Q.1 - Thử số mới cảm giác cũ quá yêu 168 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Thử số mới cảm giác cũ quá yêu 168

Lượt xem: 365

henry cường

Binh Nhất
Bé Thích Massage
30/12/23
Chủ đề
5
53
31
0 ₿
Số mới nên đi thử cho biết ai ngờ biết rồi lại mần thêm suất nữa cho bé có thêm động lực.
Tình hình là tình cờ đi cùng mấy ông anh nhậu nhẹt xong ghé dubai 41 ngay lúc chiều mà lại full phòng, nằm thư giản chờ tầm 30ph thì có phòng cho mấy ông anh rồi đến lượt tui. Thấy bé 168 nhìn hình lạ lạ hỏi mới biết bé mới nhìn nét tây tây kiểu có da co thịt hợp nhãn mà cũng không an tâm nên làm vé thái cho an toàn. Được cái pv ở đây nhiệt tình và không phân biệt vé, vẫn dạ thưa rồi mời lên phòng . May sao phòng tui đi vé thấp vẫn được phòng to tui hỏi pv nói sắp xếp để anh đi cùng kịp với mấy bạn anh. Nghe ấm lòng, thôi người ta có lòng mình có dạ nói up lên vé onsen đi.
Vào xông hơi hồi bé vào, vừa chào là ưng liền từ cái giọng bắc nhè nhẹ thôi nghe thấy sướng cái tai. Lại ngồi ôm bé nó sướng khỏi phải nói, cặp loa độ của bé thì vừa đủ bàn tay tui, nó mềm mềm tự nhiên. Ôm ấp em một lúc thì thằng nhóc nó biểu tình dựng cứng ngắc cọ vào cô bé em đang ngồi lên. Thôi chuyển xuống bồn tý nào.
Tắm chung em dù mới nhưng cũng được đàn chị chỉ dạy khá là tận tình, em tắm rồi biết mơn mớn trong bồn sau đó để tui được hôn hít khám phá và đến lúc nào đó em như phiêu theo cảm xúc với nhưng cảm giác rên nhè nhẹ làm cho tui lại dân lên cao trao hứng quá không kềm được bắn luôn phát , thiệt là ngại quá đi mà. Em tắm lại cho tui rồi đưa lên giường để tui thả lỏng nằm em đấm bóp đá nóng các thứ .
Phần 2 em bắt đầu màn nuru với dầu em đổ lên và cơ thể em một cách nào đó như vừa vặn với tui em trườn lên trượt xuống rất nhẹ nhàng , em đi lưỡi rồi em như lần nữa phiêu theo cảm xúc mà có tiếng rên khe khẽ nhưng lần này tui rút kinh nghiệm cứ thả lỏng và để từ từ nằm ngữa lại tui cùng em chơi trò mèo bắt chuột, em cứ như con mèo vờn lấy cây xúc xích của tui còn tui thì cứ phải rút rút vào chiếc hang nhỏ nhắn của em nước nôi em càng kích thích càng ra rỉ rả và lần này tui lại say sưa húp hùm hụp đến mức quên luôn thằng nhóc đang đấu tranh tư tưởng biết bao nhiêu. Sau cùng tui cũng bắn phát bung nóc. Nhưng vẫn chưa kết thúc, tui lại cảm giác say em kêu em tăng thêm suất để nằm tâm sự rồi ra tắm rữa lại em thay chiếc khăn khác 2 đứa quấn nhau như một kỹ niệm đẹp , tâm sự với em rất thích tui bị cuốn theo cảm giác ấy một lúc rất lâu, em gọi tui tô mỳ để tui ăn lấy sức, tui cũng oder cho em ly trà sữa 2 đứa cứ thế mà ăn uống một lúc rồi lên giường mơn mớn nhau em thư giản tui 1 phát nữa, lần này ta nói nó như vắt cùng cực tinh túy của tui. Đi ra mà chân cẳng run lẩy bẩy với em.
Tính là ra cùng mấy ông anh cuối cùng phải để mấy ổng nằm chèo queo dưới phòng thư giản keke. Thương ghê, kéo mấy ổng làm tăng tạ lỗi nữa.
Trải nghiệm số mới luôn có những đều khác biệt và có may có rủi, tui may mắn được gặp em đúng gu về body hợp về giọng nói và ngay lúc có tý men nữa, thiên thời địa lợi nhân hòa luôn rồi.
Tổng kết buổi thư giản tuyệt vời với em. tip em 2cu5 động viên em luôn gặp nhiều khách . Hẹn sớm gặp em.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,137
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
dạ mừng huynh đã có buổi chiều đầy cảm xúc cùng bé cưng 168, rất hân hạnh được đón tiếp huynh trong những dịp gặp mặt sắp tới ạ:2onion35:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,137
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