Tụ điểm ăn chơi Karaoke Thử thách 6 ngày ăn chơi bung lụa. GÉT GÔ

Lượt xem: 1,442

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Thử thách 6 ngày 6 đêm, đi quẩy bất chấp, vợ gọi không về, sếp gọi không về, hết tiền không về. GÉT GÔ. yociexp72 yociexp72

Lễ tới rồi không bung thì bị chửi nhùng, nay bung tí tí nha. Ae nào cũng sở thích ham mê náo nhiệt như tui tham khảo thử.

Thích hợp đi đoàn đông, ae thích vui vẻ, overnight luôn cũng đc,kkk. Chống chỉ định ae sống nội tâm nha, "thích một mình nhưng sợ cô đơn" đồ thì lết lết xa tí.

Nay đi thỉnh kinh ở quận 1 trước nha. Lươn đang nhắm Bình Tân có dân chơi Tên Lửa nào biết mấy chỗ giống dưới đây ib chỉ dùm nha, thankiu mãi yêu.B03

Nhậu :

Nghe có vẻ bình thường nhưng tăng này quan trọng á. Là nền tảng cho ae đống móng, đổ bê tông các kiểu cho bụng nó chắc. Có thực mới vực được đạo mà, tối nay mình bung thì phải ăn lấy sức.yociexp59

Lươn chọn Beer Garden với các tụ điểm hot hiện nay tại Q1 như : Pocpoc Beer Garden Ng Đình Chiểu, Warning Zone Lê Thị Riêng, và đặc biệt là chuỗi Khè: Khè foodgarden và DistrictK Thủ Khoa Huân,...

• Người : 4-12 người
  • Giá cả :dao động 150 - 400k/món, có set menu cho dễ chọn, đồ uống nhiều loại mà bth đi tăng 1 uống sương sương 6,7 lon thôi.
  • Đồ ăn : Ngon, đặc biệt các món kiểu Thái, món nhắm thì bao hao bia luôn nha.
  • Không gian: mở, sôi động, nhộn nhịp, lâu lâu có tí nóng, có tí cạ, có tí gì á,kk
  • Giải trí : Có sexydance, DJ, tạp kỹ, ca sĩ khách mời,...
  • Đặc biệt : ngồi chỗ đẹp thì ae có thể được rửa cặp mắt hết đêm,nhạc xập xình,hotgirl bao vây,kkk..
  • Thích hợp : đi tăng 1, mồi bén, giải trí,checkin, tâm sự bàn kèo cho kèo sau :3

Karaoke :

Sương sương thế này là có động lực nha, cộng thêm rửa mắt ngồi tia lia lịa ở kèo 1 thì dâm khí nổi lên, đã thế tay phải có chỗ vịn, ko vịn té sml á.yociexp114

Các địa điểm ae có thể kiếm được kara ở Q1 như TQK, NVG,THĐ,LL,CT... Tùy chỗ, giá cả khác nhau nhưng đáp ứng nhu cầu hầu bao các ae trải dài từ bình dân tới tầm trung (cao cấp tui không đú nổi nhe,kkk)

Nay đi lại chỗ a @MrxXx review xem s, buồn lém đi mà hổng rủ, buồn lắm luôn, ôm 2 em cho đỡ buồn.

