Q.2 Thua kèo banh đi kèo massage lại thắng.

Lượt xem: 732

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Chú Ong Chăm Chỉ

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
18/10/18
Chủ đề
13
259
80
35
0 ₿
Cuối tuần rảnh rổi ngồi cf với mấy đứa bạn, bàn mấy chuyện trên trời dưới biển xong thì đến phần banh bóng, nào hết đội này đội nọ, đội hình này nọ như chuyên za . Thế bàn hôi máu lên , lên kèo trận MC. Nghiệt nổi chơi bắt tỷ số kg chơi thắng thua mỗi đứa bỏ 2 củ vào đứa nào trúng thì lấy, kg ai trúng thì để đợt sau , vậy bỏ tiền vào ghi tỷ số , trong đầu thích MC ghi 1-0 hoặc 3-0 nghỉ tới nghỉ lui ghi 2-0 bỏ giấy vào thùng. tối ngồi nhà coi kết quả MC 2-0 win rồi. gọi ngay cho thằng giữ quỷ thì tin sét đánh nó bảo tui thua. wtf cái gì , nó chụp hình qua thì chữ tui mà tui ghi newcastle trước , bm mất 2 củ trong khi dự đoán đúng lòng đau như cắt, nước mắt đầm đìa ..
Thua cũng buồn 1 mà đau là 3 thằng kia trúng hết, 2tr của tui nó chia như chiến lợi phẩm, thế mà được cái bạn bè mà, rủ tui đi massage xã đi, đi vài bước qua no1. random luôn cho lành. không lại ngược nữa.
Lên phòng vào ngồi tý bấm điện thoại thì em vào , em bảo tui vào xông mà tối rồi tui kg xông, thế tranh thủ 2 đứa khám phá nhau tý . Em lại pha nước nhìn từ đằng sau là muốn phi tới luôn chứ , hấp dẫn cặp mông với cái quần lọt khe . Sau khi kiểm tra nước ổn rồi em bảo tui vào tắm , bước vào em tắm rữa kỳ cọ khá là kỹ, khâu này quan trong nhất để lên mần thịt mà.
Lên giường em đấm bóp phải nói đúng thư giản, đang buồn mà em vừa đấm vừa nói chuyện vui vui thấy tự nhiên thà lấy tiền đi massage còn hơn hiihhi. đang luyên thuyên thì em bắt đầu im lặng, một làn nước lành lạnh đổ lên em bắt đầu trườn lên, nhưng đang ôm lấy cả con người tui , không khí thế là dzam dzut . Tiếng rên nhè nhẹ thêm tiếng masat của 2 cơ thể , làm rạo rực lên từ trong người, máu nó lên hừng hừng xoay lại bắt lấy cặp bưởi của em xoa bóp hồi rồi khám phá xuống cô bé của em, nó hừng hừng rồi kéo lên húp liền, em vào thế luôn, bắt đầu bj , đá bi, lau cột, các chiêu em tung ra mà tui chỉ biết bầu trời là một con bướm đan đậu thôi, cứ thế mà vét trong sung sướng, phải đáng một phát bắn mà như bao tồn đọng được giải phóng ra hết. Em tiếp tục vắt cho cạn sạch sẽ.
Trời cũng khuya tranh thủ tắm rửa rồi về . Thiệt hại vé 700k tip em 700k . À có giảm 40% mà quên đóng tiền app nên chưa lấy mã được , tiếc ghê.

Má Nobita

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
20/8/18
Chủ đề
7
230
33
44
0 ₿
làm xong 2 shot ra chắc nó lên kèo nào cũng ừ hết hehe

Chicago