Thử sức matxa tẩm quất Thanh Trúc tây ninh

Lượt xem: 25,881

thusucmatta

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/10/15
Chủ đề
2
3
0
36
0 ₿
Trời ơi là trời. Mình được công ty được đi tù tất là đi công tác ở dưới Tây Ninh 3 tháng buồn muốn chết quá đi. Mình cũng muốn thử sức các quán massage tẩm quất tây ninh ở đây lắm nhưng ít quán a e ơi. Tình cờ mình tìm hiểu trên mạng một quán matxa Thanh Trúc có địa chỉ 30 Pasteur, Khu phố 3, Phường 2, TP Tây Ninh (Cách công viên Cây Xanh 200m) nhưng chưa biết nó như thế nào. Mà lên mạng thì chả thấy mô tê về massage Thanh Trúc này cả. KO biết nó có BJ, HJ hoặc e có đẹp ko. Còn trong diễn đàn mình cũng chưa thấy nói về cơ sở này hoặc một số quán massage Tây Ninh. Buồn quá các chế ơi. Ai biết thì cho vài thông tin ở đây để mình khỏi bị cảnh tù công tác tại tây Ninh

huyhanhatdao

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/10/15
Chủ đề
0
26
19
0 ₿
Tây Ninh có ms Đại Ngọc là khá nhất. Đ/c 112, Đường Phạm Văn Đồng, Xã Hiệp Tân, Thị Trấn Hòa Thành, Tỉnh Tây Ninh.
Ở đây có e tên Duyên - Đồng Tháp khá ok, ms và thư giản khá ok, nói chuyện dễ thương, còn quậy có em tên Mai. Còn 1 em nên né là tên Yến, chán lém nha bác. Ở đây có khoảng 15 KTV.
Vip 120k, tip 200k. còn rất nhiều số khác khá xinh xắn. Những chỗ khác thì nên suy nghĩ nhé!

• Like
Điểm cảm xúc: Thần Long

thusucmatta

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/10/15
Chủ đề
2
3
0
36
0 ₿
Thanks bác nhé. KAKA. Vậy là tuần này có dịp đi rồi. Tuần nào cũng đi là hết ở tù rồi

suzuki769

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/6/16
Chủ đề
0
6
2
34
0 ₿
nếu bác công tác ở huyện Trảng Bàng thì alo tui dẫn đi cho!

thienduonghd

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/4/17
Chủ đề
0
2
0
0 ₿

Matxa Thanh Trúc chỉ đơn thuần thư giản nhẹ nhàng thôi. Ko có Hj, Bj gì hết. Nói chung chổ này matxa tẩm quất thuần tuý.
Bác ở Tp Tây Ninh thì có thể ghé Đại Ngọc, Thảo My, Thiên Ngân. Giá vé Vip tầm 120k, tip 200k-300k tuỳ bác....