World Cup Q.10 Thua penalty bé 39 PA Relax :(

Lượt xem: 3,182

Đồ đệ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/11/21
Chủ đề
1
27
8
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chào các bác và em cũng xin gửi lời cảm ơn đến congdongmassage đã tổ chức event World Cup siêu hay này cho anh em tham gia và em cũng trúng vé free onsen tại PA nên vác giái đi kiếm review trả cho admin đồ sát gia tộc.

7h15 tối sau 1 ngày cày bừa mệt nhọc thằng anh thì cực mà thằng em hừng hực nên em nhắn tin cho PA xem còn bé nào rảnh thì được báo có số 9 27 và 39. 09 thì đi mãi cũng muốn đổi gió nên xin hình 27 và 39 mà PA mới gửi hình 39 là em chốt luôn cho gọn và nhìn nóng quá. Phi xe 20p đến thì cũng chỉ chờ có 5p là có phòng nên em được locker dẫn lên rồi vào phòng xông hơi đợi bé tầm 7 8p là bé vào. Có đọc qua bài review trước của 1 bác nào đó nói lúc ngồi xông hơi đợi bé vào mà cứ hóng ra cửa rồi lấy tai bôi lên cửa kính để khỏi đọng sương để nhìn thấy bé là khoảnh khắc tò mò nhất của game và đúng là vậy thật các bác ạ. Bé vào mở cửa ra chào hỏi và em cũng ra gặp bé luôn rồi 2 anh em ngồi ôm ấp nói chuyện 1 hồi thì tay đi đường tay, chân đi đường chân còn thằng em thì như đội mồ sống dậy ngóc cao hơn thằng anh vì tay bé cũng đâu có để cho em yên. Em mời bé ăn miếng bưởi để trả đũa cặp bưởi của bé đập vào mặt em bồm bộp trước khi xuống bồn tắm. Sau 1 hồi moi móc khắp các hang cùng ngõ hẹp trên cơ thể em để vệ sinh sạch sẽ thì miệng bé cũng về đến nơi mà nó nên chăm sóc, cảm giác đê mê ấy lại ùa về như thể có 1 lực hút và xoáy mãnh liệt ẩn dưới cặp môi đỏ mọng và gợi đòn ấy làm em phải moi hết kiến thức về đạo hàm, tích phân hồi cấp 3 ra để đáp trả nhằm đánh lạc hướng cảm xúc chứ ko thì phí quả vé quá:2onion2:. Tay em thì cũng đâu có vừa, tay trái xoa trên, tay phải nhẹ nhàng xoa dưới. Chẳng mấy chốc mà tay em suýt trượt đi mất vì cái nước thần thánh kì lạ ấy ra nhiều đến ngỡ ngàng. Thôi thôi thôi, em té ra giường ngay kẻo không thì ân hận lắm :3onion29:. 1 loạt bài massage khỏe và tán gẫu liên tục diễn ra sau đó nhưng em xin phép được bỏ qua vì rõ ràng có mấy ai quan tâm đến chữ KHỎE mấy đâu. Còn bé thuộc gu tâm sự và giao tiếp rất tốt và ai ngờ được là lại quá hợp gu em nữa chứ hí hí. Rồi thì cái thứ nhớp nháp trong hũ đó được rưới lên người em như kiểu người ta ướp cá chuẩn bị cho lên chảo ấy, còn em thì lại bị bé cho cặp bưởi Năm Roi độ nhẹ nhưng êm ái và xinh xắn ấy cho lên người mà trườn. Tới lui 1 lúc thì em cũng chụp lấy cái mọng ấy mà xoay lên rồi úp mặt vào con sông khe suối ấy mà xoáy. 2p sau thì người em như giựt kinh phong, mồm mép nhoe nhoét còn thằng em thì quéo quèo queo kết thúc màn đá penalty cân não ấy.

Đánh giá sơ bộ
Tính tình cực vui vẻ và giao tiếp tốt, chiều khách hết nấc
Mặt xinh, dễ thương và có nét trẻ trung
V1 độ nhẹ nhưng rất êm ái chứ không hề cho cảm giác giả tí ti nào, rất ấn tượng luôn
V2 thon gọn như kiểu eo con kiến luôn ấy vì bé mình khá dây
V3 thì ối giồi ôi luôn, ko hiểu sao v1 chà bá, v2 nhỏ xíu mà lại có thêm v3 thế này thì nếu ở chung 1 nhà chắc em chỉ có úp mắt vào cả ngày thôi
V4 lước lôi nhoe nhoét, xoa tí đã ướt hết tay các bác ạ

Đồ đệ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/11/21
Chủ đề
1
27
8
0 ₿
Em trả thêm hình cho tin cậy hihi

Đính kèm

3.8 MB · Lượt xem: 136
    3 MB · Lượt xem: 86
  • Like
Điểm cảm xúc: Beneli

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
745
718
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Mừng bác ngon trym :2onion2: nhìn quả mì gà ác là thấy uy tín đầy mình rùi.

• Love
Điểm cảm xúc: Đồ đệ

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
P.A Relax cảm ơn anh đã tin tưởng và ủng hộ. Lúc này nhà em có đầy đủ Mì Bò Trứng Đặc Biệt, Gà Ác Tiềm Thượng Hạng và Yến Sào Cao Cấp. Lần sau anh dùng thử Mì Bò Trứng Thượng Hạng bên em thử nha, vừa bổ vừa giúp anh phục hồi sức lực hihihi
--------------------------------------------------
P.A RELAX - Tự hào cung cấp dịch vụ ONSEN chất lượng hàng đầu
Alo Hotline Nhận ngay ưu đãi
383 Sư Vạn Hạnh nối dài P.12 Q.10
Holine booking và nhận ưu đãi : 0938.191.226

https://congdongmassage.com/forums/massage-p-a-relax.327/

• Like
Điểm cảm xúc: Beneli

Rado

Tập Sự
Nhập Môn Massage
22/4/16