THỬ VẬN MAY 04 TẠI WINDY

Lượt xem: 1,947

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

HoangPhiHong

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/10/18
Chủ đề
3
24
27
33
0 ₿
Chào toàn thể ae . Sau vài ngày tìm hiểu là cũng có 1 số ý kiến trái chiều về cơ sở massage Windy. Nay mình đành hiến dâng tấm thân nhỏ bé này để làm chuột bạch cho ae . Không suy nghĩ nhiều nữa. Vác trym lên và dắt xe ra đi . Tiến thẳng tới cơ sở . Đi vào và lên căn cứ.

Bước ra khỏi thang máy, đối diện là quầy lễ tân. Hỏi han vài câu về thủ tục . Hôm nay mình quyết định thử đi vé Sup Vip xem thế nào. Xong xuôi thì a locker dẫn ra phòng thư giãn ngồi đợi 1 lúc . Làm nhẹ tô mỳ trứng cho nó ấm bụng. No nê rồi thì a locker dắt lên phòng để đc khám phá.

Bước vào phòng thì e KTV đã ở đây đợi sẵn mình.Dáng hơi nhỏ nhắn , mở nụ cười thật duyên dáng “ e chào chào a” . mình cũng cười lại và chào e. Phòng xông đã đc mở sẵn. E quay qua nhẹ nhàng và thay đồ cho mình để bước ào phòng xông. Bước vào phòng mà xông hơi giải tỏa 1 ít độc tố cho cơ thể đc thoải mái. Khoảng cỡ 15p thì mình bước ra . E đã pha sẵn nước . Rồi bước vào phòng tắm . Cùng nhau bước lên tiên cảnh . E kì cọ cho mình sạch sẽ tút hệt mọi bụi trần trên cơ thể. Ngâm mình cùng nhau và tâm sự chọc gẹo e đôi điều. Tranh thủ khám phá nhẹ e . E có chút xíu nét duyên , người miền tây . Nói chuyện rất vui vẻ . khám phá sơ bộ về thân hình mỏng này.

Số 04

V1 : cam việt đủ xài

V2 : hơi tý lipit

V3: hơi nhỏ những vô kêu

V4 : tỉa gọn gàng , sạch sẽ

Tắm rửa ngâm mình xong xuôi đứng dậy . E lau người nhẹ nhàng và khô ráo cho mình . Lên giường nằm để e massage. E đấm bóp cũng khá bài bản và điêu luyện. Mình ko đánh giá cao lắm phần này . Rồi tiếp đến là làm thái. E thoa dầu đều toàn thân, dùng ngực và lưỡi massage . Đi đến đâu cảm giác cuồng dâm đến đấy .Dưới lòng bàn chân tới tận cổ, Từ trong hẻm ra mọi ngóc ngách. Rất chi là thú vị. Cảm nhận đc từng đường đi và núm ti của ẻm. Mình rất thích phần này . Chỉ muốn quay lại và đè ra nện cho phát .

Đến phần làm mệt. Do đã phê từ lúc e làm thái nên bạn nhỏ mình đã ngóc hóng dậy sẵn sàng quyết chiến . E túm lấy nhẹ nhàng và bắt đầu Bj.Rất chi là nhẹ nhàng và uyển chuyển. Ngậm 1 cách ngon lành . Đi từ từ từ từ, lưỡi đá nhẹ đầu ban. Đưa nhẹ người lên hôn hít từ cổ xuống ti. Rồi đi xuống dưới vắt nhẹ thằng bé nên và đá cà. Liếm sạch sẽ và ngon lành. Cảm giác e ngậm mà như muốn nuốt luôn cả 2 trái bi vậy. Tiếp đến là e nâng nhẹ phần dưới mình lên. Gé sát mặt xuống và WC. Cái lưỡi đó thật quá khủng khiếp, đi tới đâu phê pha tới đấy .Cái pha này thề là nó đê mê luôn. Xém xíu ra trong không. Hên là mình kèm lại đc. Rồi e quay lại BJ e mút 1 cách ngon lành , lướt lên xuống rất đều nhịp., lút cán . chịu ko nổi nữa. e nút thật nhanh và lưỡi liếm liên tục. Mình đành dơ cờ chịu thua. Ra trong mồm của ẻm .Em ngậm và siết chặt, cứ thế là mình cứ tuôn ra. Mình chỉ biết nằm và hưởng thụ sự sung sướng đó. Xong xuôi e ra vệ sinh e trước, mình nằm nghỉ chúc xíu. E đi lại và BJ thêm cái hai cái xã dao nữa mà muốn kiệt sức luôn vs ẻm. Kéo nhẹ mình đứng dậy để ra e tắm rửa lại cho mình.

Mặc đồ lại và ngồi ngỉ ngơi tâm sự vài điều cùng ẻm ra bước ra về. Cảm nhận về lần đi này rất thú vị và hài lòng.Windy đúng là nơi để đáng trải nghiệm. Thank ae đã đọc bài của mình .

• Like
Điểm cảm xúc: xpress

Phi Lu Thit Heo

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/11/16
Chủ đề
0
19
8
43
0 ₿
Đọc report của bro là đã thấy đê mê đến chịu không nỗi , huống chi là được đưa lên đĩa . Thanks bác

• Like
Điểm cảm xúc: HoangPhiHong
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.