Ae tham khảo ở đây thêm nha https://congdongmassage.com/threads/an-le-voi-dan-buoi-tai-ll-quan-1.56260/
Tui đánh giá lại :
  • Người: 4 - 6kh (có phòng đáp ứng 12kh có luôn nhưng tốt nhất là đi từ 6ng trở xuống là đẹp, đủ time hát, không gian thoải mái để mấy e bung)
  • Giá cả : dao động 4-5h hát tầm 1,5-2tr, có đồ ăn khá, bth Lươn chọn combo bia à, h là lúc nạp sinh tố lúa mạch á các bác. Tip đào 1tr, bước sau nữa thì tự deal nha, qly 300-500k.
  • Đồ ăn: Đủ gu nhưng vào cũng xem nhân phẩm như lúc gặp cực phẩm như thg e @Vương Ưng Phong ,nhưng mà nó ko ăn,kkk. Lươn gu bưởi mà ở đây 90% vựa bưởi, đồ mỏng manh, gió thổi là bay,hihi.
  • Không gian : Đẹp, sang là thứ tui cần.
  • Đặc biệt : Âm thanh hay, phòng decor sang trọng, Lươn đi về đam mê ca hát là chính.
  • Thích hợp : đây kèo chính nha, tiếp sinh tố lúa mạch, va chạm bưởi hàu các kiểu, các trò chơi thú vị,... lâu lâu địa nhẹ nhà kế bên xây s để xanh cho kịp tiến độ nha.

Massage :

Lúc này ae có 2 tùy chọn ở kèo kara 1 là tới nái, 2 là tới với nhau ae mình đi massage. Phê phê v thì xông một tí nó khỏe ra ghê gớm luôn, lại an toàn khi ra về vì được giải bia kha khá.yociexp111

Điểm đáp Massage uy tín ở Quận 1 thì chắc chắn Lươn chọn Massage Dubai Luxury Quận 1 41LTHG, còn không có thêm option DBTĐ,ĐN,Queen,... mà Lươn tin tưởng DBQ1 à. Còn cả dịch vụ đưa đón tận nơi như thế này nữa
An toàn và bảo mật, cơ mà bữa s mình đi ko thấy ai trả dùm ta,kkk, tại trả trên app r đó,hihi.yociexp114

• Giá cả : Tic từ 500-1800k,Tip bằng tic, nhiều ưu đãi khuyến mãi tới hệ thống hỗ trợ ae.
  • Không gian : Đẹp, sang trongn
  • Đặc biệt : KTV đồng đều, đẹp có, sắc xảo có, dễ thương có, đáp ứng mọi nhu cầu. Kỹ thuật tuy không niêm ết nhưng làm theo cảm xúc nên nhiều khi mấy em bung rất tuyệt.
  • Thích hợp : đi từ 2-3ng, dù đáp ứng nổi 10kh nhưng sợ chờ đợi không vui nha, ít mà chất. Giúp ae giải tỏa cũng như hồi phục sức khỏe.

Riêng tui thì giờ đã có như cầu khác và sử dụng dịch vụ khác còn biết khác sao thì đợi hồi sau sẽ biết.yociexp100yociexp100

Sài Gòn hoa lệ.
Hoa cho người giàu.
Lệ cho Lươn huhu, đú quá giờ trả thẻ thấy mợ luôn,kkk. Ai tốt bụng cho mượn tiền đi @Ngũ Phát 92 a Phát 5 nhấp cho e mượn đi e đi chơi review ae chứ a có làm ăn gì được đâu mà review chứ,hihi. B36

Chúc mấy bác ăn lễ vui vẻ, haha bài này lên là hết lễ r kkk, thôi để làm bí kíp lần sau đi. yociexp15 yociexp15

Muốn biết thêm chi tiết vui lòng inbox, nha ẩu ẩu Lươn bị xào lăn,kkk. Ngon à, mồi bén á

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Cảm động k ? B12B12Tui đi chơi lúc nào cũng nhớ tới bạn.
Gặp bé nào ngồi cùng, nằm cùng tui cũng cho xem hình bạn, vừa nói vừa nghẹn ngào " Anh có anh bạn thân cù lẳng 5cm, 5s, 5 nhấp, mốt có gặp thấy lạ cho 5 ngàn nha e"

• Haha
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,716
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Kí lùm mía. Thôi ở nhà luôn. Đi đâu đc nửa

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Đọc mà ham nhưng không có tiền lại thôi yociexp106

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿

Tình hình là tại a Phát 5 Nhấp 5s,5cm mà kéo nguyên nc ViệtNam đi xuống. Viết đơn kiến nghị đổi quốc tịch cho a P nha yociexp114 yociexp114