup ngồn ngộn, bờ môi dày, mông vểnh sau mỗi nhịp di chuyển, thánh nữ là đây. Em chủ động vén chiếc áo thun mỏng tang dường như đang bị dằn xé vô hạn trước bầu ngực căng mọng…rồi tôi đắm chìm…từng nhịp mút…xoa nắn tận tâm can…hai ngón tay tôi không thể kềm chế được khao khát phải làm cho em lên đỉnh…cứ thế đẩy và nhịp…em nấc trong ngẹn ngào của khoái lạc…em chuyển tư thế lên trên để Thái Sơn áp đỉnh…tôi vùng vẫy chống cự dưới áp lực của đôi nhũ hoa tuyệt đẹp. Tôi nút mạnh núm ti căng cứng như hái quả Cherry trên cành, ngón tay ra vào cửa mình em nhanh dần...em rên rỉ nài xin “Dừng lại đi. Anh zâm quá….’’

Trải nghiệm tình dục không giới hạn

Trong làn nước ấm, em như nàng tiên cá bơi lội tung tăng, không vương chút ưu phiền. Em chỉ có 1 đam mê tình dục vô hạn, cái cách mà em khao khát có được tôi như thổi bùng lên sinh mệnh lực của người đàn ông. Tôi đẩy hạ bộ lên khỏi mặt nước nương theo áp lực, hướng kim 12g00 như lời thách thức…ánh mắt em lộ ra vẻ khao khát, 1 phát ngậm sâu rồi nuốt trọn. Tôi có thể cảm nhận từng bó cơ trong cây hàng mình cứng lên và lớn dần trong miệng em theo từng nhịp nút lưỡi. Dường như không có điểm dừng, tôi vào thế dạng chân chổng mông, em như tiểu xà tinh luồn ngược vào hạ bộ mà bắt lấy không trật 1 nhịp, vừa tuốt chuối vừa xoa WC. Thình lình, lóng tay em chọt vào rồi nhấp…Tôi rên lên bất lực trong sự sung sướng…

Tôi háo hức chờ đợi mọi thứ diễn ra đúng như kịch bản khi lên giường, em lại bày thế trận Nuru đại pháp. Nhưng lần này là Nuru WC bằng ngực, cảm nhận độ căng của núm ngực cứ thế trượt qua khe thật làm cây thiết bảng cũng phải vươn dài. Em được thế không tha, cứ thế chộp lấy rồi xoáy, rồi xoay tròn theo từng nhịp chuyển động của V4. Tôi ngắm trọn hai bầu ngực nẩy lên từng hồi mà không khỏi thầm cảm ơn Tạo hóa đã tạo ra người Phụ nữ. Tôi muốn em kẹp cây hàng vào ngực để bắn thật mạnh…tôi nấc cậu bé giữa khe ngực trong sự khoái lạc trước khi bắn mạnh lên miệng bé. Tôi lại trở về với thực tại.

PS: viết cho một ngày đi tìm lại chính mình, cho đam mê, khát khao được dâng hiến và chiếm hữu, và….được say đắm nụ cười của ai đó KA nhỉ ? :ami-(47):

Massage Dubai Tân Định

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
121
913
400
0 ₿
Dạ DuBai Tân Định xin chân thành cảm ơn anh đã dành thời gian cho cơ sở và cho tụi em những trải nghiệm tuyệt vời này . Cảm ơn anh đã đã tin tưởng và ghé thăm DuBai Tân Định ạ :cuteonion6::cuteonion6::cuteonion6:

• Love
Điểm cảm xúc: Súng máy