Q.1 thử nghiệm cuối thàng cùng 29

Lượt xem: 566

lubungcheng

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/7/23
Chủ đề
4
45
17
0 ₿
tiện đường là 1 , thấy nhiều anh em report ổn áp quá là 2 và vì múc đích cuối cùng là sướng con chym nên là quyết định ghé thử tân định coi có đúng như lời các anh em đồn không. thì cũng như bth lấy code sẵn rồi phi tới cơ sở , vào quầy check code rồi chấm mút được bé 29 nên sơi luôn. :ami-(17):

csvc chắc kh còn gì xa lạ với các anh em lâu năm rồi , còn các anh em newbie thì tự dô mấy bài trước coi nha khỏi lòng vòng kkkk.

lên phòng ngồi đợi tí cho phòng xông nóng lên rồi vào xông đến khi bước ra là thấy bé vào khi nào mà chả hay luôn. 29 lấy khăn lau khô người rồi mời mình lại ghế ngồi nói chuyện làm quen , qua loa vài câu làm quen đơn giản rồi thì tui với bé nhảy vào bồn tắm luôn. :ami-(28):

phần onsen bé làm khá ok , bé dùng xà bông LAI BOI cà rửa body tui sạch sẽ từ a tơi á , sạch sẽ rồi tới cảnh tui vờn bé ở trong bồn , nâng niu bâu sữa ấm áp của bé , sờ nắn 1 cách nhẹ nhàng để cảm nhận sự mềm mại từ thân thể em. còn em thì chăm chú vào BJ vs HJ tui sợ chưa gì mà out thì mất vui nên tui có nói khẽ với bé là lên giường làm tiếp. :ami-(24)::ami-(24):

dạo đầu là màn khỏe , bé đấm lực ổn , làm đủ bài , nói chuyện giao tiếp khá là dễ thương , đang đấm khỏe từ nhiên bé vơ tay xuống con ku tui , làm nó đang ngủ chợt phải ngó dậy vì em. rồi bé vuốt vuốt vài cái cho nó lên rồi bé bỏ nó đó bé chuyển về bài trườn , đổ dầu thoa đều lên người rồi bé dùng cặp bầu sữa đó lăn lê trườn chà lên tui. khi bé kêu tui nằm ngửa lên rồi bé vừa trườn vừa lấy tay vuốt vuốt ngay đầu ku tui nữa chứ , phê như con tê tê luôn các bác . rồi chuyển qua thế 69 , 1 tay sờ dú 1 tay móc sò cái lưỡi lâu lâu đá hột le bé bé làm em rên rên nhẹ nhẹ sướng lắm các bác, hình như trúng điểm G em hay sao lâu lâu em dựt dựt cái người , má ơi nó tới lắm luôn các bác , kh nhớ bao lâu khoảng tầm 7-8p gì tui phải giương cờ trắng chịu thua trước em luôn. :ami-(45)::ami-(45):

sơ bộ 29 thì v1 hệ cam , v2 có lipit mềm mại , v3 căng mọng :ami-(16):
thiệt hại :
tiền vé 900 - code camapro còn 630
tiền bo 900 bằng giá vé nha các bác

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
806
340
0 ₿
Dubai Tân Định chúc mừng anh @lubungcheng có trải nghiệm thành công tuyệt vời cùng bé 29. Cơ sở chúc anh tuần mới nhiều năng lượng và tràn đầy niềm vui nha.

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @lubungcheng đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.