Thưa giản với 07 windy tân phú

Lượt xem: 3,212

Má Nobita

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
20/8/18
Chủ đề
7
230
33
44
0 ₿
Lời đầu tiên mình xin cảm ơn mod @Dory đã tạo ra sân chơi hào hứng và hấp dẫn này.
Do thấy là cơ sở mới nên mình tham gia đăng ký ai ngờ trúng code thế phi từ quận 1 qua đến tân phú hết 45ph để không phụ lòng mod.
Vừa đến cơ sở thì cảm thấy bình thường ngay phòng chờ, trang trí đơn giản à, nhưng được cái là nhân viên thân thiện , check code 1h30 giây là xong, để mình lại ghế và mời nước nôi rồi lấy trái cây để đưa mình lên phòng , không phải chờ lâu. Ở đây có thang máy , mình lên lầu 2, vừa vào phòng thì thât bất ngờ, phòng nó còn bự muốn hơn cái phòng chờ phía dưới , đầy đủ xông hơi , xong khô, wc trong phòng , và bồn tắm thì to vật vả. thiết nghỉ bồn này đi tắm tiên chắc 3 người còn được, nhưng do mình đi code thái thành ra làm đúng nhiệm vụ .
Phục vụ hỏi thăm có yêu cầu bé nào không, và cũng mở phòng xông máy lạnh, hướng dẫn chỗ để đồ, 1 like cho sự chu đáo.
vào phòng xông khá thoải mái ngồi hơi lên từ từ phê luôn, đến khi bé vào thì mình còn thích xông quá bảo em pha nước trước đi rồi tý mình ra, B05
Bước ra khỏi phòng thì được nhìn kỹ em hơn, nhỏ người khoái ngay, hợp gu . em nói chuyện vui vẻ lắm, giọng em đang bị đau cổ nhưng vẫn cố gắng làm hài lòng mình. sau đó em đưa vào tắm vừa ngâm bồn sục em ngồi thành bồn tắm cho mình nước thì âm ấm, được bàn tay em mơn mớn làm giải tỏa mọi cảm giác mệt mỏi trên người. sau 15ph thì mình được em đưa lên giường để maxa.
Mxa khỏe mở đầu là mxa đá nóng, cảm giác phê ngay , đang mỏi người mệt mệt được em áp đá nóng lên phát là sướng liền, kỷ thuật mxa khỏe em khá tốt đấm hơn 40ph, từ trên xuống dưới, khiến mình hồi sức rồi. và bắt đấu em mxa thái
Mxa thái em này đặt biệt là dùng dầu dừa nha , một cảm giác thân quen như đang đi spa vậy , mình thì dị ứng với dầu baby vì cảm thấy no không thích lắm, nhưng với dầu dừa thì khác, cảm giác nó trơn tru hơn và em làm thái cùng với chiếc lưỡi khá kích thích. từ cổ xuống đến chân và ngoáy ngoáy khuyu chân nữa, . sau đó lật lại thì dược ngắm cặp ngực em, dù không phù hợp với mấy bác thích bưởi nhưng nó gọn, săn , ty hồng và em cho bú bình sương sướng.điểm cộng là em rất nhẹ nhàng nên mình từ từ khám phá, v3 săn chắc, và v4 của thì chắc lần tới sẽ đi vé tắm tiên để được 69 với em luôn quá. thấy kích thích lắm , em vừa bj và sau đó lick ty, hôn ngực từ tốn không hối thúc làm mình tân hưởng cảm giác lên tiên nhiều lần. và cuối cùng thì núi lữa phun trào .B09
em nhẹ nhàng lau người rồi để mình nằm nghỉ tý em ra mở nước đưa mình vào tắm lại sạch sẽ.
Tổng kết lại em 07 . face 7đ vì có tý mụn, body mình dây, kỹ thuật nhiệt tình , ăn nói lịch sự tạo sự thiện cảm tốt.
Tic mod Dory
Tip theo sự hài lòng với bé . hẹn bé gói tắm tiên sau hihi.B05

Xichlo1975

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/12/17
Chủ đề
9
233
46
49
0 ₿
Chắc bé này đi gói tắm tiên là lên bờ xuống ruộng quá

Satria2000

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
8/8/16
Chủ đề
12
199
29
33
0 ₿
Bữa mình đi bé này cũng bảo mình lên gói tắm tiên. Nhưng là lần đầu nên mình chưa thử. Về thái độ phục vụ thì e này rất ok

• Like
Điểm cảm xúc: Hòn Vọng Chim

Vũ Đại Đồng

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/7/19
Chủ đề
8
132
31
24
0 ₿
Mừng bác ngon trym. Tiện thể các bác cho em hỏi thăm về vài thể loại massage với. Em cũng mới biết, nên đọc rv đôi lúc cũng chưa thông lắm.

Xichlo1975

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/12/17
Chủ đề
9
233
46
49
0 ₿
mình dây, đấm cũng có lực lắm, đi gói tắm được bé nude hết ngắm nó sướng sao đấy.