Thử lửa free vé G-Windy với bé loli dễ thương 09

Lượt xem: 4,141

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

James Johnson

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/12/19
Chủ đề
1
1
1
32
0 ₿
Chào tất cả ae, mấy nay lướt diễn đàn thấy có G-windy mới khai trương có free vé nên đi cho biết, chi tiết mời các ae đọc tiếp dưới đây.
Vào gửi xe xong có 1 bạn dẫn lên lầu 1, vào thì thấy khá vắng, mình có gọi trước nên khi đến chỉ ngồi đợi 3p là vào phòng. Cái đáng nói ở đây là bạn locker có hỏi yêu cầu mình thế nào, mình nói là mình thích e nào v1 to, xong khi vào phòng thì gặp 1 e dáng loli kute phô mai que, mình nghĩ là bên cơ sở này chuyên cho mấy bác thích loli quá :v.
Ok bỏ qua vụ v1 đi, vào gặp e 09 thì e cũng khá xinh và dân miền tây nên mình cũng thấy thích. E kêu mình vô xông hơi, xong thì ra e nude vào tắm với mình, e tắm cho mình rất kỹ, có gội đầu luôn, xong lau mình thì lạnh quá nằm run thì đc e an ủi zzz. Matxa khoẻ e làm rất bài bản tuy lực còn hơi yếu và chưa thật sự phê nhưng với mình vậy là ổn rồi. Tiếp theo tới phần thái thì e làm cực kỳ tốt, đi khắp nơi trên người mình từ sau ra trước luôn, mình rất hài lòng ở phần này. Đến phần mệt, e cho thứ tinh dầu ấm nóng lên thằng e, xong e ngậm lút luôn làm mình khá tê, e quay lại cho mình 69, tiếc là kỹ năng mình ko cao nên e ko ra nước nhiều, mà phải nói là v3 v4 của e cũng rất là đẹp, đc 5p thì mình out trong sung sướng.
Tổng kết:
Face: vừa đủ xinh
V1: 7, bé nhưng đẹp
V2: 8, mình dây nên eo thon
V3: 8, ko quá to nhưng láng mịn và đàn hồi tốt
V4: 8.5, ngon
Sv: 9
Tic: free
Tip: tic++
Cuối cùng chúc ae tuần mới tháng mới nhiều niềm vui.

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Tre
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.