Q.10 Thử lửa Minh Long với code đồng giá bé 09

Lượt xem: 2,925

Lux

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/6/20
Chủ đề
7
195
93
0 ₿
Chào các bác đồng môn gần xa e thấy minh long mở lại chạy km bữa giờ mà k có thời gian check thử cuối tuần r có tg nên tranh thủ qua cs check xem sao cũng 1 thời đi bên này ,vào lễ tân check lại mấy e nv cũ thì dc tư vấn là nghỉ hết r giờ lớp nhân viên mới k à nên e hỏi lễ tân có bé nào hot như 08 06 hồi trước thì được a quản lý tư vấn cho bé 09 vào xem hình thì thấy tướng tá cũng ok vòng nào ra vòng nấy đặt biệt là v1 nhìn là thấy ưng đi vé đồng giá nên e chọn vé 1200 luôn check thử xem sao .được anh quan lý dắt lên phòng về csvc thì minh long mình thấy k có gì thay đổi lúc sau dịch vẫn vậy tạm ổn
Vào xông hơi tầm 10 phút thì bé vào e cũng ngó ra xem thử có đúng hình không thì ok nhé các bác người cao mình dây gọn gàng chắc tầm hơn 1m6 v1 thì khỏi chê đẹp to nhìn ok phết e chọn gói cao nhất nên full dịch vụ có tắm chung vào tắm thì e làm tình trong bồn rất bàn bản tình cảm nhẹ nhàng lắm mấy bác bj hj trong bồn như người yêu làm e muốn ra luôn nhưng e k muốn ra trong bồn e kêu bé stop lại thì bé hỏi sao a k ra luôn tí e làm cho a ra lần 2 nữa mà a yên tâm thì e nói bé là a biết nhưng a chỉ muốn ra o ngoài thôi hihi mình đánh giá cao bé 09 này ở 1 điểm là tiếp xúc nc với bé rất hiểu chuyện và nc có chiều sâu hiểu tâm lý nc rất thoải mái vui vẻ mấy bác à
Về Masa khoẻ thì bài bé đi rất ok nhé bé có mấy bài bấm huyệt làm mình cũng bất ngờ .đi đến bài thái thì do v1 bé to bự nên bài thái đi rất đã còn về phần thư giản thì cũng như ở trên bé làm rất tình cảm nhẹ nhàng theo đánh giá so bộ của e thì bé 09 này chắc cũng k thua mấy bé cũ như 06 08 đâu mấy bác nếu nói có phần hơn về cách ăn nói và nắm bắt tâm lý khách
nếu cho điểm thì e cho
v1 9
v2 8.5
v3 9
v4 10 cắt tỉa gọn gàng nhìn rất mê
mà hèn như v1 có sửa mấy bác nên chống chỉ định mấy bác nào thích v1 real nha

Ngày Về

Tập Sự
Bé Thích Massage
24/6/20
Chủ đề
0
57
31
0 ₿
chúc mừng bác ngon chym e mới dạo 1 vòng minh long coi số cũ còn làm k tính qua thử, coi rp của bác cũng có tí thông tin để đi thử

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Minh Long and Lux

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
684
190
0 ₿
Đi ML với PA Relax được khuyến mãi thêm môn thể thao leo núi

• Like
Điểm cảm xúc: Lux

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
dạ muội xin cảm ơn huynh đã đến cơ sở muội trãi nghiệm và có đánh giá về bé ,muội chân thành cảm ơn huynh ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Nhất phong

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31