Thu nhập của mấy em massa hàng hot

Lượt xem: 16,127

Chú Mười

Hạ Sĩ
Cao Thủ Massage
8/3/13
Chủ đề
7
1,221
1,712
0 ₿
Nói là như vậy nhưng thật ra đa số mấy em (Mười chỉ nói là đa số thôi nha) phải gởi tiền về quê cho gia đình nuôi em ăn học, giúp trả nợ cho ba(suốt ngày nhậu nhẹt) mẹ thì đánh bài lô đề...còn trên sg tối đi làm về thì ăn nhậu, đi bar cắn đá hút shisa và còn nuôi thằng kép nhí nữa. Nên cuối đời lớn tuổi ko còn được làm mass nữa thì ta trắng hoàn trắng ta thôi. Mười chém gió chút cho vui hi..... hi

vnsg

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/3/14
Chủ đề
3
22
3
0 ₿

dù có gửi tiền về nhà thì tiền các e thuê nhà, tiền phấn, tiền kem, mỹ phẩm, tiền mua sắm quần áo 1 tháng cũng đi đứt 1/3 thu nhập của các e rùi, mấy e này toàn ở phòng 4-5tr/tháng, có máy lạnh toilet riêng hẳn hoi

hailuasg

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/10/13
Chủ đề
0
4
0
0 ₿
Cac bac cho em hoi: muon ru may e di le thi goi y ntn de may em hieu y, hong le noi thang ra voi may e. Hoi ga xiu :)

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,509
1,060
0 ₿
cach goi y pho bien nhat la ru em di ăn tối, nghe cau nay la cac e deu bit muc dich thuc su cua minh roi

HaraJuku

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/3/13
Chủ đề
4
119
54
35
0 ₿
Mấy bác nhà mình rảnh dễ sợ. Chém gió chút cho vui chứ e là e may mắn dớt đc 1 e zin nguyên tem và từ lúc e ở với mình thì k có khách lẻ hoặc đại za nào vớ zô đc dù e cũng ko phải hot gì nhưng cũng đc. :)) haha cuộc đời lắm chứ ngờ cứ hi vog biết đâu các bác ah :)) ở đâu chẳng có ng tốt ng xấu

Còn nếu mún quất thì cứ thiên thời địa lợi nhân hòa các bác quất ai chả đc. Tăng thanh Hà hay Hồ ngọc hà cũng còn đc nữa là :))

Kiet

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/12/13
Chủ đề
1
29
3
37
0 ₿
Túm lại theo langtu thi thu nhập mỗi em trong giai đoạn masage là 1tỷ8.
Nếu dành dụm thì đủ tiền mua nhà, mua xe, ..........
Còn mấy em ăn chơi thì sướng chỗ này thì cực chỗ khác thôi. :D

thewow

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/4/14
Chủ đề
0
6
0
0 ₿
ko liên quan mà sao cái topic em 49 hot hot ở bên Minh Tâm tự nhiên bị xóa mất tiêu rồi ta :)).

langtu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/2/14
Chủ đề
10
81
5
0 ₿

---
Hà Tăng, Hà Hồ thì phải qua bác Louis Nguyen, Cuong Dola hơi khó đó
Mình nghĩ đề nghị Diễm Hương thì khả quan hơn, Bác Chinh bất động sản xuống quá nên Diễm Hương không còn thèm nữa rồi. Cơ hội để tiếp cận DH mở ra cho các bác đó, trổ tài nào các bác hii

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,509
1,060
0 ₿
Diễm Hương có bồ giang hồ bảo kê rồi bác langtu ơi, mà em DH ngày xưa hút máu rút tiền của bác Chinh đi nuôi thằng bồ trẻ này mà, dính vào DH làm gì, chẳng khác nào may bac cúng tiền cho nó nuôi thằng kia! =)))

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
320
79
0 ₿
Mình làm quần quật 8 tiếng/ngày được 300k :)) Đồng tiền giờ khó quá nên đi massage thỉnh thoảng 1 lần/tháng thôi chứ cặp với mấy em này chắc bị cười chết haha

thanhyyy

Tập Sự
Bé Thích Massage
4/6/16
Chủ đề
0
68
9
32
0 ₿
:D trước nc với 1 em, mình bảo tháng làm dc 8tr, ăn chơi ít tháng cũng dư 2tr:D. Em nó tính ra là năm dư 20:p, nó cười, bảo nghĩ thấy mắc cười, em làm 1 tháng bằng anh làm cả năm :D.

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
320
79
0 ₿

Nói chung là mình tự biết nên cũng chưa bị em nào cười :v

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
320
79
0 ₿

Thực ra nghề nào cũng phải đánh đổi thôi bác à. Ngồi 1 chỗ đếm tiền thì đa cấp thẳng tiến nhé :3

Du plt

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/5/15
Chủ đề
0
6
2
35
0 ₿
Đa phần vì buồn chán việc gia đình, tình yêu...mấy e nó chán đời, đâm ra ăn chơi sa đọa, bất cần như con thiêu thân...vì cuộc đời quá bất công với mấy e nó, mỗi người mỗi cảnh mấy bác ơi? Đừng phán xét mấy e nó tội.

Tây Môn Khánh 999

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
4/7/16
Chủ đề
8
145
81
0 ₿
Đọc 1 hồi nhìn lại, hóa ra bài viết từ 2014. :D. Vụ đi khách ở mấy chỗ cao cấp hiện tại (2016) chắc cực kỳ hiếm. Vì thu nhập các em chỗ cao cấp cũng tầm trung bình 60 chai 1 tháng (nếu hot còn cao hơn). Nếu có đi ks thì hoặc phải chi rất nhiều tiền, hoặc là vì tình cảm.

Du plt

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/5/15
Chủ đề
0
6
2
35
0 ₿
Chi tiết đóng hụi chết của mấy e nó cho quản lý tùy theo cơ sở to hay nhỏ nha mấy bác, nên độ chính xác là ko như mấy bác nói đâu nhá....Chi cho quản lý hàng tháng như sau....Đại Nam 1,5tr..Đệ Nhất 1,5tr, mmt 1tr hoặc 100$, mt 1tr hoặc 100$, tất cả chổ này đi sn quản lý từ 50$ đến 100$ nha mấy bác, lể lộc, tết nhứt nữa?